Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Phụ thuộc Sheraton phục vụ cẩu thủ Brazil thế nào. :)) Nếu phục vụ tồi, ko đc đi hộp đêm thì chắc sẽ 8-0 nếu phục vụ tốt thì có thể 3-0 hoặc 2-0 gì đó. b-)

@Bình: niiiccceeeee

Hộp đêm thì vào đâu nhỉ...Dù ở đâu thì những cầu thủ "sung sức" như Anderson cũng sẽ thất vọng thôi...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Lần này mà có Ron béo thì..sập hộp đêm mất:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Ma mà không \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/
Lớp mình có bạn gái nào đi không, hay là theo bố ra quán bia=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
1 câu hỏi ko lạ nhưng khó chả lời trính sác vào lúc này: tỉ số của chận đấu? ;));));))

:-?? :-?? :-?? sếp học toán nhiều quá hay là SAT words nhiều quá :-t

----------

Phụ thuộc Sheraton phục vụ cẩu thủ Brazil thế nào. :)) Nếu phục vụ tồi, ko đc đi hộp đêm thì chắc sẽ 8-0 nếu phục vụ tốt thì có thể 3-0 hoặc 2-0 gì đó. b-)

@Bình: niiiccceeeee

=)) =)) =))

VNese and Brazilian, bên nào dịch vụ HOT hơn nhỉ...
0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
Còn phải hỏi...

=((

Eo mọi người , mình hỏi tử tế , toàn trả lời linh tinh >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p

Thảo:Dạo này cô hơi bị lăng nhăng đấy:( :( :( , thik chết ko :-w :-w :-w :-w

Đức Huy: tên đầu sỏ của cái trò đùa :ngày hôm nay là khai giảng , vào năm cho biết thế nào :Song chưởng >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)

Thảo : cô lăng nhăng thế này , tui ko làm bạn với cô đc đâu =; =; =; =;

Eo mọi người , mình hỏi tử tế , toàn trả lời linh tinh >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p

Thảo:Dạo này cô hơi bị lăng nhăng đấy:( :( :( , thik chết ko :-w :-w :-w :-w

học cách biết chấp nhận đi bạn ;)). ở đấy toàn kiểu thế thôi ;;) ;)) =))
mà chú hổ báo phết nhở, lên đây giở giọg doạ nạt ghê thế ;)) =))

She better be hot... or else... =))

Có ai đi xem trận VN-Brazil ko?

Dan ới có vé rồi à =P~ trận này có đi xem ko:))
đến bây h mới chắc là có vé xem training thôi =)) khó khăn quá ý,cháy vé khắp nơi 8-X:
@Bình:trận này mà ra quán bia xem thì khác gì mày ngồi xem La Liga như bt :-j tao muốn nhìn tận mặt các anh Dô cơ8->
sếp Thu vẫn bị ngộ chữ à8-}

@HAB: em lạy cái sign của anh =)) ^:)^ =)) :))

Mình cũng thấy các bạn A1 rục rịch làm dance, có làm cho mình đến ké là đc ;)) ;)) năm ngoái đã ko đc đi rồi :(( :((

p.s: Thu ơi :-s

Lúc đấy mà váo SHeraton thì chắc là lắm mấy ông " to to cao cao in black" lắm nhỉ:-?
Hôm qua vừa xem Zack & Cody, tập lẻn vào phòng của JM. Inspired quá:))

đơn giản thế thì đã ko gọi là Sheraton:)) đợt Asian cup mình với con chị định kiểu "e giao pizza" cho cầu thủ=)) nhưng mà mỗi tội nó có 3 vòng secu,đợi đấy mà qua đc ý =(( ks nó lại còn 1khu tách biệt nữa chứ :( ko có trò vòng cửa sau đc :))
mình lờ mờ đoán đc cái sign của bạn HA :">

Ớ thế hóa ra là ở Sheraton àh? ối dời ngay gần nhà mình rồi :x
tớ ko ngộ chữ, thỉnh thoảng nó thế thôi, SAT words đã học dc mấy chữ đâu :D
@XHuy: hoành tráng hoành tráng ;))

nói 7h30 tập trug thì chắc chúg ta phải đến sớm, 7h đã phải có mặt rồi

Mình có vé là mình có vé >:). Lúc nãy trên Thể Thao 24/7 thấy có bà phe vé lãi kinh quá. Mua 1 vé 200k bán lại 2m4 :-ss. Mà dạo này mình lại đang cần $$$, hay là ... ;))

Có ai mua lại vé k ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Các em cho anh poz nhờ :D

PRINCETON UNIVERSITY

Bshining club is making a special event series to provide you with a lot of exclusive and useful information about US universities and colleges as well as the application process.
This Sunday, as the second show in our special event series, we will give you some precious information about:
- Application essay, which is one of the most important part of the application process. The advisor of the day is a Princeton undergraduated students

- Princeton University, a highly selective university, ranked no.1 among top national universities by USnews ranking: america's best college 2008, No.1 for students graduating with the least debt and "Students Happy with Financial Aid". Coming to the show, you will have the chance to know more about the school, and moreover, you will have the chance to ask a real Princeton student (who could be the living-idol for most of us) about the campus life, the school’s personalities. It will be the all-you-can-ask show, you can received the detailed answer to the questions that have obsessed you for a long time. Great, isn’t it?
Show date: Sunday, 27/7/2008.
Show time: 15h - 16h40.
Location: B-shining club - Movielearn room, 7th floor, Cleverlearn English lauguage center.
We welcome all of you who are interested in studying in the US. You will find this information important and helpful to you when you are preparing for application.

Princeton là Liberal Arts college nhỉ :)
bạn nào đi ko lại take notes ké cho mình với ;))

Back
Bên trên