Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

thằng Bách ăn nói linh tinh sếp Kha gọi hội đấy :-" bò điên ai dám ăn :-"

Vừa vào topic lớp đã thấy mấy con virus " chém gió" + " ảo tưởng" bay tứ tung. May mình dùng Kaspersky ( có keyb-) dởm:">)

=>>Điềm"em" anh chưa cho phép nói thì ko đuoc phát biểu lung tung>:) >:) >:)

8-> 8-> 8-> mình thấy ko cần thiết vì nói chung sự thật nó"phũ" quá rồi=)) =)) =)) =))

em thấy dạo này có vẻ sếp hơi "thèm thịt Bò điên" đúng ko sếp;;) ;;) ;;) ;;) có j mình gặp nhau trao đổi riêng chỗ này hơi đông ngưởi=P~ 8-> 8-> 8-> 8-> =)) =)) =)) =))

thằng Đạt thik ăn đòn phải ko>:/ >:/ >:/ >:/ a ko thèm ăn trộm của chú cái này là do anh tự nghĩ ra:-" :-" =)) =)) =)) =)) =)) =))

tình hình bạn Bò độg chạm hơi bị nhiều ng` rồi đấy ;;), ko biết mọi ng` có ai nay ra ý định hội đồg bạn bò ko nhỉ 8->8->8->

topic Anh2 xôm vãi nhỉ=)) chém tưng bừng ấy chứ,đủ mặt anh tài :)) giờ còn có thêm cả anh Hường nữa chứ hí hí:x :"> thằng này ava trông giống dân bốc vác lắm em ạ:))
Bình-niềm tự hào 7C mới sợ chứ:)) sao tao ko để ý nhỉ ;))

topic Anh2 xôm vãi nhỉ=)) chém tưng bừng ấy chứ,đủ mặt anh tài :)) giờ còn có thêm cả anh Hường nữa chứ hí hí:x :"> thằng này ava trông giống dân bốc vác lắm em ạ:))

chán nhể, mình dỡ biển chém gió, gác đao rồi :"> bây giờ...đem cung ra bắn thi vs gió ;))

Bạn Bình, bạn Bách, bạn Đạt có vẻ nhiều tiền án tiền sự hồi xưa nhể ;)) (cố gắng lắm mới viết đúng chính tả câu này =)) )

Topic lớp mình trước đây toàn người lịch sự, sao bây giờ lại có thằng chở xích lô chen ngang là thế nào...
Dân CE toàn thằng đóng gạch bốc vác với cả xe ôm xích lô >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p
Nếu mà vào đây để "cướp hàng" thì xin mời...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< Tao không được làm bảo kê nữa rồi 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-|
Đệt mạ thằng Đạt + thằng Bách , định làm queng ah????:

:-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h

Thằng Bách lần đầu đúng không...ý tao là vào topic anh2, ưng thì chọn đi , trả tiền sau cũng được, riêng viện phí + contra******* thì mày tự trả...0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

0:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế ah, sao lại phải sợ, có tao ở đây rồi, thằng nào bắt nạt mày à
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Bách đâu, im lặng thế...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Cho con Na 1 phát đi , nó đã lol` thích mà cứ trêu là sao...
Mày bị nó trêu nhiều mà đíu nói gì, về sau thích thật thì bỏ mạ , đừng mắc sai lầm giống tao hồi cấp 2...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) thôi bây h VN chưa có đc thì sau này mày cố gắng huấn luyện con gái mày ý Bình ạ,làm quả trend-setter ý;;) cho bố nó cuối đời đc nhìn thấy BDVN tiến bộ=))
ngoài bạn Tâm,VHà với thầy Huy thì trận Brazil lớp mình còn ai đi ko nhỉ? làm quả tụ tập đi:))

Câu này éo đỡ được mày ạ ...>:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p
2 bạn này fan hâm mộ bóng đá ah, không biết...:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

topic này spam kinh quá8-} 8-} 8-}
em vừa vào làm được mấy câu chém gió làm j mọi người hăng máu thế=)) =)) =)) =)) mà thằng Bình im mồm ngay,mày thik xỏ xiên nói đểu ko>:/ >:/ >:/ >:/ anh là anh quý chú lắm đấy;;) ;;) vì lâu lâu mới tìm duoc thằng "truyền nhân" tạm gọi là ổn<):) =)) =)) =)) =))

Bách đâu, im lặng thế...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Cho con Na 1 phát đi , nó đã lol` thích mà cứ trêu là sao...
Mày bị nó trêu nhiều mà đíu nói gì, về sau thích thật thì bỏ mạ , đừng mắc sai lầm giống tao hồi cấp 2...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

8-> 8-> 8-> mày yên tâm con Na nó đang đánh lạc hướng đấy;)) ;)) chuẩn bị gọi tao là anh Na đi là vừa<:p <:p :"> :"> :"> =)) =)) =)) =)) =))

Mẹ, thế mọi người chuẩn bị gọi mình là anh Nam đi là vừa B-)B-)B-)=P~=P~=P~

Topic lớp mình trước đây toàn người lịch sự, sao bây giờ lại có thằng chở xích lô chen ngang là thế nào...
Dân CE toàn thằng đóng gạch bốc vác với cả xe ôm xích lô >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p
Nếu mà vào đây để "cướp hàng" thì xin mời...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< Tao không được làm bảo kê nữa rồi 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-|
Đệt mạ thằng Đạt + thằng Bách , định làm queng ah????:

Bốc gạch cái kẹc =))=))=)) Tao cả Bách Bò nằm trong biên chế của đội "Đào mương vét máng"rồi B-)B-)B-):x:x:x Tự hào vãi cả ái <:p <:p <:p \:d/ \:d/ \:d/ =P~=P~=P~ Éo ai thèm đầu quân cho Xe ôm >:/>:/>:/
Mày là bảo kê hay là ba mì của lớp =))=))=)) Nếu là ba mì thì lượn đê, éo có hô mô ếch ùa hay là hô meo gì ở đây đâu 8-X: 8-X: 8-X: =; =; =; =; =; =;

[/QUOTE]

Back
Bên trên