Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

That's what VNese girls lack, man, a lil bit of wildness.Damn.No wonder we kept maintaining our standing...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Việt Nam.......:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Chỉ có mỗi mấy ông già đánh trống, mấy anh thanh niên cầm cờ chạy trên các khán đài là nhiệt tình, còn lại thì :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Con gái đi xem, 1 số thì am hiểu bóng đá , một số thì đi chỉ để soi ...Thế thì đi làm cái đếch gì ...

Bóng đá VN bao giờ mới phát triển được đây...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

Chán...

:-w :-w Ô hay, thế mà lần trước các e cheer bảo đi cheer cho thì lại kêu là " bóng đá ko thấy cheer mấy" :-?? :-??

Thế cheer vẫn thiếu độ wild à??? Thế thì góp ý với cô Trâm mau;)) ;)) \:d/ Ko nên nói các bạn nữ như thế, nhé>:/ >:/ >:/

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

CDV là việc phụ ;)) cứ đá như Brazil xem ;))
mà bây h lại có thêm kiểu chữ đại bác thế :-ss

À ừ, bọn Brazil nó đá hay thì CDV của nó mới đc như thế:))
Thử VN qualify WC xem;)) Buổi đêm chắc thác loạn cả phố=))=))
mà mình nói mỗi 1 cau mà thằng Bình nó cho 5,6 câu về pingpong:)) Lại còn liệt kê các "danh thủ" nữa chứ=))=))

Thảo nói gì ế :"> có cheer cũng không có kiểu gào rú "cuồng nhiệt" như các bạn nam mong đợi đâu =)) =)) =))

cổ động viên VN nếu bọn em mà ngồi ở ghế VIP sẽ biết ngay :)):))
đấy là lí do vì sao anh ko bán được vé VIP, đành phải bán vé thường

À ừ, bọn Brazil nó đá hay thì CDV của nó mới đc như thế:))
Thử VN qualify WC xem;)) Buổi đêm chắc thác loạn cả phố=))=))
mà mình nói mỗi 1 cau mà thằng Bình nó cho 5,6 câu về pingpong:)) Lại còn liệt kê các "danh thủ" nữa chứ=))=))

Mày cho 2 câu...
Ngại quá...:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">
Thác loạn nhưng mà toàn zai mày ạ...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Thảo nói gì ế :"> có cheer cũng không có kiểu gào rú "cuồng nhiệt" như các bạn nam mong đợi đâu =)) =)) =))

Bọn tớ cũng không expect cái đấy...đi là mừng rồi :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

CUồng nhiệt ám chỉ ladies cơ, not girls...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

----------

toàn zai là toàn lũ gay hả???

Không hẳn là gay anh ạ...nhưng mà chỉ có con trai mới cởi trần gào rú Việt Nam vô địch ...
Bọn CDV ở WC với EURO thoải mái lắm, không phân biệt giới tính...

Bình mong đợi điều đấy ở VN hả? :"> Tức là ăn mừng theo phong cách ở Ta và sự thoải mái ở Tây hở 8->

Nghe như kiểu một bên thắp hương một bên .... abc abc ý Bình ạ :">:">

à, với lại mình cũng thích kiểu chữ đại bác của bạn :">:"> Bạn Bình thật là xì tin :x:x

=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) thôi bây h VN chưa có đc thì sau này mày cố gắng huấn luyện con gái mày ý Bình ạ,làm quả trend-setter ý;;) cho bố nó cuối đời đc nhìn thấy BDVN tiến bộ=))
ngoài bạn Tâm,VHà với thầy Huy thì trận Brazil lớp mình còn ai đi ko nhỉ? làm quả tụ tập đi:))

Đệt,mày hỏi Đạt thì hỏi làm đíu gì.7B toàn thằng :-B :-B :-B :-B :-B :-B :-B :-B :-B :-B :-B :-B :-B :-B , ping pong cái :eek:3 gì ...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
May ra có thằng Đạt với lại Bách bò, bạn thân NH là OK, mặc dù kém trình thằng em tao =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
=>>dm thằng Bình chém gió lạnh cả người:-@ :-@ :-@ :-@ ,tao leader 6-7-8-9B<):) <):) <):) mày đừng có được đằng chân lân đằng đầu,tao cho làm"truyền nhân" là may lắm rồi còn được voi đòi tiên:-w :-w :-" :-" :-" :-" :-"

@Bình: ăn cái kẹc mà đòi đứng thứ 2 =))=))=))>:/>:/>:/ Số trời đã định rồi, mày cả thằng Y Bình chỉ là 2 con tốt đen thôi =)) Chủ tướng thật sự đây này =P~=P~=P~Tèn ten B-)B-)B-)B-)B-)B-)
Thằng Bình hồi lớp 7 chỉ thuộc dạng tiềm-năng =)) Tức là có Tình (Chân Ngang ý ;)):-" ) nhưng mà éo có Tài =)) Bây h thì thuộc dạng Đóng-gạch Châu Phi tức là có Tài nhưng mà éo có Tình ( Tình ở đây ko phải ấy ấy =P~) =))
=> Làm 1 câu tổng kết lại là SAU 3 NĂM ANH VẪN LÀ ANH =))=))=))
@Lanh: thằng Bình đc mỗi đòn "giật" là buffalo ;)) Còn lại thì =.= !!! =))
@Bò: leader >:/>:/>:/ Thằng Bò ăn trộm cái biệt danh của anh à B-)
Nói cho mà biết anh đây từng có biệt danh là "Đại ka "ve" =P~ Đọc cái biệt danh đấy là phải đọc theo nhịp 2/1 ;)) Tránh đc theo nhịp 1/2 là toi đời =))

thằng Bách làm lao công của 8-9B mà cứ khoe. =))
=>>Điềm"em" anh chưa cho phép nói thì ko đuoc phát biểu lung tung>:) >:) >:)

bạn Bách có cần xem lại câu này ko ý nhỉ ;;) 8->
8-> 8-> 8-> mình thấy ko cần thiết vì nói chung sự thật nó"phũ" quá rồi=)) =)) =)) =))

Hình như dạo này dịch Bò điên lại tái phát =))
:-j
em thấy dạo này có vẻ sếp hơi "thèm thịt Bò điên" đúng ko sếp;;) ;;) ;;) ;;) có j mình gặp nhau trao đổi riêng chỗ này hơi đông ngưởi=P~ 8-> 8-> 8-> 8-> =)) =)) =)) =))
@Bò: leader >:/>:/>:/ Thằng Bò ăn trộm cái biệt danh của anh à B-)
thằng Đạt thik ăn đòn phải ko>:/ >:/ >:/ >:/ a ko thèm ăn trộm của chú cái này là do anh tự nghĩ ra:-" :-" =)) =)) =)) =)) =)) =))

Back
Bên trên