Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Theng2 : Mày vit to 3 chữ có trách nhiệm làm tao choáng đấy ? thế là có í rì hả ??:)). Đứa nào làm BTC thì phải lo chớ ! :D.
CHữ kí tao là cho ông tao mày ah ! Ông tao với ông Chip vào viện cùng lúc . Tối hôm trước tao được bà tao báo là ông tao nguy. Sáng hôm sau tao vào thăm, đến chiều con Chip gọi báo là ông nó mất ==> tao sợ đến fa't re't cả người :(

Oke ! Đi tham quan 2 ngày các bác định đi đâu thía ! CŨng là đi Thác Đa như bọn H2 ah ! :)) Thế thì em đã post 1 bài ở trang trước hay trước nữa để cảnh báo rùi đấy :p

@ Cụt : Oke , tui làm ăn chân chínhc , có bit quịt là rì đâu ! :))

Ông Chíp mất rồi à?Hôm nay tao mới biết đấy,cho tao chia buồn với Chíp nhé.

Mà tao chẳng hiểu bọn mày thế nào,đi thăm quan 2 ngày thêm 1 lần mà chỉ giỏi loa báo trên forum thôi,cứ mông lung thế nào ý.Kiểu này thì chẳng biết bao nhiêu đứa đi được.Nếu đi thì phải có phụ huynh gọi điện đến nhà thông báo hoặc ít ra là biết ai đưa đi,đi đâu và kế hoạch rõ ràng chứ.Đang nghỉ hè mà đùng một phát xin bố mẹ thì đâu phải dễ đâu .

Mà đi thác Đa à?Có hay ho không đấy?Thử nghiên cứu một vài nơi khác xem vì hình như trên thác Đa toàn kiểu nhân tạo thôi chứ thiên nhiên thì chẳng có gì !

@Thanh2: 2 tuần nữa tao với thằng Bờm mới biết kq SAT vì chưa chấm xong.Mà mày có mơ thì tao cũng cóc tin nữa đâu :p

:(( sao con Ly ,con Hường ,thằng Đức lại không đi chơi với lớp được thế này?
mà nhiều đứa cũng không đi được :(( thế này thì hoãn thôi,ngày mai không đi nữa,để hôm khác vậy :(

Đáng lẽ ra ngày mai đi chơi thì sẽ hỏi cô Liên về vụ đi tham quan luôn, nhưng mà không đi được thì đành nhờ mẹ tao gọi điện bảo với cô vậy. Mẹ tao gọi chắc cô sẽ đồng ý thôi :D:D rùi sau đó đứa nào bố mẹ không cho đi thì nhờ mẹ tao và cô Liên xin fép :D:D

kon hường với thằng bờm vẫn chưa biết kq sat àh :O :?: thằng lon với c biết roài :D sat 2 biết trước sat 1 àh :D:D hình như toe cũng sắp biết kq =)) :)) 8-} tao sắp chết roài....=)) heheh....bh tự nhiên mới lo :D:p đùa chứ cũng chả lo lắm :p :D

chuyện đi chơi..tao nghĩ phải đến nhà cô liên xin hẳn hoi :D cho nó tử tế :D dù j` mình cũng rủ cô đi cùng màh :D:D :)>- :rolleyes: 0 thể cứ điện thoại màh tương được 8-} :eek: phải nhanh nhanh lên nháh :D:D 7.7 thằng bờm đi SG roài :D:D ( sài gòn <--- 0 phải Singapo đâu 8-})

kh đi chơi hẹn hò kiểu này ==> 8-} :| :-s =))

toe sắp biết j ....chả biết từ tuần trước ý ...:D...mãi 0 thấy thư đến nhà tao, chắc thất lạc rồi, khỏe quá :D.

ảnh lớp mình nhất 0306 :D

mai bạn Giang lên đường ... chúng mày chúc bạn ý đi :D. Tớ chúc bạn G sang đấy bớt buồn nhá :D....chảng qua là ở VN nhiều bạn tốt quá nên sang đấy thấy hụt hẫng ý mà ^^... tháng 11 lại về với bọn tớ...lúc ấy nhớ đến lớp chơi nhá :x...mà mấy chị vk Sing nữa nhỉ....bao h về đấy :D...

Chuyện đi tham quan của bọn mình ý,muốn cho nó tử tế thì tốt nhất là phải họp cả lớp lại một buổi để còn bàn bạc cho cẩn thận.
Hay là thế này nhé,hẹn một buổi trong tuần sau để vừa đi chơi vừa bàn chuyện tham quan đi.Mà họp lớp vào giữa hè thế này khó khăn lắm.Chính tao bây giờ còn cảm thấy ngại ra khỏi nhà,vừa nóng vừa bụi-->vừa đen vừa dễ mọc mụn :D.Nhưng dù sao tao cũng sẽ cố gắng :)

Bi mỗi đứa đều có lịch học rùi nên hẹn khó lắm ! Chỉ còn cách là đi chơi đêm ah quên chơi tối thui ! :D. Đi từ khoảng 7h hay 7h30 đến 10 h đêm là được ! 1 ngày chắc phụ huynh cũng ko giết đâu nhỉ ! :))

Cảm ơn mọi người đã chia buồn với Chip, mãi đến bây h nhà tao mới gọi là xong việc nên mới mò lên onl đc, đọc bài của bọn mày cảm động quá :(( Thế là ông tao mất đúng 1 tuần rồi, thứ 2 vừa rồi bọn Đảng cũng đến viếng, thanx tất cả nhà nhá!

