Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

"mỗi trai chà tranh"? :)) Sếp Thu lại xúc động quá đáng rồi :)):))
Hqua mình đã trốn việc BTC để đi chơi :">:">:"> Tuy nhiên là vẫn rất mệt :">:">:">Về nhà ngủ tít mít, sáng nay dậy bị đau đầu rồi :">:">

hôm qua Min về sơm, mọi ng` hôm qua dọn dẹp có ổn ko? Về nhà lúc mấy giờ?

chị rất là yêu các em >:-D<
yêu dã man luôn ý >:-D<
lúc bắt đầu dựng cái trại buổi sáng k thể nào ngờ được là buổi tối nó lại đẹp đến như vậy 8->

nhưng mỗi tội là có 20 em khối chiều (k biết lớp nào) đăng kí bán hàng mà biến mất cả buổi làm các chị dính với cái trại từ 6h-12h đêm =))=))=))

chị rất là yêu các em >:-D<
yêu dã man luôn ý >:-D<
lúc bắt đầu dựng cái trại buổi sáng k thể nào ngờ được là buổi tối nó lại đẹp đến như vậy 8->

nhưng mỗi tội là có 20 em khối chiều (k biết lớp nào) đăng kí bán hàng mà biến mất cả buổi làm các chị dính với cái trại từ 6h-12h đêm =))=))=))

chắc là toàn khối 10 đấy ạ :">
tại mấy đứa đăng kí maid khối 10 toàn trong đội talent show, mà đội talent lại bị nhốt trong phòng hội đồng từ 7h kém cho đến lúc diễn ko được ra ngoài
thật là bất công

:((
[ may mà có trốn ra ngoài được 15' ]
anyway, love ya all
trại hawaii lung linh :">

Chỉnh sửa lần cuối:
@Thu: Híhí, tại đứng đấy chả thấy ai gọi làm gì, xong chạy đi chơi luôn :"> PT có kêu gì tớ không? :">:">
@Min: 12h mình về đến nhà :">
@Chị My: Khổ thân các chị. Mà khối Anh mình thật là chẩn íh :x:x:x Công sức bỏ ra được đền đáp xứng đáng :x Tính xem có hnào đi ăn mừng được không chị nhờ ? :x:x:x

thứ 4 này br rồi đi luôn :X ôi mẹ ơi, mặt như thằg ngu :'(

Chỉnh sửa lần cuối:
@Việt: Ngu thật :">:">
@Chị My: Để thứ 4 đi ạ, nhiều thời gian hơn :x:x:x

những lời hoan hỉ và yêu thg các bạn đã nói hết rồi, mình ko còn j để nói nữa :"> tình cảm của mình cũng nồng nhiệt và k kém phần nóng bóng :"> mình mong chờ đc make love tập thể vs các bạn thứ 2 :">

Mong rằng cô Nam có thể tạo đkiện cho chúng mình make love thỏai mái hết 3 tiết và em sẽ không bị viết bản kiểm điểm vì bùng học! Amen [-o< :">

uầy, chóng cả mặt:"> , mới từ tối qua đến sáng nay thôi mà đã thế này rồi:-ss @-) ... shock... mà mai có thác loạn không ;;)

Đây mới là sáng nay thôi, không có tối qua đâu :-j
Welcome bạn Việt Hà :*:*:* Giờ mới thấy bạn :x:x:x

uhm, hí hí :x mình nhớ rõ là tối qua mình còn xì pam mà, vèo phát đã đến trang này, hoa cả mắt...:">

các anh chị thân iu, ai có ảnh NHAT hôm qua thì up lên photobucket cho mọi người cùng xem và sướng nha :D

username: NHAT-Anh
pass : mostwantedclass

thanks các anh chị nhìu ạ.
Iu khối mình thế không biết :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x
Mai có thác loạn gì thì cho 08-11 bọn em bon chen với ạ :D:D:D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Một phần thi phụ không có trong chương trình nhưng khá bất ngờ và thú vị là Miss Ảnh (do chính các paparazzi của trường đi săn những khoảng khắc bất chợt của các nữ sinh). Huyền Nga – học sinh lớp 11 khối chuyên Anh, đã trở thành Miss Ảnh với một bức ảnh rất xinh của mình

Hs mới=))=))=))
Tình hình là thác loạn buổi nào đc nhở 8-> CHiều T4 đê:)) chuyển lịch bóng rổ ra tuần sau:))
Thấy mặt của Đ.Việt với... tóc của ĐB=)) ( ko uổng công nó vuốt keo=))). À, cả mặt Dan nữa:))

----------

Mọi ng ơi, hôm T4 Văn học đến đâu rồi:-/ CÔ có dặn KT miệng ko:-/ Nếu có thì bài gì:-/
Mà phân bón NPK mua ở đâu:-ss:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên