Anh Tuấn đi đánh golf (for men only)

Trần Chí Trung
(Tranchitrung)

Thành viên danh dự
Anh Tuấn lảo đảo đi vào phòng cấp cứu ở bệnh viện Saint Paul với hai mắt bầm tím. Bác sĩ hỏi anh chuyện gì đã xảy ra.

- Chuyện là thế này - Anh Tuấn mếu máo kể lại - Tôi đang chơi gôn với vợ tôi trên Ba Vì , lúc ấy cô ta đánh quả banh xoáy bay vào một cánh đồng nơi những con bò đang gặm cỏ. Vợ tôi đi tìm quả banh trong khi tôi sục sạo chung quanh thì để ý thấy một con bò có cái gì đó trắng trắng gần dính ở mông của nó. Tôi tiến đến gần và nhấc cái đuôi con bò lên và trông thấy quả banh gôn của vợ tôi… dính ngay ở giữa mông con bò… Đó chính là khi tôi phạm sai lầm…

- Ông đã làm gì? - bác sĩ hỏi.

- Tôi nhấc đuôi con bò lên và gọi vợ: "Này em yêu, cái này trông giống của em đấy!"

Kha khen cho chú mày đã dám post truyện thế này lên, anh lại cứ tưởng chú mày chỉ yêu văn thơ trong sáng hehe. Thế chú có người yêu chưa, người yêu chú đã vào đây đọc truyện này chưa? :D

Chết, phạm húy, trai bất ... bậy bất trượng phu :D

Nhân dịp chú mày thò cổ vào đây anh đãi chú mày 1 chầu rượu cái, goi là lễ nhập môn, sau này giúp anh điều chị mấy chị em nổi loạn trong này nhá ;)

BA ĐIỀU ƯỚC
Một hôm , anh Tuấn vừa tu luyện thành thần xong đi ra phố liền thấy chú Việt anh và Chí Trung đang ôm nhau đi dạo, thấy 2 chú còn ít tuổi nên trông tội nghiệp nên a Tuấn mới gọi 2 chú lại và nói : "Ta cho mỗi người 3 điều ước, Chí Trung! Ngươi hãy ước trước đi "
Chí Trung suy nghĩ 1 phút và bởi vì cậu là giống đực mà cưa gái kém nên ước :"Tôi ước tất cả bọn lớp tôi đều là cái"
Đến lượt mình Việt Anh do chưa biết mình là giống gì liền ước mình có 1 cái đĩa Đan Trường, và cậu có ngay. Chí Trung cười khinh thị về sự ngu dốt của Việt Anh vì nó đã phung phí 1 điều ước quí giá như vậy .
Lần thứ 2 Chí Trung ước :"Ồ ! Tôi muốn bọn lớp bên cạnh cũng chỉ toàn là bọn cái ."
Tiếp theo , AAA ta ước anh Đan Trường xuất hiện ngay trước mặt để được mình ôm hôn, và cậu lập tức được âu yếm thần tượng của mình. Chí Trung thực sự bị sốc vì thấy VA ước những thứ ngu xuẩn đến vậy .
Đến điều ước cuối cùng, Chí Trung suy nghĩ trong giây lát rồi nói :"Tôi mong tất cả bọn trường Am bây giờ đều là cái "
AAA do đã quá kinh nghiệm với trò ước cái nên nó liền bỏ đi và ngoái lại nói với Chí Trung điều ước cuối cùng :"Tôi ước thằng Chí Trung này là đồng tính ." :lol:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tún ú í đã viết:
sau này giúp anh điều chị mấy chị em nổi loạn trong này nhá

bắt lợn què này, điều trị chứ không phải điều chị nhá. Mất căn bản từ tiểu học, hỏng, hỏng thật rồi!

Chết thật, các bà các chị cứ tò mò vào mấy cái "for men only" thế này, hic hic, anh Tuấn ơi giải quyết sao bi zờ ?

xin em Trung ơi, chị cũng chẳng buồn đọc đâu nhưng a. Tuấn muốn khoe truyện và đang đi vận động mọi người vào đọc ủng hộ í mà. hị hị Quan trọng là chị ko đọc của em, yên chí nhớn hehehe :razz: :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Tuấn hơi nhầm: Việt Anh cần gì phải ước câu cuối cùng:D

Vợ chồng anh Tuấn dọn đến một căn hộ ở lầu sáu, anh Tuấn nghĩ đây là cơ hội tốt để tập cho mình thon nhỏ lại với cái bụng bia tròn vo. Cứ mỗi chiều đi làm về, anh không dùng thang máy mà đi cầu thang lên lầu sáu. Việc đi như thế làm người khá nóng, nên anh Tuấn thường cởi áo veste và cà vạt, và khi đi được nửa chặng đường, anh bắt đầu cởi nút áo sơmi.
Một ngày nọ, khi lên tới lầu ba, anh Tuấn gặp vợ chồng anh Mai Thanh Hà nhìn, hơi ngạc nhiên. Khi đã qua mặt họ, anh Tuấn nghe tiếng anh Hà nói với vợ:
- Ôi, những ông chồng trẻ thường hay nóng vội!