Sao topic lớp mình hồi này có vẻ vắng nhỉ? Hơn 2 tuần ko onl nhưng đọc cũng ko mệt lém, nói chung chỉ có mỗi chuyện tham quan tập 2 thôi đúng ko? Tao sợ chuyện này hơi khó đấy, tao thấy bàn mỗi vụ đi chơi hôm thứ 4 mà còn lên lên xuống xuống rồi cuối cùng lại bỏ, huống hồ là tham quan 2 ngày! Nhưng mà thôi, ko bàn lùi, tao nghĩ bọn mình phải họp nhau, kế hoạch thật rõ ràng rồi mới nói với người lớn, như thế mới có khả năng đc cho đi. Chứ nếu đến xin phép mà lại ậm ừ, chả có j cụ thể thì khó lắm. Cố gắng tập hợp lại mà họp hành đc đi bọn mày, tao nhớ mọi người quá!!

Đi từ khoảng 7h hay 7h30 đến 10 h đêm là được ! 1 ngày chắc phụ huynh cũng ko giết đâu nhỉ !
Cái này thì tùy mọi người, liệu có đc ko lên báo cáo với anh em 1 tiếng đi. Tao nghĩ đến hè rồi, xin phép đi 1 tối chắc cũng đc đúng ko? Tao thì cũng hơi khó, nhưng nếu cố gắng chắc cũng có khả năng đc đấy!

Mọi người ơi, lên HAO đi, Chip nhớ mọi người quá!!!

@ Chíp : tao cũng nhớ ^^...bon chen kiếm tí bài :D.
Nhưng mà cũng khó hẹn được tất cả mọi người để lấy ý kiến lắm...0 thể có lịch đi chơi nào thỏa mãn 100% đc nên các bạn sẽ hi sinh .....ai đen thì chịu thôi :D...mí lị chúng mày đừng chạy sô nhiều quá 8-}, đến khi vào năm rồi thì muốn nghỉ hè lại cũng chả được (các anh chị đi trước đều khuyên thế ^^).

oai, đi chơi thoai bà con ơi, ở nhà nhìu thấy bức bối wa cơ, thoai, pót thế thui, xl có film roai,có ai xem i know what u did last summer ko, dang co tren HTV

THÌ em đã đưa ra ngày h hợp lí nhất rùi mà ko bà con nào chịu thống nhất ah ! THế nó có chán ko cơ chứ ! Em ngồi suy nghĩ mãi mới đưa ra được ngày h này đấy ! !:))

mày ơi tức là đi tham wan hay là cả lớp đi chơi thế,uhm, đi tham wan nữa sợ me j tao (cũng như nhìu fu huynh khác ) ko cho đi, còn đi chơi, tao tưởng cuối năm đã thống nhất là họp lớp ngày class's birthday?

Đùa, mọi người đâu hết rồi mà vắng vẻ thế này??? Có mỗi 3 đứa cứ lảm nhảm 1 mình thế này ah??? Lên bàn chuyện đi chơi thế nào đi chứ, việc đại sự thế cơ mà!!!

còn đi chơi, tao tưởng cuối năm đã thống nhất là họp lớp ngày class's birthday?
Hix, bất hiếu với lớp quá, nhưng các bác cho iem hỏi sinh nhật lớp mình là ngày nào thế ah?? :(

Mà Vân ơi, đi hôm sn lớp là chắc cú roài, nhưng trc đấy cũng phải gặp nhau chứ!! Mấy đứa lớp mình là tháng 8 khăn gói quả mướp phén hết rồi, tháng 7 cố mà nhìn mặt nhau cho chán đi thì thôi đi!!

èo oaiiiiiiiii......!!!!!!!! hóa ra gần 1 tuần roài tao 0 lên hao àh :O:O 8-} tao tưởng mới có 1,2 ngày....ở nhà chơi chót mất hết cả khái niệm thời zan roài :(( 8-}

kon theng2 mua được 10 real sat chưa mày :D:D nhớ nháh :D mua ở thuật_thuật là chị của trang nháh !! ;) :D b-)

ehhhhh bọn mày oai...!! >:D< chuyện đi thăm quan......tao nghĩ tuần sau lớp mình phải họp nhau lại :D bàn với nhau lên kế hoạch đi thác đa hay đâu đấy thì tùy......roài đến cùng bàn với cô liên. Nên để cô cùng ban bạc với bọn mình :D như thế kiểu tôn trọng hơn...zi` thì zi`..cô cũng là chủ trì màh :p:D sau đấy mẹ trâu alo cô => người nhớn bàn với nhau fat để tổng kết ngày h địa điểm.....ect.....vấn đề bêy h là hẹn nhau lúc nào tuần sau :D:D chắc tao 0 sao đâu :D thằng tôm khỏi ốm roài :D kon hường đâu !! chủ trì đê !!

