Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

2 con bệnh vào trại ! [-( [-( Trưởng Thu đâu để chúng bệnh bay vo ve thế này, người ngoài nhìn vào lại cười lớp mình thì chết :-" :-" :-"

Anw, mai mặc đồ đen tà đạo >:) cùng phe với bạn Đạt thích khách =)) =)) =))

Sao các bạn lại thích đen thế? Mai mình cũng định áo đen giầy đen :">:">:">

eo ơi đọc page trước toàn thằng Đạt với thằng Việt, kinh quá :))

Mai mình ở trong cánh gà hò hét rồi :( mặc gì để người ta ko nhầm là lao công nhỉ :(

sếp cứ diện đi sếp, chuồn được ra ngoài lúc nào thì chuồn, em là chân loăng quăng mai rất ít việc :">:">

chém vớ vỉn j thế. Việt làm cái ava /:) có vẻ sếp nhỉ. ko 20/10 thì giúp dựng trại. hết việc ah /:)/:)/:) đang lanh tanh bành ra kia kìa :-??

Đạt : máy quay đấy của tớ. Tiến Anh kẹc. thik đập thì đập. :)) 500 700 US j đấy ở Mĩ ( do mua ngày xưa nên giá bây h kiếm đc em ngon hơn nh` ) cộng vài nghìn US giá trị tinh thần thôi ko đòi nh`.

sr các bạn tại 20/10 đòi hỏi lắm quá nên là ko giúp đỡ đc. cái trại mấy :d

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như ý QUân là emo chứ ko phải ava=))
Mà bạn Bống thích free hug thế:)) Dựng quầy đi <:p Kiếm đc "bộn" đấy:D:))

đang bảo là cho bạn V vào quầy free hug lấy 50k :-" thế có khi cũng hòa vốn :-"

é hé, cháu đầu bộp đây :)) bây giờ cháu mới mù mù cạc cạc vào đây :">. tối nay các bạn đi chơi vui không nhẩy? :)

----------

uầy, tự thoại nào, tích cực xì pam, hú hú... mình bị đơ rồi....=))

----------

----------

các bạn :x:x:x:x:x

We Are :

MOST WANTED CLASS !!!​

\:d/ <:p \:d/ <:p \:d/ <:p \:d/ <:p \:d/ <:p \:d/ <:p \:d/ <:p \:d/ <:p \:d/ <:p \:d/ <:p \:d/ <:p \:d/ <:p

các a chị ơi có 1 bạn a2 0811 đã bị thất lạc iPod và dd khi duyệt nhat hôm t6 và nhat hnay:(các a chị nào có info j thì báo cho lớp bọn e giúp :(

Chỉnh sửa lần cuối:
HUÚUUUUUUU!!!!!!!!!!!!!!
Tự vãi cả hào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :x
ôi mình sung sướng quá!!!!!!!!! bõ công những tháng ngày sơn vẽ vẽ sơn chạy long sòng sọc :x
We got what we deserved!!!!!!!!!!
1 2 3... MAKE LOVE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mình cũng vào tự thoại giống đầu bộp hố hố. Tích cực spam. Dù sao cũng là tự thoại mà tự thoại thì cũng là spam 8-} 8-| Bài viết thiếu muối quá.

xồi ôi mất giọng rồi:)) tiếc quá về đc 5' thì đt tới tấp báo tin vui,chả đc ở lại hò hét với các chiến hữu:( anw QUÁ XỨNG ĐÁNG luôn ý:x:x:x đúng là ko bõ công Zinh ơi!!!!:* các bạn đều đóng góp rất là nhiệt tình và bền bỉ:x,nên trại chúng ta nhất là chuẩn luôn ý b-) Hawaiii-iiiiii =))

Back
Bên trên