Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

tôi mà fải spam áh /:)
spam cái qái j` chứ [-(
mìh mà spam 8-}
vớ vẩn

....

*Trịnh Thuý Nga : mày ơi mua áo bình thường cũng tầm đấy mà. Đồng phục lớp lại còn thiêng liêng + unique >:) tiêu chí là đẹp + dễ mặc + kinh tế, thứ tự iu tiên tùy mọi người but theo e thế kia là ổn :">
Kiểu áo này thêu chữ sau lưng có đc ko? Kiểu thôi, còn màu hơi tối thì phải. -> Thay bằng màu ghi/ hồng/xanh da trời sọc trắng, ( ai có mẫu thì up ảnh + tự bình luận như thế này này)
áo này may không là 110k, chưa tính thêu + caravat. Tầm 7-10 ngày may xong
* mọi người nghĩ hoạ tiết trên áo (slogan,...) luôn nhá
* ai có người quen làm trong ngành may mặc thì đề xuất ;)) kèm thông tin giá cả,tgian ... thì càng tốt

-------
kinh quá, máy bật tắt tự động bây h mới post đc bài T_T

chấn thương phần mềm. đã bảo cô y tế là ko phải xương đâu mà cô ý cứ lôi bằng đc mình đi =.= tí đánh nhau với bs :">

thôi lôi đi cũng có cái nhẹ nhàng dịu dàng của nó:">:">
mai đi học chưa?

@MA: cái áo kia thì chỉ nữ mới mặc được ý nhỉ:-?

nam mặc được mà :-j ko chiết eo là đc. chứ j` :-j .
Mà mặc áo tối màu nhìn cool phết.

Thì có áo nam chứ =) Ơ mà tao bảo áo đen sexy bao h íh nhỉ? :">
Mà thế này này, mình nghĩ là cái trò con gái vs con zai đứng cạnh nhau ghép thàh câu slogan gì đấy cũng hay đấy. Chưa có lớp nào làm nthế bao h :">

màu nâu trắng thì sao? :-?
quần nâu, áo trắng viền nâu.
trắng nâu trắng nâu.

ng` béo mặc tối màu mới hợp chứ sếp :-j :| ko hợp màu ság đâu :-j

Nói chug là em kết áo tối màu rồi đấy :x:x:x

Mọi ng` thik áo kiểu j` cũg đc. miễn là màu tối là em duyệt

:(( Mình ko mặc đc màu đen. Nâu trắng của Hậu rất gợi nhớ đến coffee sữa :">

nếu có màu đen thì tớ thấy đỏ-đen là đẹp nhất :x
con gái màu đỏ (hoạ tiết màu đen), còn zai màu đen (đen hẳn) :x

Mình nghĩ làm áo tay can, phần áo phông thì làm kiểu slogan T-shirt thì dễ mặc hơn :-? mà kiểu cũng đơn giản, dễ in.

@Thảo: mày ơi thế lúc ko đứng với nhau thì sao, áo mỗi người ghi một từ vô nghĩa à =))
Kiểu đi ra đường, sau lưng áo thêu chữ "BEST" chẳng hạn :)) cái ego gì mà lớn dữ vậy :))
Tao muốn in tên lên áo :">

ÁO PHÔNG TAY CAN FOR THE WIN :"D

Ờ, thì thế nó mới thể hiện đc cái íh nghĩa của đồng phục lớp, đồng phục lớp phải đi với nhau mới có ý nghĩa íh :> Kiểu mình chia đôi ra nửa này nửa nọ ;));))

Ơ e Kate có cái áo thế mà, nhìn hay phết ý:x:x tìm tìm một lúc thấy Kate Nguyen:x:x

Màu nâu trắng mình tưởng nhiều lớp làm rồi:-? Nếu được thì mặc áo đen, zai hồng gái đen, nhớ nhớ;));))

hừm cái vụ in tên thành viên thì.......lớp Văn có khả thi, lớp mìh kiệu có ghi đc ;)) hay mình in tên bộ tộc dòng họ thôi nhờ =)) ví dụ dòng họ Lê Ngân và dòng họ Ngọc Thùy chúng mềnh =))

Back
Bên trên