Anh Phạm Đức Hoài, 30 tuổi đời :D

Chúc mừng sn ông bạn, ông bạn phong độ, đẹp zai, giỏi giang, nhiều em gái "nuôi" thế, năm nay cố gắng chốt hạ đi để anh em còn học tập :D

Chúc mừng SN bác :beerchug::beerchug: chúc bác sớm lấy vợ:>;;);;)

Chúc mừng anh Hoài tròn 20 tuổi. Khi nào mặc cái áo trong trong đấy hãy nhớ đến chúng em nhé :x

Hung hãn, hung hãn hơn nữa :))

Sinh nhật bạn Hoài có khác, sáng nay HN được trận mưa kiểm tra hệ thống cống rãnh kinh người, anh em lóp ngóp bơi lội mãi giờ mới lên được net chúc mừng bạn. Tớ có chai thủy tinh nút lá chuối, tối qua định góp vui, nhưng vội quá nên quên, tối mà tập trung thì cho tớ EMS.

Đất nước còn nghèo, không hoang phí. Gửi ông bẹn chăm sóc cô bé này gọi là chút lòng thành. Mặc Complete và tập chạy Vespa đi nhé. ;)

chúc mừng sinh nhật anh Hoài ^^ Chúc anh ngày càng hung hãn một cách điềm đạm :smoking:

Vui vẻ trẻ khỏe ^^
Thay mặt hội Điềm đạm :biggrin: hội phó Mai Trang :D

Đại gia Hoài có khác, topic cứ ngùn ngụt người chúc tụng thế này ;;) , lại chưa kể sáng ra tinh mơ gà gáy trời đã làm vài trận mưa mừng 8-|. Các bác ở trên chúc hết rồi, thôi thì em chúc bác từ giờ đến ngày này năm sau thật vui vẻ, vui vẻ hết mình :)), rồi có gì năm sau em chúc tiếp ạ ;) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì, cuối ngày rồi cmsn a Hoài cho may. :p
Chúc a ytl hơn nữa, có j truyền đạt cho e thêm kinh nghiệm với. :))

Chúc mừng sinh nhật anh Hoài !!! ;) Chúc anh sớm lấy vợ và có một gia đình hạnh phúc ;)

Hị hị, xin cảm ơn sự quan tâm nồng hậu của các anh/chị/bạn/các em :)

@ Việt Hùng: cảm ơn chú đã mở topic chúc mừng sinh nhật anh (nên cẩn thận đừng nghe lời bọn gian tế xúc xiểm nhé :D) mà chú hát karaoke toàn bài độc quá :x

@ bạn Thành: lúc nào tôi qua ông ngó nghiêng tình hình phát nhỉ, nghe có vẻ thú vị phết :)

@ VH Thắng: anh em còn nhiều dịp gặp nhau, mai mốt chúc mừng sinh nhật anh vẫn được mà (có thêm quà càng tốt :D )

@ cháu Kittytie: cháu mà đến tầm tuổi 28 như chú coi như thành bà lão rồi, ko chơi bời thoải mái như chú được đâu :D

@ Lê Ngọc Hùng: ông em tính tuổi anh thế nào mà ra 32 đấy? hôm nào luyện tập starcraft tiếp nhỉ :D

@ Tuệ Minh: năm sau anh lấy vợ đấy, em gái có tin không :D

@ Mỹ Hạnh: cảm ơn em vì lời chúc, lúc nào anh em mình tâm sự về chuyện đời và những cảnh lừa tình éo le nhé :>

@ Quách: chúc em lên đường bình an, càng ngày càng thêm phong độ nhé :)

@ Thanh Hoa: cảm ơn em vì lời chúc tốt đẹp :) anh cũng chúc em hạnh phúc và học tập tốt :)

@ Thu Vân: năm sau sẽ cố gắng sang US thăm em :D

@ Katia dễ thương: lâu lâu anh em mình không tâm sự nhỉ, chắc vì admin xinh đẹp bận rộn quá :D

@ Nghiêm Hùng: chắc là sẽ sớm thôi :) tks :x

@ a Vũ và Dũng à :D trong lúc đang còn ở VN chưa đi đâu anh em tiếp tục giao lưu YTL nhể - theo tinh thần hung hãn, hung hãn, hung hãn hơn nữa :D

@ Hà bi: bó hoa đẹp quá, tks em :x

@ Diệu Linh: tks em đã chúc mừng sinh nhật anh, em sắp sang US, hôm nào mấy anh em đi uống nước nhé :)

@ bác Sơn: tiếc quá, không gặp được bác trong hai ngày hôm nay, mai mốt anh em đi uống nước nhé :)

@ chị Thảo: hôm nào em đến thăm chị nhé, có mấy vấn đề nho nhỏ cần chị tư vấn :)

@ Bùi Dũng: tôi sẽ cố gắng chốt hạ rồi năm sau mời anh em đến chia vui :D

@ Zz: em chúc đúng ý anh đấy, chắc mọi việc sẽ tốt lành, tks :*

@ Hương chip: anh lúc nào chả nhớ đến các em, đâu cứ phải mặc cái áo 1T đấy thì mới nhớ :D

@ CườngTD: tôi có thể mặc comple, tập đi vespa và chăm sóc cô bé này nhưng mà nếu chồng cô í có thể hàng tháng gửi tiền để tôi đưa cô bé í đi ăn hải sản và pizza được không :-/

@ Mai Trang: lúc nào nhờ em mua hộ ít đồ ở Paris nhé :D

@ Mai Hồng: dạo này em càng ngày càng xinh và nổi bật đấy nhé :*

@ Trung mặt ... trăng: chú xem thế nào chứ hội YTL thấy chú tiến bộ hơi chậm đấy nhé :-?

@ em Châu: cảm ơn em vì những lời chúc tốt đẹp :)

I love u all :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Mai Hồng: dạo này em càng ngày càng xinh và nổi bật đấy nhé :*
Chà, anh Hoài đáng iu dễ xương ghê cơ, chúc anh một câu mà được anh khen lại thế này ... thế thì ngày nào cũng phải chúc anh mới được :x :)) :D :">

hì hì
chúc mừng sinh nhật anh Hoài :x
cả tuần net hỏng nên giờ mới mò lên chúc anh phát :D
xin lỗi hôm trước em ko đến hát tặng anh vài bài, nhưng sáng qua đã ra Bảo Bình phục vụ anh tận tình rồi nhỉ ;) :D
happy birthday :x
tình tiền tài đủ cả ;)

Dạo này không vào, cũng không biết có topic này nữa:D Muộn một chút vậy. Chúc anh Hoài mạnh khỏe may mắn, vạn sự như ý :D

:> Hoài đã ... 30 rồi cơ à, các em trẻ đẹp cứ chúc anh Hoài sớm lấy vợ, không biết có ẩn ý gì trong đó không :>

Chúc mừng sinh nhật mày, ăn khỏe, chơi khỏe, kiểm tiền khỏe, lúc nào thích lấy vợ thì chúc sau :>

Sinh nhật lúc nào thế nhỉ :D nhớ hồi xưa còn tổ chức đại tiệc,thế mà bây h chẳng thấy bảo em 1 câu. Anw chúc anh SN vui vẻ :)

Back
Bên trên