Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic,thi sinh thứ 7 mình đã mù tịt thì chớ, lại còn cô liên trông thì thôi rồi, mình toi ở đây, hic, chán ngắt đi đc, bao h cho tới 2 tuần nữa, sau 3-5, chắc tới lớp mình phải mang theo cái gối, lúc đó dã đám wa rùi, ko hỉu còn học hành đc j ko nữa, hihi, hi vọng lúc đó nhiu thầy cô sẽ nghỉ tiết, tha hồ chơi,(ui chà, mới th xong một môn mà mình dã đám quá, hỏng thật)cố lên mọi người, thi xong đi còn chơi, chiều nay kiểm tra nghe english, chắc cô P ko cho làm bài kia nữa đâu nhỉ,uhm, lần trc cô nổi điên lên chỉ vì mấy cái vụ nhỏ nhặt , sợ thật

Ấy xin lỗi vào nhầm topic của các em. Hic, giống của mình ghê ạ. Cố lên chỉ còn 123 trang nữa là bằng các anh chị thôi.

Êu mấy ku ? Sao im hơi lặng tiếng thế ?? :-? :-? :D :D
Mấy ku chuẩn bị cho tuần sau thi thế nào roa`i ???
:D :D

hôm nay là thi xong mấy môn học thuộc rui, uhm, mệt mỏi quá đi mất, tuần sau mới gọi là dã man, hic hic, hôm nay cô Lien thông báo, ko bãi bỏ cái qui dịnh môn chuyên trên 8.0, đúng là họa vô đơn chí, thế thì đáng lo ngại quá, nói chung là phải cố thôi mọi người nhỉ, chúc cả nhà Anh 1 tuần sau thi tốt

Trời ơi, sao có thể dã man dữ vầy được??? Sao cuối học kỳ mới thèm báo cái quy định chết toi ấy, làm người ta mừng hụt wa' đê...
Lo quá, chiều nay thi Anh rồi, tao chả ôn gì cả, mà cũng chả biết ôn cái gì?? Chẳng lẽ ngồi lôi sách giáo khoa ra đọc???? (heh eh). Thôi, chúc cả nhà thi tốt nhé, mà nhớ tương thân tương trợ đấy. Cả con Linh, con Vân ... đều chung phòng với tao đúng không? Nhớ phải giúp đỡ anh em à nha!!!

HEhe, nhầm to nhầm to , em Linh thi phòng 1 kon ạ ! ;;) ;;) :D
Hôm nay vừa thi Anh xong m bài 2 vãi khó nhểy ??? :(
Ngày mai thi văn , chúc bà kon thi tốt :) {-o<

Oai roa`i oai!! Thi khoai quá anh em nhề, tao đoán mò đến 30% mất chúng mày à. Kiểu này chắc mơ ước học sinh giỏi của mình lại vỗ cánh bay xa mất rồi... Mà chúng mày làm bài thía nào, không báo cáo tình hình gì à???
Mai thi văn có tin đồn là phải học tiểu sử, không bít thía nào?? Thôi, thế nào cũng chúc cả nhà thi tốt!!!

mọi người hôm nay thi tốt ca fai ko, ra khỏi cổng trường thấy ai cũng cười toe toét, chắc bài hóa này vừa sức mọi người, chả bù cho tình cảnh mấy môn trc, huhuhhuhuhu, chán nhất là môn anh, chán thế ko biết, nhưng thôi, cứ chơi cái đã rồi chết sau

Bọn mày thi xong học kì là nhẹ rùi, chẳng bù với tao, sắp sửa phải thi đến nơi rồi đây nè, điên chết đi được!

Khổ thân bọn mày quá ... Thế con Thanh đâu rồi ??? :-/ :-?
Thế là còn mỗi môn toán nữa thui , bà kon cố lên ... Rồi tha hồ mà tập kịch ;;) ;;) :D

Thôi sướng rồi!!! Còn mõi môn toán là thoát, lúc ấy thì tha hồ mà Uylixo với Đamsan nhá!!! Ha ha ha, mấy môn tao học tử tế thì bài thi như shit, chả bù hóa ăn rùa được bài vãi của dễ, lạy trời toán cũng vậy đê!!
Chúc bà con xa tổ quốc thi tốt, về nhà còn hội hè với bọn tao nha!!!

