Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

thế này các bạn nên theo mìh
sáng chế một trang phục quần cũng như váy mà váy cũng như quần

like too loose to be pant and too short to be skirt

Thực ra cái trò quần váy mình mặc từ hồi lớp 1 cơ:-?:-?

Thực ra chả có gì hay cả ý. Đá thì vẫn không đá được:">:"> mà ngồi duyên tạo dáng thì nửa mùa lắm:">:">

Quần thì quần gì hả bà Hà trầm cảm??? Lại bảo quần đồng phục xanh tím than đê:|:| đùa chứ cái quần của tớ đo đạc đàng hoàng thế mà hai chân cho vào một ống được ý:|:|

Hay cả quần cả váy:-? ý tôi là, ai mặc quần mặc quần ai mặc váy mặc váy?
Hay quần đùi nhở:))

ơ thế nhưng mà có phải giới hạn số tiền không????? Không thì các bạn nữ có từ bờm đến vòng cổ xích tay áo váy legging luôn hở???

Chỉnh sửa lần cuối:
đùa chứ các bạn nói thế này như tạt gáo nước lạnh vào mặt mình í. :|:|:|

Đag máu tự nhiên mất hết cả chí hướg :|:|:|. NÓI CHUNG LÀ

DẸP dek làm nữa [-( >:p

Nói chung mìh nghĩ cứ làm áo thôi, áo phông cho khỏe, ở dưới ai thik mặc j thì mặc, làm thêm cái huy hiệu nữa ;))

áo sơ mi à, cũng đc đấy, nhưng mà áo sơ mi thì ko thoải mái = áo phông. Nhưng mà cũng đc, các bạn thiết kế tham khảo xem ;)) nhưng áo sơ mi tớ nghĩ sẽ đắt hơn :"> vì phải may theo form mà

Mình cũng đang nghĩ có khi áo sơ mi lại đẹp hơn:-? Nếu mà so về đồng bồ:-?:D
Mà đã làm đp thì phải cả áo cả quần ( váy) chứ:-?
Về việc váy hay quần thì tùy mỗi ng thôi:-? Thực ra con gái mặc quần hay vãy thì cũng đâu tách ra đc:D Tại vì cái style + màu của cả đp lớp đã đồng bồ với nhau rồi:D ( Btw, đừng làm quần con gái giống quần con trai là đc=)))
Nhưng nói thế thôi:"> Còn design thế nào còn phải nghĩ lâu dài:">

nếu đồ con trai = áo sơmi ---> đồ con gái = áo sơ mi. ( cho đồg bộ)
có đồ con gái = sơ mi --> = áo sơ mi + váy ( đồg bộ)
Nh lại có đồ con gái # váy ---> đồ con gái # sơ mi ---> đồ con gái = áo phôg
----> đồ con trai = áo phôg luôn =))

Đáp án cho lời gợi í của bạn VIệt =))

đag bấn các bạn thôg cảm :"> =))

theo mình thì làm áo phông dài dài như ý bạn Bống các bạn Nam sẽ thành ẻo lả mất :"> :"> đặc biệt là các bạn như bạn Gà + thầy Thúng ko mặc đc =)) :))
Làm cả váy có khi đẹp hơn :x :x

vừa vào 1 topic của trườg Trần Phú có nói về vụ đồg phục mặc váy.

Thấy bị chửi ghê ơi là ghê :-ss , sợ vãi chưởg 8-} :-ss :-ss :-ss , thôi mình xin kiếu ^:)^ ^:)^ ^:)^ , áo phôg quần bò cho nhanh 8-| 8-| 8-| 8-|

đây là đồng phục lớp cơ mà, liên quan gì Trần Phú nhể?

Tớ thì cũng khoái cái mới lạ, tức là thiết kế thêm...phần dưới =)) nhưng mà còn tùy người mặc hợp hay ko hợp, với cả thêm thế là thêm cả thời gian và tiền bạc :|

em thấy bên hoá 2 con gái may váy với áo hết 200k, còn con trai áo somi + gile = 250k

hay kiểu con gái vs con trai mặc cái j cho đứng vs nhau thành cái j đó nhỉ =))

Thực ra cái trò quần váy mình mặc từ hồi lớp 1 cơ:-?:-?

Thực ra chả có gì hay cả ý. Đá thì vẫn không đá được:">:"> mà ngồi duyên tạo dáng thì nửa mùa lắm:">:">

Quần thì quần gì hả bà Hà trầm cảm??? Lại bảo quần đồng phục xanh tím than đê:|:| đùa chứ cái quần của tớ đo đạc đàng hoàng thế mà hai chân cho vào một ống được ý:|:|

Hay cả quần cả váy:-? ý tôi là, ai mặc quần mặc quần ai mặc váy mặc váy?
Hay quần đùi nhở:))

ơ thế nhưng mà có phải giới hạn số tiền không????? Không thì các bạn nữ có từ bờm đến vòng cổ xích tay áo váy legging luôn hở???

mình nghĩ là không thiếu gì kiểu quần, mà mỗi người lại có kiểu riêng í, nên mình nghĩ là phần dưới tự lo, đứa thích quần mặc quần, đứa thích váy mặc váy, chỉ cần áo thôi. thế nên có lẽ phải làm quả áo thật đặc biệt:">

đề nghị đằng sau có dòng "Amsers as we are" ;) :))
Hay mình chắc chắn cứ làm áo đã này, còn váy thì bạn nào đăng kí thì may thêm, bạn nào ko đăng kí thì tự lấy váy của mình hoặc mặc quần bò thì tùy (đấy là tớ nói con gái đấy nhé :D)
chọn màu đê :))

Back
Bên trên