Anh lại mất em !

Chu Lê Cường
(chulecuong)

Em ơi sao em lại bỏ anh đi vào đúng lúc mà anh cần em nhất...Noel đến rồi em ạ...Anh cảm thấy mình như phát điên khi thiếu em, em có hiểu ko ? Lúc này anh chỉ muốn có em mà thôi...chỉ cần được nâng em trong vòng tay anh, được hít hơi ấm của em....Anh đang tuyệt vọng vô cùng....

Anh đã cố gắng tất cả chỉ để anh có em nhiều hơn...Anh ko đi chơi, anh ko hút thuốc...rược với anh là độc hại....Anh cố gắng bỏ đi tất cả vì anh biết chúng chỉ càng làm anh xa em hơn.......Thế mà sáng nay em bỏ anh đi ko một lời từ biệt......Em có biết anh đã đau khổ thế nào ko hỡi em yêu dấu...Em có biết anh chỉ còn mỗi mình em trên đời này không ?...Đêm lại sắp về...Anh nhìn từng đôi đi với nhau mà lòng anh ko thể kìm nổi nỗi tiếc nhớ....Giờ em đang ở đâu...Đang trong vòng tay ai....Hỡi tờ 100 nghìn của anh....:smoking:

Sao thảm thế. Lại để lung tung rồi ko tìm thấy hả:D

thảm thiết quá :)) nhưng mong bác nì đừng hít em ý :| có ngày bị sốc nặng :biggrin: !Dù sao em NY này của bác >:) B-) bác cũng phải bán đi để đổi lấy thứ khác thoai :smoking:

Rượu chè không! Cờ bạc không! Chắc mất vì cái cuối cùng rồi :smoking:

choáng....em lại tưởng Hội truởng làm sao,,...ai ngờ...>:)...thế thật thì cũng thương nhỉ B-)

Anh yêu giờ này anh đang ở đâu?Anh đang làm gì?Nếu biết anh đang ở đâu giờ này thì cho dù 1 cây hai cây hay cách nửa vòng trái đất, anh yêu ạ, em cũng sẽ tìm đến bên anh nhìn ngắm anh và giữ anh mãi ở bên mình.Em đã để mất anh một lần nhưng sẽ ko có lần thứ hai đâu vì em yêu anh, tôn thờ anh bây giờ và mãi mãi.Em đang nghe "Ước gì" và lòng cũng thầm ao ước có anh ở bên.Anh là nguồn sống là sức mạnh là nơi tiếp thêm nghị lực và lòng yêu đời cho em.Thế mà anh lại nỡ bỏ em mà đi.Giờ này chắc anh đang bị mấy đứa con gái khác bao vây phải ko?Em biết chúng nó sẽ chiến đấu hết mình tranh giành hết mình để có được anh mà có khi ko cần phải như thế, bọn nó chỉ mong được một lần nhìn thấy anh.Tình yêu sao lại nỡ bỏ ta ra đi nhanh như vậy nhỉ?Mới lúc trước anh còn bên em mà giờ đây anh đã xa quá rồi.Em muốn kéo anh lại gần mà anh lại càng xa.Em muốn quên đi mà sao ko thể.Trái tim em tan nát thành trăm mảnh khi thấy bao người con gái khác đang ở bên anh.Nhưng mà em biết sẽ chẳng ai yêu anh nhiều như em và chẳng ai ngốc nghếch để vụt mất anh trong khoảnh khắc như em.Ôi, anh Scotti thân yêu.Em nhớ anh biết bao.huhuhuhuhuhuhuhu.huhuhuhuhuhuhu.(đứa nào lấy bánh của ta thì thể nào tối về cũng đau bụng cho mà xem.Đừng tưởng ta dễ dàng để mất bánh như thế, chẳng qua bánh hình như đã quá hạn mất hai ngày.........hahahaah)
ps:bài này viết ủng hộ bài đầu hehe.

nghe sến ko chịu dc
ko có ng` iu thì càng sướng
có zi` đâu mà fai kêu khổ

cái này còn đau khổ hơn mất nguời iu ấy chứ B-)

Cho em hỏi chị Hằng chuyên gì ???? Toàn viết bài đầy chất lượng :D !Em viết chất lượng MADE IN CHINA quá chị dạy em để viết đc hàng VN chất lượng cao với :D :D

Khen ai chứ lại đi khen em Hằng nhà mình thì.. :)) :))

...thì phải khen anh Việt trước mới xứng B-) hehe

Ôi giời ơi, hic, em Trang nói làm chị xấu hổ quá.Từ cấp hai đến giờ chị là dân chuyên Anh.Anh Việt nói thế là ý gì hả?:D

Ý anh là Hằng đỉnh quá rùi, khen làm chi vô ích!

Định không nói thế nhưng mà thôi, lỡ nói rồi, Hằng Phương xá tội cho anh nhá :D

hihi, anh làm em ngượng quá.hihi, em nhận lời khen ấy nhé đem về cất trong hộp rồi, thỉnh thoảng lôi ra nghe lại.HP bắt nạt anh à, để mai em cho nó một trận thay anh nhé.À, cái bài ở trên về Scotti ấy hôm đó em vừa viết vừa đọc cho HP nghe làm nó lăn từ trên giường xuống đấy anh ạ, buồn cười quá.hihi.suýt sập nhà em anh ạ.

hóa ra tờ 100 nghìn, mình lại tưởng là con mèo nó đi mất, khổ thế đấy ^o^

"Hỡi tờ 100 nghìn của anh" thì nghe có đau không (!!!) ;;)

giờ này mà mất tờ 500k có khi còn đau lòng hơn í nhỉ? :D

Back
Bên trên