Anh trai em đâu rồi :((

Chu Thục Hiền
(PINK SUN TULIP)

Anh Kiên , tình hình bây h đang rất là tình hình , lâu lắm em ko thấy anh online , nếu online thi invi mà ko gọi em :(( :D

Gửi offline cho anh thì anh ko trả lời :(( :D

Xin nick chị dâu thì anh ko cho :(( :D

Tóm lại là em ko thể liên lạc đc với anh

Em hỏi anh câu cuối nhá , anh có còn coi em là em gái ko ? :D:D
Em đang có ý định cho anh làm quen với em rể , nhưng với tình hình thế này thì ...... quên đeeeeeeeeeeeee
, hehe, tối thứ 7 anh em mình online nhá :D, em hứa là ko nói xấu anh với chị dâu, vì thế nhớ cho em nick , Ok ? :D:D:D

Tình hình chú Kiên nhà tao gây tội ác nhiều quá nhể?
Thôi Kiên ngó mặt ra cái cho em nó đỡ tủi thân! :x

Tối qua hắt xì hơi liên tục ko biết ai nhắc mà ghê thế, hóa ra là cô em gái mình.
Anh đây, anh đây
có chuyện gì mà kêu réo anh ầm mỹ thế. Tối thứ 7 nếu anh online đc anh se gọi em ngay.
Còn em giới thiệu mặt em rể thì có vẻ hấp dẫn đấy...Anh rất muốn gặp.
Có gì hẹn nhau thứ 7 nhé.

Phan Hoai Nam đã viết:
Sắp thứ 7 rồi :D
Câu bài thô thiển quá .... tình hình là rất tình hình , mình thấy sướt mướt tưởng vụ gì quan trọng hóa ra là vụ ông anh bận tiếp bà chị bỏ quên bà em , thế mà rùm beng hết cả lên , khổ mấy thằng ít tiền như mình đã không có tiền lên net còn bị chúng nó câu kéo :D

Hiền ơi, thế là anh trai em không bằng anh trai của một số người khác rồi. :p. Em đi học tập kinh nghiệm làm em gái đi em. Chị cũng chuẩn bị đi học làm em gái đây, hay là 2 chị em mình đi học nhé :D
@ Anh Sơn : chia xẻ ạ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình này thì sếp có cần em chăm sóc luôn cô em gái ko? :))

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Tình hình này thì sếp có cần em chăm sóc luôn cô em gái ko? :))
Hồng à, lâu không gặp, khoẻ không em? Có lẽ vụ này chả cần phiền đến em đâu, để anh làm thay cho! :D

Anh Kiên nhiều em gái thế nhỉ?? :-/ Ơ, mà hẹn hò nhau thứ 7 à :D. Biết thế ;)

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Hiền ơi, thế là anh trai em không bằng anh trai của một số người khác rồi. :p. Em đi học tập kinh nghiệm làm em gái đi em. Chị cũng chuẩn bị đi học làm em gái đây, hay là 2 chị em mình đi học nhé :D
@ Anh Sơn : chia xẻ ạ :D

Em cấm chị nói xấu anh trai em nhá , anh ý bận học , bận yêu , em gái ko ích kỷ thế được , em quý chị dâu lắm anh trai ạ, cho em nick nhé :D :D :D

Em đã nói rồi, cái việc đấy em cũng định thế , nhưng mà ai bảo anh ko liên lạc với em, em đổi ý rồi , phải chịu thôi , anh làm em mất hứng :D

Đọc xong cũng thấy mất hứng mất rồi.

Chị có nói xấu anh trai em đâu. Ý chị là, chắc em cũng giống chị không biết cách làm em gái, nên anh trai cũng chưa tốt lại được :p
@ anh Nam : mất hứng thật nhỉ ?

Cũng 1 phần là do anh trai chưa biết cách làm anh nên mới khiến em gái ko vui !
Nghé đừng trách anh trai em ko quan tâm nhiều đến em nhé! Dạo này mọi việc của anh ý đang rối tung cả lên, chưa đâu vào đâu cả, nên chưa có nhiều thời gian để quan tâm đến em :D

Thằng anh trai là nhân vật chính thì trốn mất rồi.

hehe! Cho em hỏi chị Chu định giới thiệu em rể sao lại để anh trau ol thứ 7? Oạch!

Em ơi Arsenal thua rồi, đời nghiệt quá, hic.

vừa type vừa tớn mắt lên nhìn lung tung nên type nhầm: ANh TRai ạ! :D

Tình hình là dạo này em gái té hơi kinh, anh không liên lạc được, khi nào rảnh thì phone cho anh.

Mk, cái Topic này là của em gái anh Kiên chứ, tự dưng có 2 đứa dở hơi vào đây phá đám , thích thì làm cái khác nhá , anh trai lại đi đâu mất rồi, suốt ngày đi cưa gái thế à , :D, chán đời

Anh Nam ơi, Ars thắng Liv rồi , hơn Chel 7 điểm :))

Back
Bên trên