Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Có em ạ. Cướp vợ - Tục lệ người Mông :))=)) Với cả bài Giã cốm đêm trăng nữa :x:x:x Nghe xong mới hiểu sao em Ngan lại thích nghe Rock, nhất là nghe live :x:x:x

Nghe rock đc 1 cái là mình chả bao h bị tốn tiền mua vé xem show mà để cho nó bật đĩa lên cho mình nghe cả :))

Đi show rock phê lắm. Đi xong chân tay cứ gọi là rụng rời hehe

hôm nay mọi ng` ko ở trườg buổi chiều chứg kiến "sự điên" của em Zinh + Na + Bin =))=))=))

Hehe, mọi người làm đến đâu rồi? :x Tiếc quá chiều không qua giúp mọi người được :(

vẽ đc 4 tấm bìa suốt từ 2h cho đến 5h30 :"> bị hỏg mấy lần phải vẽ đi vẽ lại :-<:-<:-<

----------

hôm nay còn thấy hiện trườg vụ án giết ng` mà em Na gây ra nữa chứ 8-> ;)) =))

Mình rất buồn phiền là do hít phải quá nhiều khí xăng + sơn nên hôm nay đầu óc mình hơi bất thường :"> nhưng mà thề là hít sơn xong không chập cheng hơi phí :"> đúng kiểu cứ ngồi ngẩn ngơ chả hiểu mình đang làm gì ý :">
Mà sao con Minh lại tự chừa bản thân ra :))

lúc mày ở đấy đoạn cuối con Na phát bệnh, sau khi mày về thì đến con Bin, còn mỗi tao tỉnh táo là phải dọn rồi lo cho 2 con ngớ ngẩn kia ;));));))

Chỉnh sửa lần cuối:
Không những phát bệnh tại chỗ, mà cho tới giờ tao vẫn bị xăng ám vào óc :"> Từ tối đến giờ cứ ngồi ngẩn ngơ, chả biết làm gì :"> *trong khi có rất nhiều thứ để làm nhưng mà đầu óc cứ chập chập cheng cheng* :">
Mày cẩn thận, có khi mày phát bệnh muộn, nửa đêm mới phát, lại lên cơn ngồi cười một mình xong đập bàn đập ghế mới nguy hiểm Minh ạ :))

Không những phát bệnh tại chỗ, mà cho tới giờ tao vẫn bị xăng ám vào óc :"> Từ tối đến giờ cứ ngồi ngẩn ngơ, chả biết làm gì :"> *trong khi có rất nhiều thứ để làm nhưng mà đầu óc cứ chập chập cheng cheng* :">
Mày cẩn thận, có khi mày phát bệnh muộn, nửa đêm mới phát, lại lên cơn ngồi cười một mình xong đập bàn đập ghế mới nguy hiểm Minh ạ :))

tội nghiệp con bé ;))
Mày yên tâm, tao đã phải chịu cái cảnh ám ảnh mùi xăg với cả dầu hoả từ hồi hè năm lớp 9 rồi :)) vì thế nên bây giờ sức đề khág cao, ko bị hâm đơ như bọn mày đâu =))=))=))

@Min: Không phải sức đề kháng cao mà là bệnh quá rồi không thể bệnh hơn được nữa :)):)):))

lúc con Bin lên cơn nó còn cứ lấy tập giấy đập giấy đập đập vào đầu tao rồi phá lên cười :-ss điên đừg hỏi :-ss =))=))=))

----------

@Min: Không phải sức đề kháng cao mà là bệnh quá rồi không thể bệnh hơn được nữa :)):)):))

sao lại nói bạn bè như thế :( thế là ko tốt à nha [-x[-x[-x

Chỉnh sửa lần cuối:
con Min thì khác gì,tao nghe giang hồ đồn đại chiều tối nay có 1 hs trường Ams phi ra khỏi cửa sổ xe 34 trên đường về nhà vì ko có bạn nào chịu đèo về:))
Zinh là kiểu máu ko lên não,ngơ ngơ như mất quần đùi=))còn mình là hưng phấn vì mùi xăng qua' thơm thôi =P~ bây h có cách vào nhà vệ sinh ko phải bịt mũi là ngửi xăng Zinh ạ b-) hiệu quả cựcccc,mất mẹ nó cảm giác mũi luôn:))
về nhà kì cọ mãi mà tay vẫn đầy "máu" cô ạ :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
con Min thì khác gì,tao nghe giang hồ đồn đại chiều tối nay có 1 hs trường Ams phi ra khỏi cửa sổ xe 34 trên đường về nhà vì ko có bạn nào chịu đèo về:))

phí thế, hôm nay tao ko đi xe 34, nếu đi thì đã có thể chứg kiến đc. cảnh ấy rồi 8-> ;)) =))

Con Na làm gì mà đầy máu :))B-)
nó đi giết ng` bạn ạ =))=))=))

Back
Bên trên