Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Tin của Sex chuẩn đấy, ông Nguyễn Tấn Dũng cùng ban lãnh đạo các cấp các ngành đang chuẩn bị kế hoạch ứng phó với Hà Nội mùa lũ v.2 T5 tới, h/s chúng ta mong là sẽ được hưởng sái từ đợt lũ mới này ;)).

Nếu mai trời cao trong xanh, sương "tối" long lanh thì có thể giải bóng rổ trường sẽ diễn ra<:p
Bạn nào rảnh rỗi có thể ở lại cheer cho đội bóng rổ ECE của chúng ta trong lần đầu tiên tham dự giải<:p Và sau trận đấu có thể có màn "đập phá" sau=)) ( nếu thời gian + tiền bạc cho phép=)))
Các bạn cheer cho ECE có cơ hội dc Thanh chè khuyến mãi từ 50-75%\:D/ ( tùy theo số món các bạn gọi:">)

P/S: Nếu mai ko đánh thì invitation này thay cho tuần sau luôn:">

ồh =P~ mìh cả Đạt cheer này =)
50-75% àh, mai lại fải mag ép-íc-500-emmờ-ét rồi =)

mình sẽ dùng ké bạn Việt =)) :"> :)) mai ECE đấu lúc nào thế các bạn :-/ :x chiều à :">

ồ ồ hay đấy :x
mai đi học gặp các bạn cho đỡ nhớ :">
gặp đủ rồi thì lại nghỉ;));))

mai là bóng rổ với hóa 2 à:-? đúng ko nhỉ???? sân sau?

mai có còn màn câu giờ ko? liên hoan vượt lũ đi? tớ chưa chép bài cần giuộc. mai là niu tơn hay là đg` thẳng mặt phẳng?

----------

với lại cái ép píc là cái gì ta:-/

chào các bạn mình vào quấy rối cái topic lớp mình (không phải là spam)- chỉ vì mình vô công rồi nghề thôi, rất xin lỗi.

Ép-íc-500emmờ-ét của bạn Việt là cái Casio Fx-500MS mà chúng mình vẫn hay lôi ra bấm bấm rồi lẩm nhẩm íh =))=))
Mình thấy trời đang không mưa nhưng khả năng sẽ mưa, tranh thủ lúc không mưa mình đến trường đây. Chúc các bạn ngày mới vui vẻ. Hí hí :"> Hẹn gặp lại các bạn ở trường :x:x:x

à à lại bài toán ném ngang:))

lạy chúa có ai đi qua nhà mình đón mình đi:(( ko có buýt rồi:((

ông nội mình hôm qua xem bản tin ở đâu lại bảo mấy hôm nữa còn mưa to hơn mấy hôm vừa rồi :|:|:|

tình hình là đi học t4 rồi lại nghỉ từ t5 rồi :)) hi vọng lần này ko dự báo thời tiết sai :| nhg ngoài ra còn tin nữa là sắp vỡ đê Hà Tây gây ra mất điện toàn thành phố :-S tin nội bộ từ sở GD :">

vỡ đê thì được nhưng mất điện thì ko được àh nha :| người ta ở nhà tránh mưa lũ, có mỗi cái ti vi với cái PC để onl "nhìn ra thế giới", cúp điện thì đến sạc điện thoại cũng ko dc àh :))

nhà mình mấy ngày lũ chả mất điện cũng ko ngập :"> thật sướng :">
Mưa nữa đi >:)
*cười độc địa hi vọng*

Hôm nay Cần Giuộc thật à? Câu h đi! Bài đấy dài lắm.

Thời tiết hôm nay ngon rồi...
A2 chắc là ở lại cheer đông lắm nhỉ...ko biết cheer là chính hay là ở lại sau trận "đập phá" Thanh...
Được tin là Bánh Khuồi đã về VN...trời lạnh...ăn bánh này là sướng nhất :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^

Khiếp đi tìm cái file của sếp như cực hình ý =))
lục từ trang 511 trở về trước =))

hôm nay đi học gặp các bạn thế là sướng rồi, hi vọng mai trời tiếp tục mưa đến tuần sau :))

Back
Bên trên