Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

black cat ko đạt thì ai. nik nó còn j :))

phản xạ nhanh với cả chính xác nữa cơ ;)) mà ko nói đc ở đâu khó hơn đâu ;))

văn mới chả thơ,học buồn ngủ vãi chấy:( bàn mình còn ko có ngăn chứ:((
đang quyết tâm dâng cao học bài tử tế thì phụt phát mất điện,cụt cả hứng=))
bây h có điện lại thì chắc còn tí hào hứng nào cả :))
@Min:đập phá giề,tao có lời nhắn gửi với mày là học bài đê,tao chưa học gì cả=))

Học thuộc thơ là chính thôi, phân tích chém vậy=))
Bàn mình mai phải đổi với bàn Huyền ANh thôi:"> Tại các bạn ý có dùng gì ngăn bàn đâu:-"
Đùa, nghe mọi ng bàn bài đc sướng vãi:(( Mình với QUân chỉ tự sướng đc với nhau:-<
Mà Việt solo với Đạt đc đấy;)) Có khi gỡ đc tí tiền=)) CHứ mất 50K đau quá=)) Mình khôn ngoan chờ xem các đối thủ ntn mới dám thách đấu:"> Ko có kiểu thách ăn tiền khi chưa biết nhau=))
Btw, vẫn còn giữ contractb-)

> Qân: tại ôg ít chơi nên chưa biết 1.1 vừa nhảy vừa bắn vs 1.6 vừa chạy vừa bắn nó khác nhau nh` thế nào thôi :-j và tất nhiên độ khó cũg khác nhau, nhưg thôi, nói ra chắc fải mất chục trag :))
> Lanh: Fải thách đấu thế may ra mới tăg khí thế các cậu dc ;)) Các cậu có thấy hnay (ngoài thằg Gà chả biết j` ra [-() thì ít ng` nhắc đến Dota hơn àh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
mìh chỉ sợ hỏi tiểu sử thì thật là nhục =)) mà chắc ko đâu nhỉ :">

các bạn xì pam nhanh gớm :))

À mà nghe đồn mai fải làm vấn đề 1 :((

à ừ đúng zồi :">

----------

íh mìh là đúng zồi phải làm vđề 1 íh :">

ngan ơi hôm nay mày có 30% ko rủ bạn việt đi cùng đi :-<:-<

min ơi xin được fân chưa :">:"> hình như sếp thu hoặc là gà có đấy :-?:-?

Hơ, vđề 1 gì cơ ạ? :-s
Hỏi tiểu sử thì sống chết thế nào em cũng phải tìm cách giở được quyển sách ra =))=))

ngan ơi hôm nay mày có 30% ko rủ bạn việt đi cùng đi :-<:-<

min ơi xin được fân chưa :">:"> hình như sếp thu hoặc là gà có đấy :-?:-?

Tao hết tiền rồi, thời đại giá cả vật chất tăng cao ;)) Mày có rủ đc bạn Việt đại gia 1 hôm thì tao đi ;))

Mà 35% em ạ, 30% sợ ko nhìn ra =))

thì, giả sử bạn bị chết đuối thì cần nắm lấy cái j để ngoi lên :-" ;)) ;))

Ôi em Ngan =))=)) Sao em lại rời xa anh mất rồi? :)) Đến giây phút này anh mới nhận ra sự qtrọng của em đối với cuộc đời anh :))=))=))

chả hiểu j` cả :| đã chết đuối rồi còn nắm cái qái j` dc nữa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
> Qân: tại ôg ít chơi nên chưa biết 1.1 vừa nhảy vừa bắn vs 1.6 vừa chạy vừa bắn nó khác nhau nh` thế nào thôi :-j và tất nhiên độ khó cũg khác nhau, nhưg thôi, nói ra chắc fải mất chục trag :))

Anh đây đã một thời hoành hành 1.1 ở Đạt chú ạ =)) (thực ra ko đến nỗi hoành hành :"> nhưng mà đã ra đến Đạt là cầm ngay khẩu awp lên) Có gì chú cứ hỏi chú Lanh =))
cho chú biết là 1.1 nó có cái độ ảo rất khó lường =)) vẩy như hack =)) cho nên là 1.6 nó tinh tế hơn nhiều =))
tiếc là giờ này nhân tài như Gaugame/Huygame... ở 1.1 đã giải nghệ do 1.1 đi vào dĩ vãng, và do phong cách awp ở 1.6 nó thật quá =)) Chốt lại 1 câu là awp ở 1.6 nó khó hơn nhiều =))
Nhân tiện, lý do gì cơ? ;;) Và Quân cũng là 1 gosu awp ở lớp đấy =)) chú đừng tưởng =))

Back
Bên trên