Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

VN thể nào cũng làm thất vọng các ngôi sao dâm như Anderson rồi :(( :(( :(( Lấy đâu ra cái toilet sạch sẽ mà chiến đấu trong 3 phút =)) =)) =)) Lần này ko có Evra phiên dịch nên chắc là nhờ Công Vinh môi giới hộ rồi ;))=P~B-)
Các CDV nữ Việt Nam cũng cẩn thận với Ronaldinho nha, anh răng hô này cũng có lần tranh thủ mếch nớp trong nhà vệ sinh lúc giờ giải lao đấy nhớ =))=))=))=P~=P~=P~
Đấy là còn vắng mặt đại ka Ro béo - trùm tâm dặc đấy =))=))=))
Ôi vãi lúa các cầu thủ Brazil... ... ...:x:x:x=))

Toàn mấy chú nhà quê đổi đời nên mới thế:)) Bọn da trắng như Pato, Kaka hay Diego toàn ngoan đạo:))
Princeton:-? rank 1:-? Ko đi nữa=))

Anh Duy Anh thuộc nhóm Bshining???=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Diềm:Bố cậu không có vé ah????
Na: Thằng Ái với mày hôm trước xếp hàng có mua vdduwowcj vé không

Anh em ơi, "CBLT" phe vé đấy , mua không...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Nhưng mà nó chém đăt bỏ mạ đi được0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

D.Huy: Có vé chụp ảnh với các cầu thủ trong WC ah??????Tranh thủ giờ giải lao, đột vào WC, chụp kiểu ảnh...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

X.Huy: =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

VN thể nào cũng làm thất vọng các ngôi sao dâm như Anderson rồi :(( :(( :(( Lấy đâu ra cái toilet sạch sẽ mà chiến đấu trong 3 phút =)) =)) =)) Lần này ko có Evra phiên dịch nên chắc là nhờ Công Vinh môi giới hộ rồi ;))=P~B-)
Các CDV nữ Việt Nam cũng cẩn thận với Ronaldinho nha, anh răng hô này cũng có lần tranh thủ mếch nớp trong nhà vệ sinh lúc giờ giải lao đấy nhớ =))=))=))=P~=P~=P~
Đấy là còn vắng mặt đại ka Ro béo - trùm tâm dặc đấy =))=))=))
Ôi vãi lúa các cầu thủ Brazil... ... ...:x:x:x=))

:))

@em Trâm : anh phải sửa cái sign.. =;

@Hương Thảo: sao Princeton lại là LAs?
@Đạt: có vẻ khoái bàn về bộ mặt thứ 2 của các chú Brazil :D
@Sếp Kha: ớ thế 7h30 sáng àh? sao giống giống năm ngoái nhể :D ôi ko biết cái cảm giác có đàn em lớp dưới nó thế nào :"> thế năm nay có đi off ko ;))

địa điểm tụ họp nổi tiếng sếp ạ :-? có điều hòa phục vụ sting và 1 số thứ thường thấy. lành mạnh :-? thu hút số đông ng` nhất là mùa hè :-?

@Bình:mưa bỏ cha tao có lên xếp hàng đc đâu:)) tao đặt qua mạng may mà đc.có mỗi thằng ái nhà gần ra chen chúc,ko biết mua đc ko=))
thằng hãm đạt=)) mày toàn lôi chuyện trang giữa báo bóng đá lên đây thế:)) ô nhiễm quá 8-}
mợ mày,đụng chạm gì CV đấy :)) cả Anderson của tao nữa ;)) tương lai của Man đấy =P~
ô thế năm nay có trò đi học sớm ko???

Anderson với Nani đàn em Ro mà :"> có hồi 3 ng` dẫn 1 đống về nhà :-?

ồ có vụ đấy à:"> mình ko theo dõi lắm =))nhưng mà dù sao vẫn thik lối đá của Anderson hơn nhiều 2 thằng hãm kia:)) dùng cái đầu nhiều hơn là quẩy quẩy;)

Cái đầu là 1 phần, mình thấy nó dùng nhiều nhất là cái vai=)) ( tì đè kinh vãi:-s:-ss). Ở MU thích mỗi " Class of 92" + Rooney 8->
P/S: Mà ở MU dân chơi nhất phải kể đến Rio=))

Rio hồi trẻ có vụ diễn Xiếc mà =P~=P~=P~=)) Đợt đấy còn có các diễn viên ko chuyên là K.Dyer và F.Lampard =)) =)) =))
"CBLT" phe vé à =P~=P~=P~ Thằng Bình mua để lấy le đi còn gì =)) =)) =)) Bây giờ phải là "CBLA2" chu ai bao "CBLT" =)) >:/

mấy bạn zai... :-?:-?
@Thu: Hình như đúng Princeton là liberal arts mà :D:D

Mà biết chơi mỗi Sims thôi có ra Đạt được ko =))=))

----------

địa điểm tụ họp nổi tiếng sếp ạ :-? có điều hòa phục vụ sting và 1 số thứ thường thấy. lành mạnh :-? thu hút số đông ng` nhất là mùa hè :-?

Nghe cái giọng khó tin>:/

chết cười =)) địa điểm mà chủ nhiệm mình năm lớp 9 ra vỗ vai 1 hs và đc. trả lời là:"mày để yên cho tao chơi" =))

ồ có vụ đấy à:"> mình ko theo dõi lắm =))nhưng mà dù sao vẫn thik lối đá của Anderson hơn nhiều 2 thằng hãm kia:)) dùng cái đầu nhiều hơn là quẩy quẩy;)

Anderson dùng mông là chính mày ạ , đầu cái đếch gì=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Nếu mà nó dùng cái đầu thì nó đã không "vồ vập" như hồi đầu năm rồi...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Quân: 1 đống đâu, hình như chỉ có 3 thôi, one on one mà, cuộc chiến diễn ra rất công bằng, tiếc là mình ko ở đấy làm trọng tài:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

0:)

mấy bạn zai... :-?:-?
@Thu: Hình như đúng Princeton là liberal arts mà :D:D

Mà biết chơi mỗi Sims thôi có ra Đạt được ko =))=))

----------

Nghe cái giọng khó tin>:/

Wow, nghe nói ở Đạt 3 bây giờ có trò Sim mới, 4D , cool 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
Thảo khi nào ra chơi thử >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)

Back
Bên trên