Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

tuần sau nộp Sinh bị trừ 1 điểm thì phải:(
lại vụ thăm quan à,kiểu vô vọng rồi ý:))

Này , hôm qua ai ở lại xem cái talk show của đại sứ quán úc ko ? Cái đoạn Dancing Queens ý , trùi ui mấy em a2 mới , hay nhờ , mình duyệt nhất em ở giữa :X:X:X:X:x :x :x :x :x :x :x 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->

=)) chiều nay X.Huy nói với mình 1 em nhảy đẹp, trông xinh=)) Mình cũng đoán là em này:))
X.Huy chuyển đối tg nhanh thế;))

hnay noi cha ai nghe huhu. minh k co tai dan van
t2 chia se niem` vui mwc voi' ng dep :|, xem ng dep co' bot' boc' dog ti nao k roi xin di moi ng. QUYET TA^M !!!
de~ day la cog viec dau tien n cuoi cug cua e voi chuc vi. bt lam' he^he^

=)) chiều nay X.Huy nói với mình 1 em nhảy đẹp, trông xinh=)) Mình cũng đoán là em này:))
X.Huy chuyển đối tg nhanh thế;))
X.Huy bao h chả thế :-j

hnay noi cha ai nghe huhu. minh k co tai dan van
t2 chia se niem` vui mwc voi' ng dep :|, xem ng dep co' bot' boc' dog ti nao k roi xin di moi ng. QUYET TA^M !!!
de~ day la cog viec dau tien n cuoi cug cua e voi chuc vi. bt lam' he^he^

yêu cầu bí thư viết có dấu hộ mình cái :|:|:|

Ôi đọc bài M.A luận mãi mới ra :)):)) Mà sao lại là đầu tiên n cuối cùng :-j Chúng mình sẽ cùng đấu tranh, cô có vẻ quý bạn Việt lắm ;));));))

Ôi đọc bài M.A luận mãi mới ra :)):)) Mà sao lại là đầu tiên n cuối cùng :-j Chúng mình sẽ cùng đấu tranh, cô có vẻ quý bạn Việt lắm ;));));))

vâg qí lắm ạh :))=)) htrước miss đi trả bài, qa chỗ mìh làm 1 câu rất ngắn gọn: "nghiêm cấm viết tắt trog bài văn, trừ e 1 điểm". :))=))

uh còn k quí là trù ko thèm nhắc cơ :)) Việt nên lấy đó làm hãnh diện kon à
Ôi mình đang xem Kùngu Panda con gấu ngu xi mắc cười quá =))

trích dẫn lời fê trog bài 15' U ạh :)) tất nhiên bị trừ 1đ rồi xog lại bị nhắc tiếp :-<

Back
Bên trên