Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

này sao tớ tưởng là phải học Hương Sơn chứ, 2 bài kia của NĐC ko phải học thì phải???

@Việt: Bạn có ý gì thế? /:)
@Sếp Kha: Thế mình bán hàng lỗ hay lãi ạ? :">:"> (So với số tiền bỏ ra íh :">)
@Việt Hà: Từ từ bạn ạ. Đang upload :->

chưa em ạ :"> vì đang chẳng còn một đồng trong tay,tiền thưởng cũng chưa lấy :">

Mà tình hình là xong MWC rồi ai chưa đóng tiền khối phải hoàn thành gấp đi :| Phải có tổng tiền cả khối mới dự tính đc lỗ lãi còn trả tiền thừa về nữa chứ :|

Mình đóng chưa ý nhỉ:-t :-ss :-?
Mà chắc trại mình lãi to=)) Bán đồ như trong Deawoo thì sao mà lỗ đc=))
Mà năm nào vào mình cũng làm đầu tiên là mua đồ cho trại=)) Sau đó nhìn số tiền mất đi mà nghẹn ngào ko dám đi mua ở trại khác nữa=))

Lanh nói nghe khổ thế nhờ :)):)):)) Thôi thì biểu dương tinh thần của bạn vậy :)):)) Đỡ nghẹn ngào chưa? :)):))

hôm nay cô bẩu học Lẽ Ghét Thương để ktra mà, bài Hương Sơn cũng là đọc thêm thôi mà :D các bạn nhớ mai là ktra Toán và ngày kia là ktra Văn nhíe =))
Cho nên hnay chúg mìh sẽ fari fe^ tẹt ga =))
mong là cái vụ tiền nong khối mìh k bị rùm beng lên nữa :((

Đang trại chiếc tự dưng Bống làm câu học hiếc ở đây :))

Thứ 4 ECE định lông nhông chạy trên sân bóng ah...
Design đến đâu rồi?
Thứ 3 đá 3h, sợ ko boro được.Thằng Lanh hỏi lại xem dịch được ko?

CHÚC CÁC BẠN GÁI A2 20-10 VUI VẺ NHÉ.
Thousand roses...

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhìn cái sign của Lanh rồi nghĩ đến bài ktra Toán ngày mai. Tự nhiên cảm thấy qtâm quá :)):)):))

Cái đấy thì đúng là " Danh ngôn" bất hủ rồi=))=))
Nhưng mà để sign đấy nghe như mình ko coi trọng các bạn xinh gái=))
Với cả thay đổi tí cho hay:D

đề nghị bạn V ko lạc đề. hôm nay là chuyện của hôm nay. lo xa quá

anh đi học công thức lượng giác đi cho tôi nhờ T__T__T__T

@Bình: thứ 4 tớ tưởng có bóng rổ gì :-??:-?? hay bạn sex bạn ý quyết tâm ko đi với mình :-w

@Thảo và Việt: 2 anh chị đi học công thức lượng giác và mấy cái biểu thức toạ độ đi cho em nhờ ạ ^:)^

Mình đi ngủ đây, chào các bạn :-h

sáng sớm vào đây post một cái lấy hên rồi đi học Hình :)):)):)) :"> thik thú quá, hôm qua sếp Lê Ngân thành hot Vteen :">

Back
Bên trên