Anh Phạm Đức Hoài, 30 tuổi đời :D

Lê Việt Hùng
(Hacmieu)

Anh Phạm Đức Hoài, 30 tuổi đời :D à quên, mới 28 thôi !

Còn mấy phút nữa mới đến thời điểm SN bác nhưng em cứ mạo muội chúc bác trước ạ. Hôm nay đi karaoke vui ghê, toàn được nghe bác hát. Dạ, xin chúc mừng sinh nhật bác ạ. (28 tuổi mà vẫn thanh niên phơi phới, rủ phát đi chơi ngay :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Làm gì mà già thế, hắn kém anh những 1 tuổi kia, mà anh cũng chưa đến 30 :)

Thôi, chúc Hoài năm nay sẽ có nhiều tình yêu, biến tình ảo thành tình thật. :)

Chúc mừng SN anh Hoài ... hôm nay em không đi được,đáng chết đáng chết ^_^ hũng hãn,hũng hãn hơn nữa.

chúc mừng sinh nhật chú Hoài....còn 10 năm nữa cháu mới bị già như chú hí hí

Các bác thứ lỗi, tại món karaoke hoành tráng mà em quên chả cộng trừ gì, cứ nghe bọn gian nó xúi đểu là bác Hoài đã 30, em sửa được mỗi cái tiêu đề, còn cái tiêu đề to thì ko sửa được, trong lúc bối rối em có sơ xuất, mong bác Hoài lượng thứ.

Chúc mừng sinh nhật anh Hoài tính cả tuổi mụ chắc anh phải 32 rồi vẫn còn trẻ chán :D :D .

Chúc mừng sinh nhật anh trai :x Chúc anh trai không ế vợ, có vợ rồi thì vẫn đi chơi thoải mái với mọi người mà không cần trả vờ là đi với sếp :biggrin:
Chúc anh khỏe, học tốt thi tốt :D và luôn vui vẻ >:-D<

chúc mừng sinh nhật anh Hoài, chúc anh sang tuổi mới ăn no chóng nhớn nhé

Hĩ anh Hùng chưa già đã lẫn thế à b-) Ăn gian của ng` ta 2 tuổi thế bao h :nono:

Chúc anh Hoài 1 sinh nhật vui vẻ >:-D< Chúc anh sớm tìm được 1 nửa hoàn hảo và ... sớm sang US với em :D :D :D

Thấy mọi người đi chơi vui vẻ tủi thân wa' :(

Vân ơi đừng tủi thân, mọi người đi chơi nhưng vẫn nhắc đến em, còn được nghe giọng em dọa nạt đầy quyền uy trong điện thoại của em Xòe nữa hehe. Sang năm gặp lại cả 2 em :-*
Chúc mừng SN anh Hoài lần nữa :D

Chúc mừng sinh nhật anh Hoài ;). Chúc anh mọi điều tốt đẹp nhất :x

P/s: chị Minh lắm anh trai thế :D jk

:x

Chúc mừng sinh nhật bác Hoài. Không biết bao giờ bác mới cho mọi người chúc bác HP nhỉ?

Muốn chúc anh Hoài nhiều điều lắm nhưng thôi kể tạm ra vài điều cơ bản:
Chúc anh luôn thành công trong cuộc sống :>
Chúc anh đánh bi-a thắng em, đừng bị em củ hành nữa :D
Chúc anh lắm tiền, nhiều tình, trẻ khỏe, phong độ ;)
Chúc anh...

chúc anh Hoài hung hãn ,hung hãn hơn nữa :>
chúc anh sớm tìm đuợc nửa còn lại của mình..mong rằng bọn em mây năm tới sẽ đuợc ăn kẹo :D
chúc anh mua dc thêm vài lọ nuớc hoa nữa =))
cuối cùng chúc anh luôn thành công trong cuộc sống :)

Giờ em mới vào đắc tội quá! Chúc anh tất cả những gì mọi người chúc lần nữa & tặng anh bó hoa :D

Chúc anh Hoài sinh nhật vui vẻ. Chúc anh sắp tới thi tốt, apply tốt, may mắn và vui vẻ nhé.

Chúc mừng sinh nhật Em, chúc Em sớm đạt được ước mơ của mình nhé ... :)

Back
Bên trên