Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Ôi hnay dậy sớm. Ngồi ăn uống chơi bời chán chê mà mới có hơn 9h ợ ợ

Tớ đang học Hoá hô hô hô

Liệu có quá sớm khi mà mình cảm thấy hài lòng về bài Hóa :">
Ôi hnay là ngày của điểm kém :-<

Mình thì rất hài lòng vì mình làm đúng hết đến bước cuối cùng thì ghi rất to và hoành tráng

V = n x C 8-}

hic mình chỉ quay xuống mới nhìn thấy con Ngan, chưa kịp ngáp thì cô đã :"lớp trưởng!" liệu có bị trừ điểm ko nhỉ :(

Cuối giờ cô có nhắc mình, nhưng ko thấy cô ghi ghi chép chép j :-ss

thật ko? có thật cô ko ghi chép gì ko? ôi đừng lừa tớ :(( điểm tớ thê lương lắm rồi, cố ngoi ngóp 1 tí qua bài ngày hôm nay thôi :((

hôm nay thạc sĩ điên vãi :-ss Hãm :-<
Hôm nay hoá ra là đề Hoá cứ đề 1,3 với 2,4 là có bài 2 giốg nhau =))
Mãi đến lúc ngồi làm bài cho con Chi Mai với con PAnh mới biết =))

Thạc sĩ hôm nay kinh vãi:-ss
May là do làm bài 1 rồi, và đã thuyêt phục ThS là bài 2 khó quá em ko làm đc nên đã ko bị gạch tên trong sổ điểm#:-s
Đùa chứ ThS mà cứ như thế này thì lớp mình ko đc lợi lộc gì đâu:-ss Phải làm cách nào nịnh ông ý thôi:-ss

Mọi người đều thấy rồi, thầy này tính tình theo kiểu thương học sinh, muốn răn học sinh, muốn tốt cho học sinh, tất cả vì học sinh, (or st like that), ko thích xu nịnh, "yêu thật thà, ghét sự giả rối" --> gọi điện xin lỗi chỉ tốn tiền điện thoại nhà tớ thôi =))

Đề nghị ngày mai các bạn ko ai dc đi học muộn giờ thể dục nữa nhá :( nhà xa nhà gần thì cũng cố đi sớm 1 tí :|

@Việt: bạn giỏi hóa thật àh ;))

Căn bản là, khi nghe tới hai chữ : "điểm ảo", mình đã lờ mờ đoán được nguyên do vì sao thạc sĩ lại cáu :)) Các bạn có thấy hai chữ này rất rất là quen ko :x
Người ta kiểu chỉ gà ảo, rồng ảo *chơi vừa hay vừa lành mạnh :))* chứ còn "điểm ảo" thì mấy ai dùng ;))

Nói thẳng ra là mình rất nghi ngờ thím lại đi "góp ý" với thạc sĩ. Đang yên đang lành tự dưng thím lại đi ném đá hội nghị, thật là abcxyz.

---------
Hóa hôm nay nhà nhà đều làm tốt, mỗi mình làm sai. Đầu óc mình dạo này bị coong coong xừ nó rồi.
*meow~*

đáng ra sếp phải lên xin lỗi ngay lúc đấy mới đúng :-<

Việt chuyển từ Hoá 1 sang ko biết à ;))

Đồng ý vs Zinh >:d<
chắc lại kiểu thấy sổ điểm mấy đứa đầu điểm cao chót vót =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau một khoảng time dài lên HAO chỉ để đọc chứ không post bài,tớ đã quyết định lên chơi với các ấy .
Ngày hôm nay thật là đáng nhớ.Đáng nhớ quá đi mất.
Liệu mình lên thế này thì ngày mai có may măn hơn không?
<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

Back
Bên trên