Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Cho phép mình bất đồng với mẫu design trên.
Cá nhân mình cảm thấy có vài vấn đề sau:
- Bản thiết kế có quá nhiều chi tiết, mà các chi tiết thì theo mình thấy lại khá là lôm côm, nhìn tổng thể rất là loãng. Sự liên kết giữa màu sắc và font chữ cũng như chi tiết xem ra không được smooth lắm.
- Mà như các bạn ở trên đã nói, áo in ảnh khó in là một, mà mình thấy trong mẫu design này cho ảnh vào nó cũng không hợp lý.
- Mình không nghĩ đồng phục lớp nên làm áo hai dây.
Nhìn chung mình cảm thấy không ổn lắm.

-------------------
Btw, mình không biết vẽ bằng máy, vẽ tay có được không? :">

mình có một số phác thảo cho thiết kế của mình :"> mới tập vẽ bằng Corel nên hơi bị xấu :"> mọi người thử comment nhé :">
mặt trước áo phông

mặt sau

của các bạn nám ẽ khác các bạn gái, ý là Where I knew What hot gals truly are =)) đặc trưng cho truyền thống tự xướng của chúng mềnh :"> Mình có ý tưởng là các bạn nam mặc áo phông kiểu trên và các bạn nữ mặc kiểu áo 2 dây ở trong và sơ mi cộc tay ra ngoài, trông rất trẻ trung năng động, mặc ở dưới là quần cũng đẹp mà váy thì càng iêu :"> lúc nào nóng quá chúng mềnh cởi áo ngoài ra càng sexy :">

Hmm hmm, không bít nói thế nào, nhưng mà mấy cái "free... " thì không hay lắm em ạ. Cái gì free tức là không quý 8->

Tôi cũng đồng tình với a Châu, cái gì cũng free thì nó mang phong cách Tây quá, gratuitous quá, mà mình là h/s Việt Nam cơ mà, đặc biệt là cái khoản "Make Love" người ngoài nhìn vào sẽ đánh giá mình chả ra cái gì cả :|.

Chỉnh sửa lần cuối:
với cả kiểu mặc áo 2 dây ở trong áo sơ mi ra ngoài trông hơi giống cowgirl :-s

----------

ava thầy Huy quá là hoành tráng luôn hố hố hố

mình cũng chưa nghĩ ra viết cái j thôi mà slogan thì thống nhất cả lớp :"> viết linh tinh vào tạm :">

Tôi cũng đồng tình với a Châu, cái gì cũng free thì nó mang phong cách Tây quá, gregarious quá, mà mình là h/s Việt Nam cơ mà, đặc biệt là cái khoản "Make Love" người ngoài nhìn vào sẽ đánh giá mình chả ra cái gì cả :|.

Oài!! Thầy đây thật hay đứa nào mượn nick nói đấy???:eek:

Ava tôi có gì mà hoành tráng ;)).
Btw phim Tam Quốc Diễn Nghĩa quay năm 1994, diễn viên đóng vai GCL thì tôi chịu :">. Nghe nói sắp quay lại phim này thì phải :|, cảnh quay chắc sẽ hoành tá tràng hơn :x.

tình hình là mai kt lý đấy, nên tổ thuyết trình cố câu h và các tổ khác cố tìm câu hỏi để hỏi để câu thêm h nhá :D

Thu ơi, cái này có phải từ cô Dương mà ra ko? Hay là Thu đóan thế :|:|:|:|

50 người 50 đề, nhưg mà mỗi đề 1 câu thôi (L2 bảo thế), hìh như bốc thăm đề :-?

Ừ mỗi đề 1 câu mà. Vđề là có chắc chắn mai ktra hay ko? :-?

Back
Bên trên