Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

đi vào Thứ 5 đi mà :(

@LA: cũng định nhưng mà thời gian lâu quá, hè còn nhiều dự định :)) hehee

----------

@Min: tao vs bố mẹ cũng thống nhất kế hoạch hè này là CHƠI nốt hè này há há.. Mày ở nhà HỌC hành vui vẻ ;))

@Ngan: sếp Kha vừa bảo chỉ đi dc thứ 4 hoặc CN kìa, chứ nếu ko sếp cũng muốn đi thứ 5 :((

Nhưng tại sao lại chỉ đi được thứ 4 với CN??
Thế thì đi CN đi!!

thôi Cn là cuối tuần, nếu đi vào CN thì sẽ đông lắm, chơi sẽ không sướng đâu :(:(:(

uhm`! Thứ 5 đi!
Hôm nay đâm đầu vào God of war nên quên ko lên HAO!!!

Lời cảm ơn muộn màng: THANX GALZ!!!!0:) 0:) 0:)

sếpThu ạ...em có vài lời muốn nói:|...sự thật là....em đã nhớ nhầm ngày,chính xác là đá vào rạng sáng THỨ 5 đấy sếp ạ:)) nên là bây h chúng ta nên cầu mong cho đi vào thứ nào đấy ko phải thứ 5 ý:">
chỉ thứ 4 với CN đc thôi à:( toàn ngày bận bịu....thôi nếu mà đi thì CN cho nó thoải mái,đã biết đi đâu chưa mà sợ đông;))

Thế đi thứ 4 đi, rồi về xem bóng đá :"> Đi thứ 4 đỡ phải đứng nghe diễn văn ở trường íh :">

Hình như phụ huynh quyết định là CN rồi.Thế cũng được.
Lanh: Bình tĩnh nào.Muốn lên A 1 đâu phai dễ. Nói như mày thì muốn lên là được chắc.Năm sau còn giãi bóng rổ cơ mà .Lên sao được.8-} 8-} =; =; =; =; =; =; =; Mày cứ bàn về chuyện lên A1 làm gì.;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) =; =; >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p =; =; =; =)) =)) =)) =)) :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h

:|
chỉ đc đi 2 ngày ý thôi :|
Có muốn thím nói là ích kỉ ko cho thím đi nữa ko :|
Các ngày khác thím bận hết rồi :|
Nói nhỏ nhau nghe thế thôi,ko truyền đạt lung tung:|

:-< Thôi thì đi chụp ảnh kỉ niệm cả lớp lúc xuống xe rồi ngồi ăn trưa rồi lên xe đi về :)>-
:"> Có khi đi cn đi :x

Thôi nói thật em đi hôm nào cũng được :">:">
Chắc mấy ngày khác thím bận đi dạy thêm kiếm tiền :">:"> :-$

ok, thứ 4 hay CN mình đều vướng, nhưng ko vào buổi tiếng Pháp nào nên ko sao :D tùy mọi người quyết, mình theo ý mọi người ;))

hôm nay có làm j` ko ?

====

mai là ngày trọng đại nhất đời mình 0:)

Hôm nay liên hoan ăn uống tại lớp :)

Ah mà Na ơi, đá vào ngày 21 tức là rạng sáng ngày 21, tức là vẫn vào ngày thứ 4 mà???

@HAB: Trọng đại gì ế? ;;);;);;)
Thế đi vào CN nhớ :">:">:">

Back
Bên trên