Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

@Việt: Thế Bình mới hỏi dùng sơn nào cho cho tốt mà =))=))

@Quân: Sơn đấy thì chuẩn miễn bàn :)) Mà nó có chống mồ hôi không? :">:">:">

thế ko ai xem trên mạng có cái sự kiện bên Anh mà 1 lũ cô râu chú giể nude, chỉ quét sơn hình áo vét khăn voan lên người rồi cứ thế mà vào nhà thờ àh ;))

à, cái đấy mình xem rồi =))
Lấy đâu ra 1 lũ hả bạn :)) Có mỗi 2 đôi
Công nhận họa sĩ vẽ đẹp :x

Zinh thì khỏi nói rồi :x:x:x 9B chính hiệu mà :x:x:x
Các bạn khác cố gắng thiết kế cho anh em unique nha ;))
Hậu ơi mai có rủ Xuân Huy đi ko, hay thuê Kiên bắt.Đội anh em mà có ông Kiên thì vô đối =))

k lo :-j, để mai thủ sẵn tờ 100k, khi nào đối mặt thì vứt vào gôn dụ ôg íh chộp, thế là có bàn thắg :))

Kính thưa các bạn.
E hèm.
Tình hình là ngày mai lớp mình bắt đầu dựng trại, nên là rất cần nhân lực ý. Nên là sáng mai bạn nào không bận gì thì đến trường giúp nhé :x 8h bắt đầu dựng, nếu không đến được giờ đấy các bạn đến muộn hơn một tý cũng được.

Việc thứ 2 là nhà bạn nào có dây đèn *hay gọi là đèn dây? nói chung để trang trí ý* với cả vỏ sò vỏ ốc san hô gì đấy thì mang đến nhé. Mình xin hứa sẽ cố gắng bảo quản cẩn thận.

Việc thứ 3 là con trai lớp mình ai có áo chim cò thì mang đi, chiều tối mai mặc cho nó kiểu không khí Hawaii một tý :x Nhé nhé nhé!!! :x

Việc thứ 4, cái này hơi khó nhưng mà mình cứ hỏi: Nhà bạn nào có cái chân cắm ô *kiểu chân cắm ô ở mấy quán giải khát ý* hoặc có thể mượn được chân cắm ô ở đâu không? Nhà bạn nào có cái ghế xếp gỗ mà người ta hay nằm phơi nắng ở cạnh bể bơi hoặc bãi biển không? Nếu có thì hãy nhiệt tình trả lời mình nhé, việc này cũng khá quan trọng :x

Mình xin cảm ơn.
(lâu lâu giả vờ lịch sự tý cho nó đáng tin :">)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên