Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

n` ng` có tâm sự vãi :-/ mình giống sếp Thảo, đang băn khoăn :))

lại ngồi bàn 1, trên đầu có cái quạt trần, càng nhìn càng thấy to :|

@Trầm cảm: hiểu thế là đúng rồi. Cô Nam là tri âm tri kỉ của mày mà ;)) Chỉ có cô mới thấu hiểu những tâm sự thầm kín cua rmày thôi ;))

@Hoàng Anh: chắc lưng bạn dài ra từng ngày >:)

các anh/ chị a2 ơi cho em hỏi, có phải là a2 thì môn chuyên ( môn anh í ạh) fải x2 đúng ko ạh:-ss

đề nghị ngày mai lập kế hoạch hát hò câu giờ :))

bạn bào còn chưa nộp tiền gì thì nộp nhé, lớp mình hết sạch tiền mua hoa rồi, mấy hôm nọ MA phải ứng trc đấy :(

DEBATE CLUB IS RECRUITING NEW MEMBERS!

For those of you who are interested, Founder and co-founder Long & Hai will be giving a brief overview and the benefits of taking part in the club at our class (room 404) right after 3rd period. Those of you who are interested stick around a bit.

~Dan

------------------------------------------------

Bạn A2 nào interested thì có thể đến trường sau tiết 3 buổi sáng hoặc sau tiết 3 buổi chiều để lấy application form và nghe Long - Hải phổ biến thêm. (phòng 404).

They don't need interpretation.
And here's the privilege for being a member of the DC club:
1. You get to hang out with cool dudes(niggas- Obama's relatives)
8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->
2. You get to debate on Sunday...<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
T
hứ 5 có đá với Hóa 2 ko?Với lại Cn này đá rồi, giao hữu đi.
Anh em hôm tới nghĩ cách ăn mừng nào cho nó độc độc nhé, ECE vào.:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Bách bò đá chính nhỉ 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
didn't say they did. i copied the top part for both threads. (ours and A2)
the 2nd part is addressed to A2 only.

Điềm: =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Bóng rổ lại hoãn ah ?
ZInh Na : 9B thế nào rồi???

ĐBình: Mai 5h bắt đầu đi =3 đến sớm hơn tý chuẩn bị một vài thứ nhé B-) mình xin ủy thác cho Bình phụ trách phần loa đài âm nhạc =3

Back
Bên trên