Tống Minh Tuấn đã viết:
Chí Trung suy nghĩ 1 phút và bởi vì cậu là giống đực mà cưa gái kém nên ước :"Tôi ước tất cả bọn lớp tôi đều là cái"
:mrgreen: hê hê thế thì lão Chí Trung là cái rồi.lão VA ước điều tiếp theo làm gì!

Tống Minh Tuấn đã viết:
Chí Trung suy nghĩ trong giây lát rồi nói :"Tôi mong tất cả bọn trường Am bây giờ đều là cái
hê hê,vậy là: không có khái niệm boys Ams,chỉ có khái niệm girls Ams:mrgreen:

Chí Trung được một cậu bạn cùng lớp dạy rằng hầu hết tất cả người lớn đều có những bí mật riêng của họ và rất dễ moi tiền của họ bằng cách dọa họ rằng "Tôi biết tất cả sự thật".
Cậu quyết định sẽ thử điều này, khi về đến nhà vừa gặp mẹ cậu đã nói:"Con đã biết tất cả sự thật" Người mẹ nhanh chóng cho cậu 10 nghìn đồng và nói: "Đừng nói gì với bố nhé!". Quá ngạc nhiên vì thành công bất ngờ, cậu đợi đến khi ông bố đi làm về và bảo: "Con đã biết tất cả sự thật". Ông bố ngay lập tức rút ví cho cậu 50 nghìn đồng và nói: "Bố xin con, con đừng nói gì cho mẹ biết nhé".
Vô cùng hài lòng với phương pháp kiếm tiền mới của mình, hôm sau khi cậu gặp ông đưa thư trước cửa nhà, Chí Trung nói ngay với ông ta: "Bây giờ tôi đã biết tất cả sự thật rồi". Sau khi nói xong cậu thấy ông đưa thư đứng lặng người ra và dáng vẻ rất xúc động, sau khi cố trấn tĩnh ông giang hai tay ra và nghẹn ngào nói với cậu :"Nếu con đã biết hết sự thật rồi thì...con... lại đây với bố đi con". :lol:

Trí Trung quá choáng váng trước sự thật về mình. Chú bé đau khổ chờ đến lúc mẹ đi chợ về và hỏi mẹ cho rõ ngọn nguồn câu truyện. Nhưng trái với mong đợi của chú, mẹ chú trợn mắt sửng sốt:
-Thằng nào nói với con như thế!
-Ngày mai con sang ông hàng xóm nhà mình! Con nói với ông ý rằng con đã biết hết sự thật. Ông ý còn cho con cả cái gia tài cơ.
-Đấy cái nhà to bự đấy!Chạy nhanh lên con...
Và thế là chú bé chạy đi ngay với bao vui sướng trong lòng..

Chết chết, Minh ơi, cấm lấy 10.000 này, đừng nói cho ku Lê Minh Tuấn anh là .... bố nuôi của nó nhé, kẻo khổ thằng bé... :D

Này, tưởng anh Chí Trung chỉ lang thang vẩn vơ ở board Văn Thơ thôi chứ. Sao lại lon ton sang đây chơi thế này! :D Lại còn chọc ngay vào mod Tống Tuấn nữa chứ. Thế này là không ổn rồi!!! :D

Trần Chí Trung đã viết:
Chết chết, Minh ơi, cấm lấy 10.000 này, đừng nói cho ku Lê Minh Tuấn anh là .... bố nuôi của nó nhé, kẻo khổ thằng bé... :D
Nhưng mà 10.000 VND hay 10.000 USD?:D

He he nói thế mà cũng đòi nói. Minh ơi, bây giờ em đứng trước anh Tống Tuấn nói "Anh Tuấn ơi em đã biết mọi sự thật về Con đẻ anh rồi"Thì không những em nhận được 100.000USD từ Anh Tuấn mà còn nhận được 50.000USD từ ang "Chí Chuột " cơ

Ah ha, toàn những nguwoif hàng ngày nghiêm chỉnh đạo mạo cả.
Trời xem ra tò mò không phải là điều xấu, nếu biết tò mò đúng chỗ ta sẽ có thêm nnhiuf hiểu biết.
Ah ha

Back
Bên trên