Anh Trần đi cướp Ngân hàng (cấm trẻ em và phụ nữ tò mò)

Tống Minh Tuấn
(TuanCominglate)

Điều hành viên
Có một lũ cuớp gồm Anh Tran nhà ta cầm đầu mới rủ nhau đi cuớp Ngân hàng. Đêm đến các chú mới hì hục đột nhập vào, trèo tường, phá khoá điên cuồng. Quá canh ba sau khi đã mệt phờ thì các chú cũng phá đến nhũng tấm cửa cuối cùng. Khi mở ra thì ôi thôi, chẳng có một đồng cắc nào cả, mà thay vào đó toàn là nhũng hộp sữa chua. Cay, các chú mới bảo nhau hay là bọn mình ăn mẹ nó hết chỗ sữa chua này cho chúng nó chết. Thế là chú nào chú nấy cùng nhau vớ hết các hộp sữa chua hút sạch. Đến gần sáng các chú mới lặc lè kéo về. Khi bò ra đến cổng, các chú ngoảnh mặt nhìn lại thi thấy công Ngân hàng có dòng chữ: “Ngân hàng giống (ngân hàng tt)” :Dhé hé

Chỉnh sửa lần cuối:
:mad: đúng là ông anh hơi đi quá xa rồi đấy. Vui kiểu khác đi chứ đừng vui kiều này, đầu độc trẻ em lắm

Good one ;)

Anh Tran sáng sớm mò ra nhìn thấy cái biển Ngan hang ... rất tức tối. Mình biết thế này hôm qua không cho ông Tuấn lái xe đi cùng. bsk, mình là thằng mang nhiều hộp ra nhất, thế mà chưa kip ăn hộp nào mới vác ra xe rồi quay lại xem còn cái gì giá trị hơn không để lấy khi quay lai đã thấy hết sạch sữa chua rồi. Cái lão Tuấn lái xe này tham ăn thật, đồ ngon thế mà lại ăn hết một mình. "Lần sau đi cướp Ngan hang này nữa thì ông mày sẽ lái xe còn để lão Tuấn vào lấy, lúc đấy thì ông mày tha hồ mà ăn một mình nhé con giời", vừa nghĩ Anh Tran vừa cười khoái trá haha

hóa ra chú Anh Tran thích ăn "sữa chua" thật à :D???

Trâm ơi anh bảo rồi, những cai này là chỉ để cho anh và những ngưòi lớn tuổi như anh Trần thôi. Anh đã mở ngoặc một cái rất to là các em bé không đựoc tò mò rồi. Anh biết như vậy là rất vô lý vì nó chỉ làm tăng thêm tính tò mò thôi, thế nên anh nghĩ trẻ em ai đã lỡ mà đọc rồi thì cứ bấm bụng mà cuời rồi lẳng lặng quay ra coi như không có chuyện gì xảy ra, chứ em đi rồi mà phản đối anh như thế kia thì anh nguợng chết, lần sau lại không dám post truyện phục vụ chú Anh Trần nữa:D, mà những truyện này có thực sự làm đầu độc bọn em so với sách báo phim ảnh bây giở không? anh thấy cũng không đến nỗi đúng không? Tuy nhiên nếu các em thấy cần phải dừng lại thì anh sẽ stop luôn hehe.

Back
Bên trên