Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Zinh hôm qua làm quả áo đen với lại cái mũ đen trông rất chuẩn : đúng la stylish artist có khác.
Lanh: Tao quảng cáo thế để cho những thằng "hổ đói " lớp ngoài thèm thôi , hiểu ko ? Nhất là mấy thằng CE=P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =)) =)) =)) =)) =))
Nói tóm lại là : Bọn con trai lớp ngoài(especially Toán Lý Hóa ) rất rất ghen tị với bọn tớ vì bọn nó đi đá bóng mà chẳng có ai đến cổ vũ cả.Yêu CDV ECE nhiều lắm.:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x Thank God for letting me be in this class.

Con lợn Bình 8-X: 8-X: 8-X: 10CE có 4 thằng thì chỉ có 1 thằng lên HAO thôi ;)) <:p \:d/ Quảng cáo cho mấy thằng CE =)) =; >:p 8-X: :-t >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/
=> Động chạm anh rồi đấy 8-X: 8-X: 8-X: >:/ >:/ >:/

Zinh hôm qua làm quả áo đen với lại cái mũ đen trông rất chuẩn : đúng la stylish artist có khác.
Lanh: Tao quảng cáo thế để cho những thằng "hổ đói " lớp ngoài thèm thôi , hiểu ko ? Nhất là mấy thằng CE=P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =)) =)) =)) =)) =))
Nói tóm lại là : Bọn con trai lớp ngoài(especially Toán Lý Hóa ) rất rất ghen tị với bọn tớ vì bọn nó đi đá bóng mà chẳng có ai đến cổ vũ cả.Yêu CDV ECE nhiều lắm.:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x Thank God for letting me be in this class.

;)) ;)) ;)) ;)) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) :-?:-?:-?:-?:-?:-j:-j:-j:-j:-j:-j
Có ng thích lên A18->

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi mà LA, bỏ qua chuyện lên A1 hay ko đi, bây giờ cứ enjoy đi đã (ý tớ là enjoy với lớp) :)

hôm nay họp phụ huynh có j` vui ko sếp Thu, nói cho mọi ng` biết cái ;;) ;)). Em xác định cả cái hè này mình sẽ chỉ có học với chơi bóg rổ mà thôi :( Mẹ thôg báo, quán triệt tinh thần các kế hoạch mùa hè này rồi :( thôi, dù sao thì vẫn đc. còn đc. chơi basketball ;)) :">

Ối dời đây là cái buổi họp lâu kinh người! vui thì chả vui, buồn thì chả buồn...thấy các bác ý bàn tán om tỏi cứ gọi là SIÊU SÔI NỔI ;;)

trời...sếp có nghe lén gì dc mấy đâu...mai đến kể cho...sếp chỉ thấy ầm ỹ bên trong, và họp rất lâu :D

Mình thật sự tò mò về nguồn gốc xuất xứ những câu này :"> Í mình không phải người nói mà là người nói cho bạn :"> :)-w)

Đây em, để anh trả lời cho này :)):)):))

ăn liên hoan cái gì còn mua :(
Lại su kem à :-<
Mệt quá...

----------

PS:Ai có ảnh ọt up nhanh đi :D
ID:a2sweethome
Pass:thebest

----------

account ở photobucket đấy :D

Mai tổng kết lớp liên hoan luôn sếp ạ :D
Sếp với e phải đi mua đấy,bác Sinh cho 1 triệu,chắc chỉ dùng đc 5,6 trăm thôi :-j
Với lị chuyện tham quan :D chỉ đi đc thứ 4 chủ nhật :-j

----------

Ra YM share tớ 1/2 up hộ cho ;;)

@Kha: thế thì mai tổng kết luôn àh? thế còn nhà trường?

----------

tớ đề nghị đi vào Chủ Nhật cho lành

----------

tớ đề nghị đi vào Chủ Nhật cho lành, lí do là thứ 4 vừa mới xem bóng đá, sáng dậy đi luôn thì oải lắm, buồn ngủ lắm, để Cn đi cho tỉnh táo

----------

tớ đề nghị đi vào Chủ Nhật cho lành, lí do là thứ 4 vừa mới xem bóng đá, sáng dậy đi luôn thì oải lắm, buồn ngủ lắm, để Cn đi cho tỉnh táo

Back
Bên trên