Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

thế này thì tinh thần spam không bằng thế hệ trước rồi :-" anh còn lập nick trước khi thi vào trường =))

@anh Huy Anh:Bạn Huyền Anh là bạn cùng lớp cấp 2 em mà;;)Anh nhầm em là con trai cũng phải vì tên em nghe con trai quá(cô chủ nhiệm ko nghe ra là tên gì)với lại lúc em mon men vào box 0609 ảnh đại diện của em là chụp chung với bạn em,nên chắc nhiều ng nhầm,chị Giao cũng nhầm thì phải:-??
Con trai lớp em có vẻ hòa đồng lắm,có mấy đứa em quen từ trước đều vui vẻ dễ tính cả.Gì chứ chắc liên quân bóng đá thì vô tư thôi;)
ơ nhưng em sợ 13 người thì thừa để lập đội bóng mà(Anh 2 khóa 0609 có bao nhiêu anh ạ):D

@Mok: mày lập vẫn sau tao :-j
@e Kha: A2 69 cũng 13 em ạ :-j nhưg mà đi đá bóng lúc nào cũng thiếu ng` :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
uh đúng bởi vì có 2 anh không đá :D còn lại thì lúc đi đc lúc không đi đc...năm nay có mấy anh đi nc ngoài nên số lượng giảm em ạ :D

ùi cái ava bạn Huy Anh 8-> 8-> 8->, chết toàn thấy 69 không thế này =))

thế thì có gì các anh cứ gọi bọn lớp em,nhưng em chỉ sợ bạn cũ với nhau hội anh 1 có 4 đứa con trai nó cũng muốn liên quân thôi.:-??
anh2 2 khóa mà đá thì đội cổ vũ vui phải bíêt:D

MÌng có ý kiến là mọi người cứ tranh thủ spam!! Box này chưa có mod del bài đâu!! ;)) ;)) ;))

Ghép chung lại cũng được 24 \:d/ , đủ đá bóng rồi chứ ạ :"> ?!

lớp em có 11 thằng nhưng tình hình cũng chả đủ lập đội bóng riêng

ơ đây là lớp anh 2 mà em!! Em nói chuyện ko liên quan quá!!! ;)) ;)) ;))

Thằng Thị HUy rất hay vào đây tà lưa các em ấy nhá!! Các em í còn chưa đi học!!! [-( [-( [-(

ấy sao lại nói HUy Anh thế :-j , bạn ý có ý tốt mà :-" , mới post có một bài mà mấy phút sau refresh lại đã ra cả đống =)) chưa có mod del bài à ;)) >:) , thế ta cũng tranh thủ :))

Giao: đấy cũng là một chuyện để spam mà :)) tao đang tiếp nối tinh thần hộ thằng Minh b-)

Kha: đầu năm ngoái cổ vũ cứ gọi là thôi rồi em ạ =)) anh xin giới thiệu với em chị Giao đây là một thành viên vô cùng nhiệt tình của ban cổ vũ =)) ngoài ra còn có chị thảo :)).......
mặc dù thế kết quả vẫn là 7-1 em ạ...anh rất xin lỗi nhưng nghiêng về bên nào thì chắc là em cũng biết =)) nhưng hồi đấy đi đá vui thật :D

cổ vũ j chứ!! Tao đi có 1 lần!! Mày nói thế các em í tưởng tao có tình ý với đội bóng thì ato xấu hổ lắm!!!! eo ôiiii :"> :"> :"> :">

Ơ mà đội cổ vũ cũng hay mà chị :">

Vào năm bao giờ em cổ vũ với :">

Chỉnh sửa lần cuối:
@Anh Huy:hồi đấy(lớp 9) lớp em đi cổ vũ cũng cứ gọi là nhiệt tình nhất khối(lấy số lượng đè chất lượng,tiếng hét ét tiếng còi ,mỹ nhân kế đủ loại=)))
Năm nay trường tổ chức giải có khi cổ vũ còn hoành tráng hơn,thắng thua ko quan trọng,tất nhiên thắng thì vui hơn,nhưng vui là chính thôi đúng ko ạ:D

này sao lý 1 chưa gì đã thấy 4 sao :-B, hình như mắt tau hoa @-) @-) @-)

làn sóng tick bài hay tick bài tốt đag đc lan rộg trong topik 10t2 =)) mời bạn bè gần xa bà con khối phố đến chia vui cùng tập thể chúng tôi =)) =)) =))
qc kiêm di chúc :>
Hà tỉ tỉ =))

Back
Bên trên