Anh sĩ quan Dũng

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Anh Dũng là sĩ quan bộ đội, 1 hôm đi về nhà, thấy vợ ngoại tình, anh bình tĩnh nói:

- Anh ra ngoài, chúng ta sẽ giải quyết theo kiểu đàn ông.

Sau đó, ông ta đề nghị bắn hai phát đạn, rồi hai người giả chết, nếu bà vợ ôm xác ai, người đó sẽ ở lại với bà ta. Nghe tiếng súng nổ, bà vợ mở cửa ra rồi kêu to:

- Anh ơi, chui ra đi. Cả hai thằng ngốc đều chết cả rồi :biggrin:

.. :)) ... không ngờ .. :)) .. đúng là vợ Zung PCT .. :)) ... chuyện của anh ZUng có thể viết thành tiểu thuyết được rồi đấy ... :)) b-)

:)) =D> :mrgreen: :biggrin: :smoking: :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Phùng Tuấn Đức đã viết:
:)) =D> :mrgreen: :biggrin: :smoking: :))

.. chị nghĩ ông thò đầu ra là anh TPTD cơ Hà ạ .. trông mặt anh ấy gian lắm .. :)) .. b-)

Ko khéo bà vợ anh Zung còn giấu thêm mấy người nữa ý chứ?

.. khiếp ... thế hóa ra không phải 1 mình anh Zung làm bùng nổ dân số mà cả vợ PCT1 cũng thế hả em Trang ... sao em biết rõ thế ... hay em là ... b-)

Vợ Dũng có khác, thông minh ghê :)) ... đấy là thừa hưởng gien di truyền của chồng??? có ai học chuyên sinh tính hộ chị một cái XXYY :))

Há há, cháy nhà mới ra mặt chuột, không khéo lúc bà vợ vừa hô xong thì có đến 4, 5 thằng chui từ dưới gầm giường ra cũng nên :))

Nguyễn Thảo đã viết:
Vợ Dũng có khác, thông minh ghê :)) ... đấy là thừa hưởng gien di truyền của chồng??? có ai học chuyên sinh tính hộ chị một cái XXYY :))

.. oái .. vợ chồng ZUng cũng có zen zi truyền hả CT ... :eek: .. trời ơi .. vậy người ta gọi là loạn luân đấy ... :eek: b-)

Hình như người ta bảo nếu loạn luân thì con sinh ra sẽ thông minh tuyệt đỉnh

Em lại cứ tưởng là sẽ chết yểu chứ??? hoặc chí ít thì sẽ có cái đầu bậy bạ như anh Dũng ->....

hèm , may mà mình chưa lộ diện , ko anh Dũng lôi ra bắn chết !

Chú không đọc đầu đề của truyện à, anh là sĩ quan quân đội, anh sẽ mang bazoca về tương thẳng vào nhà, cả vợ và mấy thằng kia cũng chết luôn

Em Hà hiểu anh rõ quá nhỉ, xong rồi anh tằng tịu với em nhé :))

Hơ, em mà phải tằng tịu với anh á??? oánh gia nhau thấp như thế là không được đâu!

:mrgreen: Trong này tối lắm..... :mrgreen:

bật nến lên xem có làm ăn gì được ko đi Đức ơi !

Cần gì phải bật nến, trong những tình huống như thế này thì nhắm mắt cũng thấy được mục tiêu :))

Back
Bên trên