À này ,lớp mình cuối năm nay tổ chức đi đâu đấy chơi đi .Giống cuối năm ngoái 9B tổ chức đi Tuần Châu ấy , lôi thêm 1 vài đứa lớp khác đi cho vui .Anh em ơi đi đâu bi h?

bọn mày.... sướng chết đi được, bây giờ tha hồ mà ăn chơi nhảy múa nhé... kịch kiếc. :(( Tao thứ 2 mới bắt đầu thi thui... còn một đống tao đã học đâu. Hôm trước chạy 2,4km may mà chưa ngỏm củ tỏi... tao vẫn sống... để đến tuần sáu chuẩn bị lên thớt tử hình...

Nghe có rùng rợn ko? tuần vừa rồi tao ko lên mạng được... bọn mày mới thêm được một trang thui a? bọn mày sắp đi chơi đâu thế?

Trần Vũ Toàn đã viết:
Ấy xin lỗi vào nhầm topic của các em. Hic, giống của mình ghê ạ. Cố lên chỉ còn 123 trang nữa là bằng các anh chị thôi.

ặc ặc.... chỉ còn 123 trang nữa thôi nhỉ? Lúc trước đã được 60 mấy trang rồi bị xóa đi đấy chứ... tiếc đứt ruột.

à tao bảo này... bọn mày có biết cách nào viết email về nhà bằng tiếng Việt được ko hả?thấy bảo download cái chương trình khỉ gió gì gì ấy về mà tao mù đặc... chả có khái niệm gì hết.

Hình như phải dùng attachment mày ạ. Từ từ để tao hỏi cho. Mà bên máy mày chắc không có font tiếng Việt hả, load về đi rồi dùng attachment í. Thôi lần sau tao nói thông tin chi tiết cho.
Hô hô, lớp mình giờ này còn chưa có biết lên rừng hay xuống biển nè!!! Tao ủng hộ đi biển, sướng hơn, tối về còn đi chơi được chứ lên núi thì đêm lôi bài ra đánh là hết cỡ quả đất rồi. Tao sợ mấy chỗ hẻo lánh lắm, ra biển sướng hơn chứ!!
Mệt quá, thi toán nốt nữa là xong, chúng mày nhớ giúp đỡ tao đấy!!!!!!!!

Hà Thu Phương đã viết:
Hình như phải dùng attachment mày ạ. Từ từ để tao hỏi cho. Mà bên máy mày chắc không có font tiếng Việt hả, load về đi rồi dùng attachment í. Thôi lần sau tao nói thông tin chi tiết cho.
Hô hô, lớp mình giờ này còn chưa có biết lên rừng hay xuống biển nè!!! Tao ủng hộ đi biển, sướng hơn, tối về còn đi chơi được chứ lên núi thì đêm lôi bài ra đánh là hết cỡ quả đất rồi. Tao sợ mấy chỗ hẻo lánh lắm, ra biển sướng hơn chứ!!
Mệt quá, thi toán nốt nữa là xong, chúng mày nhớ giúp đỡ tao đấy!!!!!!!!
Viết tiếng Việt với attach gì gì đấy thì liên quan rì đến nhau nhỉ? :p Anh gửi mail tiếng Việt không cần attach a tiếc gì hết :D
Lớp Anh 1 sắp đi du lịch roài à :D Sướng thế :D ;;)

Đi chơi thì vui rồi nhưng liệu có được đi 2 ngày ko nhẩy?

lớp 10 rùi mà cô Liên vẫn bắt đi 1 ngày,chả khác gì cấp hai.

Heheh,lâu lắm rùi mới thấy mặt con trai ở đây đấy.anh Toàn lớp 11ánh thì bít rùi ,ở AEC.Còn anh Châu nào kia thì ko biết.
mấy ngày nghỉ ở nhà thế nào hả các em?Hôm 30/4 và 1/5 đi đánh chén tơi bời chẳng có chữ nào trong đầu,đề cương cũng chưa xong.nói chung là chuyện học thì bi đát nhưng chuyẹn nghỉ ngơi thì khỏi nói.
thi toán thì phòng tao có con Hường rùi.phòng kia đã có Mi.Lo gì!Cứ mái thoải đi bà con ơi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên