Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

hôm nay mình mới biết bạn Q Nga chơi đàn đỉnh thế...:eek:

ặc có tật giật mình :|
nghĩa là chọn đi ;)) thường ng` ta cần vật chất sẽ lấy em Ves nhưng a2 girls thì sẽ ko chọn cái xe làm j :))

>:p Tôi có tật giật mình đới, kệ tôi >:p Anh cứ phải đá đểu tôi thế nhờ [-x

phát hiện ra hôm nay và có khi cả cái tuần này mình là con vô tích sự nhất, tranh vẽ thì Zinh, tô màu thì cũg tốg hết cho con Bin, hôm nay mọi ng` hẹn 9h có mặt thì mình 12h mới ván mặt đến, ngại quá cơ :"> Cho mình xin lỗi các bạn nhé :">

ơ hay :| mình nói ko hề có ý j :|

anw xóa rồi đấy ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@LA: cậu mà ất ơ thế chúng nó hội đồng cậu lại đấy, cẩn thận kẻo thành kẻ ất ơ ;))

Zinh hôm qua làm quả áo đen với lại cái mũ đen trông rất chuẩn : đúng la stylish artist có khác.
Lanh: Tao quảng cáo thế để cho những thằng "hổ đói " lớp ngoài thèm thôi , hiểu ko ? Nhất là mấy thằng CE=P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =)) =)) =)) =)) =))
Nói tóm lại là : Bọn con trai lớp ngoài(especially Toán Lý Hóa ) rất rất ghen tị với bọn tớ vì bọn nó đi đá bóng mà chẳng có ai đến cổ vũ cả.Yêu CDV ECE nhiều lắm.:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x Thank God for letting me be in this class.

Chỉnh sửa lần cuối:
@Lê Anh: Có muốn ất ơ theo không? ;)) >:)>:)
@Bibeo: Hehe, lớp nào cũng ghen tị với lớp mình, lớp mình là tập thể tuyệt vời :x:x:x
Hnay bám đuôi phụ huynh đến trường, ngồi với sếp Thu, nói về lớp mình, chợt nhận ra là 2 đứa có thể ngồi cả ngày chỉ để nhắc đi nhắc lại câu : Yêu lớp mình vô cùng. Còn phát hiện ra là từ được dùng nhiều nhất là từ "Yêu" :">
Mà cuối cùng là các bác vẫn chưa quyết định xong vụ tham quan :)):)) Bố Kha thì bảo là bác íh ủng hộ việc đi 2 ngày, các bác khác thì còn chưa quyết định là đi đâu nữa cơ :">:">

Cái gì cơ bố tớ á :eek:
Kinh nhở :-ss
Đầu đuôi sự việc là thế nào,bố tớ đứng trc lớp nói á :-s
Thím >.<

Chỉnh sửa lần cuối:
Íh không, bố ấy chỉ ra tâm sự riêng với 2 bọn tớ thôi :">:"> Yên tâm, các bác íh còn chưa quyết định cái gì cả :)):))

Back
Bên trên