Anh Quốc đoán tuổi

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Phụ nữ chắc chẳng ai thích già đi cả. Thời gian trôi đi càng ngày càng kéo dài da mặt làm họ trông già đi. Vì vậy Big Thủy hay còn gọi là Thủy chân cong quyết định đi căng da mặt nhân dịp sinh nhật (lúc này đã già rồi mà còn cứ thích đú theo các em:D). Bà cảm thấy rất hài lòng về kết quả. Trên đường về nhà, bà ghé vào một quầy ăn và tự thưởng cho mình một bữa ngon lành. Trước khi ra về, bà hỏi người chủ: "Ông nghĩ tôi bao nhiêu tuổi?".

"Khoảng 35", ông chủ trả lời.

"Ồ, thực ra tôi đã 45 tuổi", người phụ nữ nói và trong lòng cảm thấy vô cùng hạnh phúc.

Khi đứng chờ tại bến xe buýt, bà gặp anh già Quốc đang đứng chờ buýt và hỏi câu tương tự. Quốc anh trả lời: "Tôi đã 85 tuổi rồi và không còn nhìn rõ nữa. Nhưng nếu tôi có thể sờ breast bà trong vài phút, tôi có thể nói chính xác tuổi của bà".

Big Thủy tò mò và thấy rằng không có ai xung quanh nên nhận lời. Vài phút sau, thầy bói già Quốc phán: "Bà 45 tuổi".

Big Thủy ngạc nhiên hỏi: "Thật kỳ lạ. Làm sao ông biết?".

"Tôi đứng ở sau bà trong quán ăn", ông già trả lời.

Híc híc, khổ thân anh Quốc, bây giờ lại bị mang tiếng lợi dụng :D

Chà.. 85 tuổi mà vẫn còn giữ được phong độ như thế là khá đấy :))

:)):)) Anh Quốc già rồi mà vẫn dê, bi h chắc còn dê hơn :)):)) Khổ thân chị Nhung quá.

oài, anh Quốc nhá b-), ai cho làm thế b-) trẻ ko tha già ko thương là thế nào b-)
mà sao lại ở bến xe bus nhỉ :D:D:D:D, thế thì dân tình nhìn thấy hết :)):)) khổ thân bạn Thủy quá :)):)):))

"Ngày xưa" chắc chị Nhung cũng rơi vào cảnh này rồi hén, lỡ quá đành cưới anh Q thui chứ ji` :D:D:D:D:D
:)):)):)):)):)):)):)):))

.. thế bây h thì .. 8-} .. thế nào hả bạn N .. 8-} ..

. mà anh Quốc cơ hội lắm cơ .. :nono: ... em Thủy nào chứ không phải Thủy này đâu >:) .. :nono:

Phùng Anh Quân đã viết:
:)):)) Anh Quốc già rồi mà vẫn dê, bi h chắc còn dê hơn :)):)) Khổ thân chị Nhung quá.
Chắc gì đã khổ... có khi lại còn thích ấy chứ ;) nhất là khi về già :p

Lương Quốc Tâm đã viết:
Chắc gì đã khổ... có khi lại còn thích ấy chứ ;) nhất là khi về già :p
:)):)):)):)):))
Thế chị Nhung sướng nhé, khổ con gái hàng xóm, sướng bà chủ nhà NHung :)):)):))
Nhưng pà cụ 75 tuổi anh Q còn ham ko anh Tâm ?????

Phùng Anh Quân đã viết:
:)):)):)):)):))
Thế chị Nhung sướng nhé, khổ con gái hàng xóm, sướng bà chủ nhà NHung :)):)):))
Nhưng pà cụ 75 tuổi anh Q còn ham ko anh Tâm ?????
Cái này thì phải hỏi em Nhung ấy :mrgreen:

trần hồng nhung đã viết:
oài, sướng cái gì, kể chị xem b-)
đánh trống lảng :)):)):)) Thế là sao hở chị /:) :-/ Cứ nói thẳng đi, ai cũng hỉu mờ chị ;;) ;)
:-? Sướng thì nói là sướng, khổ thì nói là khổ :>

oài, chồng đâu rồi thế ko biết, phải kéo vào đây mới đc :(( chồng iu của em ơi :(( a Quốc, vào xử lý đi, mọi người cậy đông bắt nạt YẾU kìa :(:)((
:)):)):))

:D kệ chúng nó đi em, chúng nó ganh tị với vợ chồng mình ấy mà... :D
Này này, các cậu, các cậu đừng có trêu vợ tớ nữa, trêu nữa là... đằng ấy giận lên thì... chỉ khổ mình tờ... :(( các cậu thì có bị gì đâu cơ chứ... :(( :p

Thế là khổ thân anh Quốc, khổ cả mấy anh bồ của chị Nhung nữa, pà con cô pác đừng trêu chị Nhung nữa nhé, kẻo có án mạng đấy :)):))

trần hồng nhung đã viết:
án mạng đầu tiên xảy ra tại số nhà XXX, ngõ XXX, đg XXX, ....chủ nhân là Mr , PHAQ >:)
Sau vụ ấy, em phải rắc rối lắm với công an, nhưng sau khi có bằng chứng ngoại phạm đã ở suốt đêm với chị Nhung (>:)) vì chị ấy bị ngã , nên em đưa vào bệnh viện. Em và chị ấy được thả :)):))
Chỉ có cái xác anh Quốc bị đem đi hỏa táng, còn hung thủ là anh Vũ bị bắt, theo tin CNN thì nguyên nhân gây án là do anh Vũ đã hậm hực từ lâu chuyện anh Quốc lấy được chị Nhung, và mới nghe được tin chị Nhung mang thai đứa con mang ADN của anh Quốc chứ ko phải của mình nên đã gây án.:D:D:D

:)):)):)) Không Thủy đấy thì còn Thủy nào nữa. Vũ đã nêu đích danh THỦY chân cong còn gì :)):)):))

trần hồng nhung đã viết:
án mạng đầu tiên xảy ra tại số nhà XXX, ngõ XXX, đg XXX, ....chủ nhân là Mr , PHAQ >:)
Khiếp chưa, nhà, ngõ, phố gì mà toàn là XXX ko hà :))

Back
Bên trên