Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Mình thấy ý kiến của Thu đúng đấy, mọi người mỗi người bớt một câu đi, giờ Anh giờ Tin ...v...v lớp lúc nào cũng ồn. Đành rằng thầy cô dạy không hứng thú, nhưng ít ra mình cũng có thiện chí chút đi chứ :( ( ngoại trừ giờ Địa và giờ Công nghệ :-w ).

Tình hình là hôm nay lớp mình đã làm cho cô Tin rất bực mình :(

Trên quan điểm cá nhân tớ xin bày tỏ ý kiến của mình như sau: tớ tán đồng quan điểm "một người nói mọi người nghe" của mr Thuận :| ai cũng biết cái cảm giác khó chịu nếu như mình cố nói vs mọi người mà chả ai thèm nghe, trừ những người vô cảm hoặc thích độc thoại mọi lúc mọi nơi. Các cô giáo, nhất là các cô dạy môn phụ chả sung sướng gì khi phải dạy môn đấy, và biết thừa bọn mình chả sung sướng gì khi phải học môn đấy. (đúng như cô Quyên hnay đã nói "bây giờ chả đứa nào say sưa học môn GDCD như thế" :D)

Thế nên, cô giáo Tin chẳng hạn, đã rất tạo điều kiện cho lớp mình. Đành rằng cô không có năng lực truyền đạt và cái môn học thì nhạt như nước lọc, nhưng chí ít thì cô ko gây khó cho bọn mình bằng cách cho điểm thấp, gọi lên bảng kt miệng đều đặn như thầy Tuấn, bla bla...

Thế đổi lại bọn mình cũng phải thể hiện sự thiện chí vs cô chứ ?! Ko thèm nghe cô giảng cũng dc (tớ cũng thế :D) nhưng ít nhất phải để cô giảng, bằng cách ngồi...trật tự :D để cô được làm việc và lĩnh lương nuôi gia đình cô :| Hnay cuối giờ cô gọi tớ lại vs nét mặt rất bực, cô ko trừ điểm lớp mình lần này, nhưng lần sau thì có. Chắc là vì sức chịu của cô có hạn :|

Còn về vụ xin cô Nam đi tham quan 2 ngày, tớ ko muốn bàn lùi, nhưng xem chừng ko dễ. Nói đơn giản thế này: mình muốn xin ai cái gì thì phải chiều chuộng làm người ta thoải mái dễ chịu vui lòng. Lớp mình tgian vừa qua thì học hành hơi bị loạng choạng tí, kỉ luật thì sổ đầu bài tuần nào cũng ghi, cô Nam ko vui thì xin thế nào dc? :-<

Mong các ấy thông cảm cho các cô :(:|:D

Em quote bài sếp Thu sang đây ,đầu trang để mọi người đọc cho kĩ nhớ :)
Em cũng đồng ý với sếp thế,em thì ko thấy h Tin nhạt lắm,ko nghe đến lúc kt ko giở sách ra mà gõ đc như lúc thực hành đâu.
Lại còn mấy cái vụ chuyển chỗ cứ xuống tít tận bàn cuối cùng xong bàn đầu thì bỏ trống hoác cũng chả ra sao.Nói thật cô nào mà chả biết ngồi ko đúng sơ đồ lớp,cô hiền chả nói gì thì cũng phải biết điều một tí.Mình phải có cố gắng thì mới đòi hỏi đc này đc kia chứ.Lỗi thì nhiều mà khi bị nói thì lại bảo thầy cô khó tính.
Thế thôi,lâu lâu làm bài nhiều chữ tí cho trí tuệ =))

mìh ngồi đây k muốn cũg fải thiện chí :))

sđb.....
xin N** tham qan bi h chỉ có reject :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi nói chung là lớp mình nên động lòng trắc ẩn :)) Thương cô mà chịu khó ngồi trật tự chẹp

rất xin lỗi các bạn về sự phá rối của tớ:(. Là một người con gái Á Đông, tớ sẽ cố ý tứ hơn nữa.

Mình thì thấy môn phụ mà chán ( và cảm thấy ko cần thiết) thì tốt nhất:
- Lấy môn khác ra làm
- Lấy di động ra nghịch
- Lấy truyện ra đọc
->> ko làm ảnh hưởng đến ai ( và ko bị bắt) là đc rồi:D
Btw, đúng là tiết Tin mà ko nghe giảng thì ko dễ ăn đâu:-ss Pascal về sau sợ lắm:((Nhưng bài trước ko khó lắm:">

Bổ sung là có thể ngồi ăn bim bim, miễn là trật tự :">:">:">

mình muốn chuyển xuốg dưới có j` ngủ cho dễ đỡ làm mất trật tự ảnh hưởg đến các bạn khác và thầy cô. =)) :">

Chứng tỏ Min toàn gây mất trật tự ảnh hưởng đến các bạn và thầy cô nhá ;));)) Nhưng mà nhìn Min như vầy ko xuống dưới đc đâu ;));))

thề có chúa lên phòng thực hành, đành rằng cái dãy PC của mình hơi tí nhảy ổ điện tắt phụt, nhưng nó ko tắt mình cũng chả làm dc gì :D chả muốn hiểu :D hic hic :( thôi cố nhịn chứ biết sao :D

Lấy game ra chơi cũng được mà. Hình như máy nào cũng cài VBA hay sao í. Nếu ko thì Mario cũng được mà.

tắt máy ngồi làm việc trật tự cho đỡ tốn điện, cô đỡ mệt :">

Chứng tỏ Min toàn gây mất trật tự ảnh hưởng đến các bạn và thầy cô nhá ;));)) Nhưng mà nhìn Min như vầy ko xuống dưới đc đâu ;));))

Ý mình bảo là ngồi chỗ mình hiện giờ rất là khó ngủ. Ngủ đ.c thì đỡ, chứ ko ngủ đc. lại bấn ngồi chọc phá các bạn xug quanh :"> Để biết thêm chi tiết, cụ thể thì các bạn có thể hỏi con Chi Mai, điển hình nhất là h côg nghệ 2 con lấy thước chơi trò dũg sĩ diệt quỷ =)) ( tất nhiên mình là dũg sĩ rồi ;)) :"> =)) )

Hôm nay là sẽ vui lắm đây:)):))

"những e nào làm lớp mình 9 điểm giờ lý đứng lên!"
"những e nào mặc sai đồng phục làm lớp mình bị trừ điểm thi đua đứng lên!"

eo ôi ngại quá:-<

cái bà địa là mình rất phản đối! chấm điểm như kẹc, chữ thì xấu>:p:((. Cô tin hiền như thế còn chấp nhận được. Mà các bạn ko hứng thú gì với Pascal sao:eek::eek:

bạn nào giờ GDCD đổi chỗ đứng lên :(( về kiểm điểm vs phụ huynh quay video lại cho tôi :(:)(:)(( em Vân Trang không gương mẫu tí nào, em đừng hòng tham gia cái Sh!t gì nữa nhé :((
huhu bị ám ảnh :((

KHÔNG TẬP QUÂN SỰ NỮA :(( :(( :(( :((

Hôm nay tiết 4 có thông báo nhưng mà lớp mình đi thực hành Lý nên ko biết :(( :(( :((

CHán quá là chán. Cứ tưởng học nốt ngày mai là Thiên đường gọi tên rồi :((

Ừ buồn quá :(:)(:)(( Zời ơi là zời, hoãn đến tháng 12 là xaooooooooo??? :( Thiên đường còn xa thế :(:(:(

Back
Bên trên