Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Các bạn xem clip khối mình chưa...được mọi người đánh giá là hay nhất đấy...
"Would have been much better if Điềm replace Trung Sex and his skinny body with a chick from A2..."- Hà Văn Hiếu, captain of HN-Ams soccer team...:star: :star: :star: :star: :star: :star: :star: :star: :star: :star: :star:

Chỉnh sửa lần cuối:
máu đã đổ,thịt đã rơi trong khi làm nhiệm vụ,cao cả lắm,thiêng liêng lắm,Rôn hãm trình gì mà hỏi=)) b-)
mai lớp nào xếp hàng ở chỗ đấy có khi lại xôn xao bàn tán về 1 vụ thanh toán đẫm máu nào đó hề hề:))
đùa chứ làm thì ít mà bay bay thì nhiều,mình nghĩ hôm nay chị Thanh cho hồng phiến vào nem chua các bạn ạ #-o con nào cũng như lên đồng hết cả=))
năm nào làm trại cũng bị dính sơn vào giầyyyyyy :(
@Bình:clip chuẩn ko cần chỉnh mày ạ,vãi cả hay:x đẳng cấp vãi tè :"> mỗi tội diễn viên quần chúng chả thấy mặt đâu=))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) =)) sự đổ máu đáng tiếc do có 4 con ủn ỉn đi ăn nem chua bắt tao với con U ở nhà trông đồ :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
đói quá...hơn 11 giờ đêm mà chúng nó lại nhắc đồ ăn vặt buổi chiều...:|

----------

@Đức Bình: clip khối mình chuẩn quá :x:x:x quả này mà ko rinh giải nhất về -->cam đoan có gian lận :|

@Min: uh uh và đó cũng là cách thể hiện sự ... sự gì nhỉ...vui quá mức vì clip rất tuyệt chăng? :)

hơ hơ mình thì vác mặt đi mua xốp,bụi xốp cắm đầy mặt xước hết da,còn hội ở nhà đi ăn chơi là sao :(

tức là xốp vừa cắt xong nó có những cái bụi dài mấy mm,trắng+mảnh như cước,nó bay vào mặt cắm vào da nhói như bị dằm cắm vào da í :( Nhìn thì ko thấy để mà nhổ ra :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo khổ thân sếp. Cơ mà nói thật em vẫn chưa hiểu :"> Xốp mềm cơ mà :">

xời ơi, sếp nói thế nào ý chứ, em là em thấy cái duy nhất cắm vào mặt sếp là anh xe tím thôi ạ. Sung sướng cái nỗi gì bọn em, ở nhà chờ ai mốc mỏ ra, cô đơn ko chịu được fải ra làm bạn với Thanh, chứ kiểu chả có người thương mà kề vai sát cánh :(:)(:)((

Mọi ng` ơi:-s Chính xác thì Thực hành Sinh có làm giống SGK ko:-/ Nếu theo cách của cô thì là ntn, khác gì sách ko:-/

thực hành thì cô ghi ntn cứ làm y như thế, mua đậu mua phân về bón bón trồng trồng tưới tưới, 2 tuần sau mang đến nộp cô :>

Méo!!!! Ai làm thực hành Sinh chưa cứu độ mình với :(( Mình quên phéng, chưa đi mua gì cả, nếu ai cũng cùng hoàn cảnh giờ mới đi mua thì mua hộ mình với, mình xin gửi tiền đầy đủ =((

Back
Bên trên