Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

> Đệt: tôi đợi rồi đấy chứ, nhưg bị bọn kia bắt uýnh Lan chứ k gg :)|

Thế mà ko gosu nào gọi điện để mình quay lại, đợi đến lúc về rồi mới thấy cả list friend GG online =)).

Dis, bao tiền nào , 150K hay 140K, 10K tiền thằng Hậu đạp xe từ Cầu Giấy ra Văn Miếu ah.

169k :-w
mang cho đủ ko thiếu 1 cắc :-w
tất cả những thằng mua áo mai mang tiền hết đấy :-w

@Đạt: Ừ thì dĩ nhiên là thuốc lạ rồi :)):))
Ôi mai không có cây thì làm như nào nhỉ? :"> Hay mai mình đi mua cốc giấy thế xong là mình đến trường mình xúc đất ở gốc cây của trường, xong lên lớp bạn nào trồng nhiều share cho mình mấy cây nhá :x:x:x Nhá nhá ;;);;);;)

Chào buổi sáng cả nhà. Mở cửa sổ ra phát trời lạnh thích điên đảo :x:x:x Mặt trăng vẫn còn lơ lưng và mặt trời đang lên :"> (Ý là khoe mình dậy sớm ý mà :">) Chúc cả nhà sống sót với môn Sinh :x:x:x

Hí hí, anh bị trằn trọc mất ngủ để suy tính kế sách cho môn Sinh. Tuy nhiên là nghĩ hòai vẫn không ra nên cuối cùng đành phải lỡ hẹn với cô sang tuần sau :)):)):))

Xin thì cứ xin thôi chứ chả biết xin kiểu gì được :(:(:(

hố hố, tốn tấn nuóc bọt chưa chắc đã đc đâu :))

----------

mà các bạn anh 1 sướng... hix...8->

Thứ 2 này tôi sẽ công bố một số chính sách cai trị mới khi mới đc bổ nhiệm vào BCH Đoàn >:), chờ xem, chờ xem ;))

Chính sách gì đấy hả thầy.Tò mò quá.
Thế có chính sách ''để thím ra khỏi trường''và''Bắt thím cho đi tham quan'' không hả thầy.
Mình muốn chính sách ấy được thi hành ngay lập tức,chính lúc này.
:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

Minh Anh với Bùm hôm nay ngồi nói phát "Cô ích kỉ quá" (ý là nói với cô Nam như thế í ) =))=))=))

Back
Bên trên