Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Đi qua topic mấy lớp thấy lớp nào cũng toàn 06-09 , chưa thấy mặt mũi em 07-10 nào =))

ôi đùa tao vừa thấy cái 07=10 xong, quên mất việc phải làm và hậu quả là thế này đây :))
Hôm trc' 20/8 ko về kịp, ko thì đã làm quả giới thiệu nhỏ với các em rồi (khâu oai là chính =)) )

ông Toàn nói kiểu gì buồn cười rơi cả băng đạn =)) khóa sau ông thì việc gì cứ phải to mồm lên thế =)) =)) =)) ôi trời =))

Đề nghị mod xóa ngay bài này sau khi có các em 07-10 vào :)

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi để mình đi rủ em ý vào nhớ, các bạn cứ làm thế này các em sợ ko dám post =))

Rồi đấy, quân 07-10 vào bây giờ đấy:D, cứ yên tâm:D

Hi các anh chị A2! Hic...cảm nhận đầu tiên là lớp A2 năm nay dân số hơi quá tải với 55-56 tên...nhưng mà "càng đông càng vui'' ;)) bao h ta gặp mặt một bữa cho vui chứ nhỉ 0:)

----------

Hi các anh chị :-h

A2 bao h chả quá tải hả em :)) Bao h chả đông nhất ko sợ.
Thế là nhờ Lee A2 05-08 lên post bài nên h topic này đã có sự hiện diện của cả 3 thế hệ :)) Vinh dự gớm. ^^". Lại còn cả trong nước và ngoài nước nữa :))
Hóng các em chỉ để thấy mình lớn =)) nhể? ^^"

\:D/hêhê anh2 đây rồi,tìm mãi mới ra 8-} hình như mình là 07-10 đầu tiên post bài ở đây sau 2 trang đầu vắng bóng=)) các anh chị rôm rả quá:)) cho em tham gia với:">

Bây giờ mới biết 07-10 đã được lập box .
Nana gửi topic thì mình vào điểm danh :))

có 1 bạn post trc em rồi kìa :)) :))
mà anh2 năm nay mấy mống zai :-/

13 thì phải ạ o'_'o
Cô Nam dạy văn chủ nhiệm , sĩ số 57 cháu , 13 nam còn lại là nữ .
Khá là đông vui :">

Cô Nam chủ nhiệm á=))
vui rồi :)) :))
mình đã đc tiếp xúc nhiều vs 04-07 khóa cô chủ nhiệm =))

13 con trai/55 người:D
@Thu: tập trung thì gặp mặt đi:D :)) , khi nào lớp ổn định xong anh em lại làm một show như anh2s năm nay làm:D
Mà các anh em anh 2 spam nhiều vào, truyền thống đứng đầu đấy:D.

ôi đùa tao vừa thấy cái 07=10 xong, quên mất việc phải làm và hậu quả là thế này đây :))
Hôm trc' 20/8 ko về kịp, ko thì đã làm quả giới thiệu nhỏ với các em rồi (khâu oai là chính =)) )

ông Toàn nói kiểu gì buồn cười rơi cả băng đạn =)) khóa sau ông thì việc gì cứ phải to mồm lên thế =)) =)) =)) ôi trời =))

Đề nghị mod xóa ngay bài này sau khi có các em 07-10 vào :)

@Minh:thế ông mất mất băng đạn nào chưa?đạn bắn từ "súng" nào đấy =))

năm nay mà có làm giao lưu thì làm hk1 nhá. Làm luôn cả sáng cả chiều cho máu :))
Anh2 07-10 đông, yên tâm đủ kinh fí :-j. Chỉ sợ cô Nam k cho thôi. Tại chả thấy 04-07 làm giao lưu bao h :-s

:)) Đâu fai? có mỗi giao lưu đâu, chắc fai cả hội trại rồi mấy thứ linh tinh nữa :-j....

Hôm nọ lớp tập trung ở trường em có nghe cô Nam bảo là hồi xưa cũng cho lớp cô giao lưu đấy chứ ah...???

Nam có fải cái cô hay cầm thước kẻ quật học sinh ko :-ss
anyway, welcome các em :x
mới lị sao box này có oánh já tốt mà box mình ko có :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua máy em đơ nên em chưa vào đc topic để chào các anh chị:D
Hôm nay em mới vào đc,thôi thì lời chào cao hơn mâm cỗ:Em chào các anh chị và các bạn:D
Em cũng mon men vào 0609 rồi nhưng em ngại quá ko biết nói gì.
Năm nay bọn em là lính mới,phải học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm của các anh chị nữa;;)

khiếp các ấy câu bài kinh thế, bon chen tý nào :"> :D , cái Thảo hôm đi soi thì gọi tau với , tau hóng hớt tý, kẻo thiệt :"> :D

Back
Bên trên