bọn lớp mình làm ở AET thế nào roài :D:D kiếm được mớ nào đi học cho nhờ chưa :p:p

hôm qua tao qua trường :D:D thấy bọn mấy đứa chuẩn bị đê hàn Kúc đến nộp $$$ tận 1k USD lận :D màh cũng phải :D hàn kúc màh lị :p:p bao h đi đấy bọn mày :D:D :!: :?:

àh :D:D tao thấy đầu mới của kon theng2 roài :p:p heheh...đội cái đầu này vào trông hay ho đẹp đẽ tử tế hơn cái đầu cũ gấp mấy chục tỉ lần :p:p :D :)) theng2 cũng đú..ú..ú..ú.. :p cái đầu cũ trông như mấy mẹ bán gà ta ở chợ âm phủ 8-} !!

mấy hôm nay top lớp mình vắng hoe vắng hoắt thế này :( chán thế !! hình như từ hôm tao 0 lên :D còn kon fuong bắt đầu pot lại thì top lớp mình vắng hẳn !! đến cả trâu + zun + kụt cũng ek thèm pot nữa :( àh màh zun đi zu lịk 8-}:p ( nge oách nhểy !!) => 0 chấp !! kon thà dạp lày bị vùi dập xó nào roài :O chả thấy đâu nữa !! ol cũng 0 nốt !!

keke,có em đây,thông cảm,em cũng vừa đi hồ Núi Cốc về ,kụt cũng đi Sapa rùi ,thứ 2 mới về cơ :D . Mí lị tuần sau bọn lớp cũ em họp,em phải lo tổ chức nên hơi chểnh mảng, chỉ vào HAO đọc bài thui:p.

Mà em cũng chán chán lớp mình rùi nhá,chả bao h hẹn nhau được cả :(.
Bi h những đứa cần thiết có mặt trong buổi họp lớp như Hường,Ly, Đức... phải lên thông báo cho mọi ng`xem rảnh lúc nào,để sắp xếp sao cho hợp lý. Chứ ai như lần trước đứa thì đi khám sức khỏe,đứa thì em ốm,đứa thì đi học...cuối cũng lại hoãn....

Bây h em cứ đề nghị như thế này nhá,sáng thứ 6 tuần sau hoặc thứ 4 tuần sau nữa hoặc là buổi tối nào đó họp nhau để bàn chuyện đi tham quan,rùi sau đó cử 1 vài đại diện đến thông báo cho cô ( tốt nhất là mấy đứa cần lấy bằng hs giỏi ấy :D 1 công đôi việc luôn :D:D:D). Rùi mẹ em và cô sẽ bàn bạc sau ....được chứ???:D:p

Chào cả nhà, Dung đã về =; . Khiếp, mới đi có mấy hôm mà các bạn kêu gào kinh thế /:) . Chính vì vậy bạn Dung đã làm 1 công việc cao cả là lập acc cho bạn Bô =D> , chắc 1 lúc nữa là bạn Bô tò tò lên post bài đấy :)>- . Từ từ rồi top. sẽ bớt vắng vẻ. :-? :x

Mọi người định họp lớp buổi tối à, cứ họp đi rồi thông báo cho em, tối thì cứ yên tâm là em ở nhà. 8-}

Mà định đi chơi lúc nào, sếp Hường ra chỉ đại 1 ngày đi, chứ cứ theo tinh thần cái conf lần trước thì bó tay lắm. :-s

Còn nữa, sn lớp là 14/7, hôm đấy định làm gì, nhất quyết là phải đi đâu đấy rồi. Bàn dần đi, còn có nửa tháng nữa thôi. [-x b-)

Chuyện tham quan đợt 2 thì chắc là phải bàn kỹ trong hôm đi chơi với lớp, còn cần ý kiến cô Liên nữa, thế nên việc đầu tiên cần bàn là đi chơi lúc nào. :-?

Thế đã, chào cả nhà, mọi người chịu khó lên post bài và bình luận ảnh nhớ, dù hè nhưng vẫn có ảnh mới mà :)>-

yeeeeeeaaaaaahhhhh
anh đã post được bài đầu tiên trong đời
hôm nay mọi người ghi nhớ nhớ
26 tháng 6 năm 2005
tommy ford đã lần đầu khai bút ở forum

Bệnh Bô!! Hôm nay là 27-6 roài em ah!! :)) Ngày đáng ghi nhớ của mày cũng đc đấy :))
Mà mày ơi, YM nhà tao bị đơ đơ roài, tự nhiên nó sign out rồi ek sign in đc nữa, điên quá!! Sozzy mày nhá, tao ko chat tiếp với mày đc, có j mày lên đây rồi tao với mày câu bài trên topic lớp mình nhá!! :D

thảo nào thấy mất tích
tức quá tao vừa viết một bài rõ rài
thế mà bị mất
mà chíp bom hôm nào ngồi chỉ dạy cho tao mấy cái chức năng ở đây nhớ
chả hiểu cái mô tê gì

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên