Anh trai em đâu rồi :((

Chu Thuc Hien đã viết:
Mk, cái Topic này là của em gái anh Kiên chứ, tự dưng có 2 đứa dở hơi vào đây phá đám , thích thì làm cái khác nhá , anh trai lại đi đâu mất rồi, suốt ngày đi cưa gái thế à , :D, chán đời

Anh Nam ơi, Ars thắng Liv rồi , hơn Chel 7 điểm :))

An noi the a?4rum nay la cua rieng ai? An noi thi hu* nhu vay, nguoi ngoai lai bao anh ko biet day em.
Thay mat em ga'i xin loi moi nguoi vi nhung loi noi thieu kiem che cua CTH...Hi von gmoi nguoi ko vi qua buc minh ma bo topic nay di day chu???
Thx

8-}

Anh Kiên vi phạm luật HAO , post bài ko có dấu, đề nghị Admin treo nick ạ :D

Anh ơi, nêu anh thích thay mặt em đi xin lỗi mọi ng thì có mà làm cả ngày ko hết anh ạ :D , nhiều Box lắm cơ :D, mà dạo này em cũng ko nói bậy nhiều anh nhỉ , anh dạy em thế mà ==> em cũng dạy em Lam , em trai em thế đấy , bây h nó cũng đỡ nói bậy hehehe

thứ 7 anh trai ol muộn ko gặp , ghét vật :((

Kiên cậu làm cái gì mà kinh thế, 97-00 toàn người nhà cả, hét ra lửa thế em cậu chạy mất dép bây giờ.
Mà xin lỗi thì cứ để em cậu xin lỗi, thay mặt lại chả hóa ra em cậu không có lỗi thì anh em đánh nhau à.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cam on cau da nhac nho, lan sau cung dugn cau bai kieu nhu the nay nua nhe. Con viec em toi no chui bay lugn tung toi ko kiem soat dc, nen nhugn topic nao toi biet thi toi cung chi nhac nho no thoi, nguoi nha ko nhac nho roi sau nay no ra doi lai bi ngoi ngoai no chui cho thi ko hay.
Thx

Anh Nam câu bài nhiều vãi đái, anh trai nhỉ :D:D:D

Bây h em online ít lắm anh trai ạ , thi ĐH xong anh về VN đi, anh em mình đi choi bét nhè luôn , anh nhớ :D

Bà Hiền lắm chuyện thế. anh em tôi nói vìa câu cũng cấm! ĐẤm cho chưởng bây giờ!

Em gái cũng ít nói đi, em bon chen vào đây làm cái gì. Đi với người yêu vui vẻ.

Ngô Thu Lý đã viết:
Bà Hiền lắm chuyện thế. anh em tôi nói vìa câu cũng cấm! ĐẤm cho chưởng bây giờ!

hehehe, chị thách em đấy, dám ko dám ko :D:D:D , em mà dám đấm chị thì có người lãnh đủ em ạ , mà chị đây thì ko biết nương tay là cái rì đâu nhé :D, đã đánh là đánh hết mình :)) , trông chị hiền hiền thế thôi em :D :embarasse

Hờ hờ, đừng tưởng topic này chỉ có 2 chị em buôn với nhau. Tí nữa chắc chắn sẽ có đứa lãnh đủ :D

Đứa nào lãnh đủ? Láo toét! Bà Hiền hôm nay ngồi hàng chè làm trò gì đừng tưởng không ai biết nhé! Đỏ mặt lên vì bị người ta trêu, lêu lêu

Ngô Thu Lý đã viết:
Đứa nào lãnh đủ? Láo toét! Bà Hiền hôm nay ngồi hàng chè làm trò gì đừng tưởng không ai biết nhé! Đỏ mặt lên vì bị người ta trêu, lêu lêu

Chị chẳng làm gì mà phải xấu hổ cả , đánh bạc ăn tiền thì có gì đấu , may mà hôm đấy mình cũng kiếm đc :D , dù sao thì chị cũng ko giỏi như anh trai em đấu , em ạ , lêu lêu

Em Lý, hẹn em hôm nào chị em mình bùng tiết, xuống cantin sát phạt 1 hôm, xem trình độ em gái anh Nam thế nào , chịu ko , lần đầu tiên đánh bé, ko phải sợ :))

Tránh xa tệ nạn ra em gái, cẩn thận không thì nhuận bút của em bay hết sang túi đứa khác đấy.

Ai ở đây chắc chắn là anh trai em rồi :)) , công nhận, đánh kiểu gì mà đánh ngu thật , hình như đứa nào đang cần tiền thì cứ rủ anh trai em đánh bạc cùng , hơ hơ :)) :)) :D

ngu như ai là ngu như ai.......thèm mà bêu xấu anh trai. Chị cứ liệu thần hồn cái status

Status gì đấy, ra đây anh em mình rủ rỉ chim cú.

thì em paste cho anh trai rùi còn gì. yêu anh trai lắm nên mới làm thế. yêu thật đấy!

Hay em gái bỏ quách thằng người yêu đi rồi anh em mình lại lang thang như xưa, có phải là thú hơn không.

anh trai thích ăn đấm không? Tuần sau em thi xong rồi , nếu anh trai ở nhà thì gọi choem buổi chiều nhé! Trừ thứ 3 và thứ 5. Anh gọi từ 1h-2h mà em không nhấc máy nghĩa là em không có nhà. Sau đó là giờ giới nghiêm, không gọi nữa

Anh em nhà này có gì chịu khó PM đi, toàn những chuyện giời ơi đất hỡi thế mà cũng post lên, để câu bài hay là để trêu tức ai thế!
Trong HLHD không cấm chat chit, nhưng là chat chit theo chủ đề chứ ko phải vớ va vớ vẩn như thế này. Đề nghị 2 người post bài cho nghiêm túc 1 chút, nếu còn tiếp tục sẽ bị xóa bài!

Back
Bên trên