Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Hoặc không thì kiểu slogan T-shirt 2 mặt liên quan đến nhau ý, như kiểu có cái áo mặt trước in "Why drive?" mặt sau in "When you can fly" ý (ví dụ thế). Có thể nghĩ ra slogan gì đấy 2 vế cũng đc =)
Anyway, gái mặc màu đen được mà. Hoặc là áo kiểu theo bộ màu, ví dụ như kiểu phần thân áo màu ghi sáng, chữ in to đùng dọc thân màu đen, phần tay áo lòi ra màu trắng ý. Nói chung slogan t-shirt thì dễ kết hợp với các thể loại bottom và accessories khác nhau, mà cũng dễ phối màu =) Kiểu xám trắng đen cũng được, nâu trắng đen cũng được, xanh trắng đen cũng được, vì nói chung thân áo cũng khá simple nên không lo bị bảy sắc cầu vồng.
Mình xin đề đạt như vầy thôi :")

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ cũng nghĩ là nên in chữ to đùng. hoặc chữ bóng. cái này thì khó giặt (phải chịu khó giặt bằng tay -__-;) nhưng mà nó rất đẹp :">
Ngoài ra thì con gái đeo nơ với con trai cà vạt cũng được :))

Mình thấy làm theo cách của Zinh cũng đc :>
Áo phông thì đeo nơ như nào cô Trace? ;));));))

Thảo nào đến giờ cô Trâm vẫn chưa được vào Đòan =))=))=))

Thằng Lanh có định đổi áo ko? Hay là trận tới anh em mặc bao tải đấu boro?=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Màu ông ý in sai mạ nó rồi :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t

Khăn đỏ để đeo vào cổ áo sơmi, cô đeo vào cổ áo phông thì chả ko đc vào Đòan =)=)

Thằng Lanh có định đổi áo ko? Hay là trận tới anh em mặc bao tải đấu boro?=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Màu ông ý in sai mạ nó rồi :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t

Biết làm thế nào:-?? Màu sơn ng` ta chỉ có đỏ như vậy:-?? Sao mà giống trong PC đc:|
Btw, giờ đòi đổi lằng nhằng lắm:| Lại loạn xì ngầu lên mấy tuần nữa thì hết giải 8-}

hay làm quả đồng phục ở B Ball nhể :))
Một cái áo có hình gì liên quan đến âm nhạc và thể thao :"> thế mạnh của lớp mình

Hay là kiểu áo tay can thế mà có cái cổ sơ mi lòi lên được ko? Nhưng mà thế có đắt ko??

ko ai thích sơ mi thêu à :(
kiểu polo có đc ko? dáng đẹp hơn teeshirt đó. thêu/in chữ sau lưng

-------
* thứ 2 làm 2011 cho mrs. Mục đích vẫn là câu giờ nhưng mà k câu thô thiển như hôm nọ đc. Dễ bị hiểu nhầm là lấn tiết :-" Besides mục đích b h còn là xin đi 2 ngày ( hôm rì KLinh nhắc mới nhớ) Túm lại là ai có tiết mục gì thì đăng ký với Vân Trang <:p
Ngoài ra lớp chúng ta sẽ thi ngâm thơ: Mỗi người kiếm 1 bài thơ về 2011 rồi lên đọc. Càng xúc động càng tốt. Ai làm mrs khóc nh` nhất thì thắng.
Đề fòng hôm đấy có mỗi mình lên đọc yêu cầu các bạn chuẩn bị đầy đủ . Ai thiếu sẽ phải nộp thêm 3 tháng quỹ lớp đấy.
Giải thưởng là khả năng lọt vào mắt xanh của mrs & nh` danh hiệu cao quý phát sinh sau cuộc thi

* ai nhà gần Bà Triệu or có xe máy thì trưa mai đi lấy hoa cho lớp với tớ. Ai đi đc thì text nhé.
tnx :X

Chỉnh sửa lần cuối:
uh, kiểu polo cũng đc. Kiểu đó cũng chưa thấy làm mấy :D Mặc cái đó nhìn cho khoẻ hị hị

Ồ có tên mình trong bài của MA kìa :">:">:">
Cái kia cũng đẹp :-? Nhưng mà kiểu nếu mình làm bây giờ thì làm sao mặc được mùa đông? :-/

Tớ nghĩ bạn nào có ỹ tưởng nên phác ra giấy, nói bằng lời thế này chỉ tổ ....spam :)) Có tài vẽ hay ko thì cũng có cái ý tưởng để nhìn vào rồi :x nộp cho bí thư nha :x

----------

hehehe, ngâm thơ thì để Chi Mai ;;) thứ 2 mình lại mang đàn đi à :)) có bạn nào biết thẩy bài bụi phấn ko ;;) chúng mình bào phấn thành bụi tung =))

----------

hehehe, ngâm thơ thì để Chi Mai ;;) thứ 2 mình lại mang đàn đi à :)) có bạn nào biết thẩy bài bụi phấn ko ;;) chúng mình bào phấn thành bụi tung =))

Bình: bao tải gì, lúc đầu sờ vào cái túi đựng áo brổ tao tưởng đấy là túi màn cơ =))
Ko chém gió đâu nhưng sờ giống hệt màn ý :))

Áo brổ thì mọi người thử giặt đi xem nó có mềm ra ko? :-s:-s:-s Tại mới nên nó thế íh mà :-s
Còn đphục thì nhìn đi nhìn lại cũng chỉ có 2 kiểu là : Áo phông tay can với cả áo polo như trên kia là có vẻ khả thi :-? Vđề là mọi người định in/thêu cái gì lên đấy. Thế nên là tớ đề nghị chúng ta ngồi nghĩ slogan đi :">

Back
Bên trên