Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Dis, 0 đồng chứ ko phải là con đóm OK, gõ số 0 với chữ O khác nhau hẳn hoi...thằng bệnh...đ' ai cho mày đóng ở chỗ quán ăn...nhất lại là ngoài đường như quán chị Thanh >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)
Mai lấy áo đê *******.

Sếp Thu cũng chả kém gì ai ;));))
@Zâm: Có ai đi spam mà lại oang oang ra là "Tôi đi spam" như cô thế kia không [-( Ngta phải spam kín đáo và tinh tế chứ ;))

tình hình là mình đã bàn bạc với bạn Quân, định thế này: tuần này chúng ta hãy dồn toàn lực tổng tấn công, xin đi t7 + Cn, nếu ko dc thì xin 2 ngày cuối năm, nếu ko dc nữa thì chúng ta...do whatever we wanna do :| vì nếu đi 1 ngày thì mệt mỏi mà ko hào hứng. mọi người thế nào?

Cứ thế mà tiến thôi sếp b-)
@Việt: Đề nghị anh thôi ngay trò spam bệnh hoạn kia đi nhá [-(

@ TT: cô nói j` tôi k hiểu :-@=)

sếp bảo BPH đến lớp nữa đi cho hiệu qả :"> N** vớ vửn hội đồg luôn =)

ai lại đi hội đồng baoh. nó sẽ là kiểu chọn các bạn nam ưu tú tấn công 1 cách nhẹ nhàng trước đã. vì dù j sẽ ko thể tay ko bắt giặc đc. nếu mà đc. đi. Thành ra sẽ có trò j đó vui vui. thế mới có cớ xin ;))
hội đồng vừa thô vừa gây khó chịu ;)).

btw đọc qua mình cũgn tưởng đóng góp ôkê cho lanh =))

haizz, nhìn bạn Việt spam ghét vật =)
Anw, không cần đến phụ huynh đâu :-j Khéo mồm một tí là đc íh mà :>

vì ông có nhắc đến BPH trước cái :">. mà theo đánh giá chủ quan của tôi :"> cũng ko mang tính đùa cợt lắm.

dù sao cũng thông báo tin buồn. 1 tphần BPH còn đang ở Lai Châu gió lạnh =))

spam điển hình là điều ông vừa làm và tôi vừa làm mấy fút trước =)) spam là hoạt động bắt buộc của các 4rum. ở đâu cũg là Liverpool : you'll never spam alone =))

@ Quân: "k mang tính đùa cợt", tức là ôg nghĩ nếu N** k cho thì sẽ hội đồg thật? =)

"spam là hoạt độg bắt buộc của các 4rum"
"nhìn bạn Việt spam ghét vật"

=> qá là mâu thuẫn luôn =)

hơ hơ, cả buổi tối ko onl để chứg kiến cuộc tranh luận giữa bạn Q v bạn V, giờ ngại đọc quá.
Túm lại là 2 bạn đã cãi nhau xog chưa?

Nếu chưa thì cho tớ cái nhau cùg với =))=))=)) (dù chả hiểu j`):">

Back
Bên trên