Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Sếp ko resize cái ảnh. Chờ load mỏi mồm =)=)=) Nhìn chung là chúng mình thống nhất là áo phông hết chứ? :-/ Giờ thì nghĩ slogan nào? Quần hay váy nữa? :-/

ai có mẫu nào thì nhét vào usb mai mang đến lớp nhé
thầy Huy nhớ mang đạo cụ để show hàng cho cả lớp duyệt :D

Sao lại có cả "đạo cụ" hả mày? :-ss:-ss:-ss Mai mang usb đến lớp á? :-?

Uh đúng rôi`!!! Mà trong truyện nhìn trông đẹp hơn bên ngoai` nhiều thế nhỉ??

đấy là điều tất nhiên, mày còn phải hỏi à :-j =))
Bộ day class mặc nhìn hơi cứg, night class nhìn mềm và sag hơn. Tất nhiên là đắt hơn :( 180 $...... hic..... :( Nhìn cos mấy bộ này thik dã man 8->.8->8->

Thầy nói động chạm thế :-" ;)) ;))
Cả nhà ơi hôm thứ 7 tuần trước kiểm tra Tin như thế nào :(( học gì bây h :((

Chả phải học gì đâu =) Nhớ mấy cái viết lại biểu thức trong Pascal với cả mấy cái True với False íh. Cái mà "X or Y" với cả "X and Y" trong vở ý mày ạ :x
Ơ thầy nói thế là ko đúng rồi. Hôm NHAT Min mặc váy hơi bị xinh đấy :x:x:x

Tình hình là hôm nay lớp mình đã làm cho cô Tin rất bực mình :(

Trên quan điểm cá nhân tớ xin bày tỏ ý kiến của mình như sau: tớ tán đồng quan điểm "một người nói mọi người nghe" của mr Thuận :| ai cũng biết cái cảm giác khó chịu nếu như mình cố nói vs mọi người mà chả ai thèm nghe, trừ những người vô cảm hoặc thích độc thoại mọi lúc mọi nơi. Các cô giáo, nhất là các cô dạy môn phụ chả sung sướng gì khi phải dạy môn đấy, và biết thừa bọn mình chả sung sướng gì khi phải học môn đấy. (đúng như cô Quyên hnay đã nói "bây giờ chả đứa nào say sưa học môn GDCD như thế" :D)

Thế nên, cô giáo Tin chẳng hạn, đã rất tạo điều kiện cho lớp mình. Đành rằng cô không có năng lực truyền đạt và cái môn học thì nhạt như nước lọc, nhưng chí ít thì cô ko gây khó cho bọn mình bằng cách cho điểm thấp, gọi lên bảng kt miệng đều đặn như thầy Tuấn, bla bla...

Thế đổi lại bọn mình cũng phải thể hiện sự thiện chí vs cô chứ ?! Ko thèm nghe cô giảng cũng dc (tớ cũng thế :D) nhưng ít nhất phải để cô giảng, bằng cách ngồi...trật tự :D để cô được làm việc và lĩnh lương nuôi gia đình cô :| Hnay cuối giờ cô gọi tớ lại vs nét mặt rất bực, cô ko trừ điểm lớp mình lần này, nhưng lần sau thì có. Chắc là vì sức chịu của cô có hạn :|

Còn về vụ xin cô Nam đi tham quan 2 ngày, tớ ko muốn bàn lùi, nhưng xem chừng ko dễ. Nói đơn giản thế này: mình muốn xin ai cái gì thì phải chiều chuộng làm người ta thoải mái dễ chịu vui lòng. Lớp mình tgian vừa qua thì học hành hơi bị loạng choạng tí, kỉ luật thì sổ đầu bài tuần nào cũng ghi, cô Nam ko vui thì xin thế nào dc? :-<

Mong các ấy thông cảm cho các cô :(:|:D

đấy là điều tất nhiên, mày còn phải hỏi à :-j =))
Bộ day class mặc nhìn hơi cứg, night class nhìn mềm và sag hơn. Tất nhiên là đắt hơn :( 180 $...... hic..... :( Nhìn cos mấy bộ này thik dã man 8->.8->8->

OMG!!!! Mà kiểu nhìn các anh í mặc cái bộ night class trông phê dã man í!!!!!!!!!! OMG!!!!
Spam quá.

Back
Bên trên