Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

mình dịu dàng thôi. happy bday Lanh:x:x

dịu dàng dịu dàng nào :">:">:">:">

@sếp Thu: cái "phiếu báo cáo" sếp để font j` thế :-/ Tớ down về xog k đọc dc =.=

CMSN Lê Anh =)) again
cho mọi người thấy cái sự nhàn cư vi bất thiện của tớ =))

ối ối ối đẹp trai quá :eek::eek::eek::eek: shock shock :)) nghe nói cái ảnh này là khi bạn Lanh học lớp 9 hả :))

CMSN bạn Lanh :x

Bạn Bống đang thể hiện sự hâm mộ bạn Lanh mãnh liệt hay là rảnh quá đâm ra sn bạn Lanh được chăm chút thế này :)):)):))

Ko khao thì thôi...
Hay là thích phải battle thì mới khao...:-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss
Với lại mai sân khô => đấu boro( anh Tùng bảo thế) thì birthday boy "cửng " vào đấy...
Sail us to victory =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn biết mà.....:">

Nhờ những ngày mưa gió thế này mà ảnh của mình đc "chăm chút"=)) Nên vui hay nên buồn đây=))=))
@ ĐB: ờ, mai có thể vẫn đánh:-? Có gì buổi sáng sẽ báo a e mặc quần áo màu gì ( nhưng cứ xác định trước là đen hoặc sẫm màu nhé;) )
Btw, exp của sailor sợ ko đủ để "đưa thuyền qua bão tố"=))

thằng Sex đang tung tin sắp có đợt lũ to hơn đợt này chứ,háo hức vãi =P~,có khi lại nghỉ học cả tháng liền để trị ghẻ cho toàn trường=))
nhưng mà truớc tiên mai lại phải đi học:( haizzz đang ăn chơi huởng lạc nó quen,đi học ngại quá:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình xin thề là tí nữa mình phun cocacola vào màn hình máy tính khi nhìn thấy ảnh bạn Lanh :"> không hiểu vì sao =)) =))

Đề nghị bạn Trâm kiềm chế =))=)) Làm thế vừa hỏng máy tính mà lại chả ích lợi gì :)):))
Mai mình sẽ chèo xuồng đi học =))=)) Bạn nào tài trợ cho mình con vịt để mình vượt khó đạp vịt đến trường đi nào :">

Back
Bên trên