Anh Tuan chỉ xin xem một lần thôi ;)

Anh Tran
(Anh Tran)

Anh Tống Tuấn đến nhà một người bạn trong khi chỉ có người vợ ở nhà. Được mời vào nhà anh Tuấn nói: "Tôi nghe nói chị có một bộ ngực đẹp tuyệt vời, chị có thể cho tôi xem, bù lại tôi sẽ đưa chị $100"
Người đàn bà nghĩ chỉ cho xem mà được $100 cũng xứng đáng, nàng ta cho xem một bên ngực. Anh Tuấn lại hỏi để xem cả bộ ngực và sẽ cho $100 nữa. Tất nhiên là vợ người bạn không từ chối rồi. Sau khi xem thỏa thuê anh Tuấn đi về. Đến tối khi anh chồng về, người vợ nói có anh Tuấn bạn anh đến chơi. Người chồng nghĩ một lúc rồi hỏi: "Thế nó có đem trả nợ cho mình $200 nó vay tháng trước không"

;) Anh Tuấn không búc xúc nhé, em chỉ mượn tên anh chút thôi hehe

hehehe :) mọi người cứ tự nhiên dùng tên nhau thế này làm Chích nhớ cái topic "Chiếc nón kì quặc" ở forum cũ thế! ^_^ ... hình như đấy là lần đầu tiên dùng tên thật việc dỏm để post bài trêu nhau hay sao í :D ^_^ ...

...You'll Never Walk Alone...

Anh tuấn kẹo nhỉ, $200 tra cho bạn mình mà còn chê đắt, thảo nào anh họ em tức tối post bài này lên trả thù anh. Hôm nọ tự nhiên thấy ông ý kêu buồn muốn khóc, tưởng gì, hóa ra là "vợ" ông í bị súp pờ soi free + $200 trả nợ (ko lãi), làm ông í akay. ehhehehe. tội thằng bé ghê. Anh họ, thôi bỏ đi anh, đáng gì của bọ, nhể.

Back
Bên trên