Anh không mang theo súng

:)) ko mang súng nhưng mang đồ ăn là dưa chuột hoặc chuối ăn cho mát cũng được :))

chỉ có thế thì dói lắm...mang theo nhiều nữa chứ B-)

ai đi du lịch cùng vân thì mang nhiều dưa chuột cho vân nhé :))

:)) hóa ra anh đi chơi với ai cũng mang theo dưa chuột nên bi h dạy lại mọi ngừoi ah

:)) chính xác...........anh được các bạn gái quí lắm đấy :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Ok luôn thôi, nhưng mà demo không à, phải có đối tượng thực hành chứ :))
bác thử hỏi em Vân xem, ẻm cũng muốn xem đấy

các chú bây giờ sẵn dưa chuột với chuối chứ ngày xưa anh lấy đâu ra, toàn mang khoai lang đi không à, cần là "nướng" luôn :))

Ngô Sỹ Anh đã viết:
Bui Ngoc Dung đã viết:
Ok luôn thôi, nhưng mà demo không à, phải có đối tượng thực hành chứ :))
bác thử hỏi em Vân xem, ẻm cũng muốn xem đấy

các chú bây giờ sẵn dưa chuột với chuối chứ ngày xưa anh lấy đâu ra, toàn mang khoai lang đi không à, cần là "nướng" luôn :))

Hơ, khoai lang nướng có mà mềm và nhũn như "tào phớ", thế thì khoai lang sống còn ok hơn, vừa nhiều vitamin, tốt cho sức khoẻ, ... mà đỡ mất thời gian :))

Ặc ặc, bà chị đúng là nhiều kinh nghiệm, hôm nào hướng dẫn cho em là nên đem cái gì đi theo với :))

bà chị chỉ được cái chí lý, lúc đầu khoai lang sống tất nhiên là phải cứng rồi, thế mới cần phải cho vào lò nướng, cho vào lò một lúc thì khoai nào mà chả mềm, hehe

Ặc ặc, truyện tôi viết ban đầu trong sáng thế mà mọi người cứ nghĩ bậy, đi chệch hướng hết rồi :))

Ngô Sỹ Anh đã viết:
bà chị chỉ được cái chí lý, lúc đầu khoai lang sống tất nhiên là phải cứng rồi, thế mới cần phải cho vào lò nướng, cho vào lò một lúc thì khoai nào mà chả mềm, hehe

khoai ko những mềm,bỏ ra còn có thể ăn luôn :))

em nghe thằng bạn em bảo tạo hóa cho mỗi thằng đàn ông 5000 viên đạn thôi,dùng mà o tiết kiệm thì hỏng bét....kiểu như anh Dũng hoang fi mới 27t đã bắn hết 4900 viên thì mấy chục năm nữa anh chỉ còn 100 viên thôi..dùng o cẩn thận mà 32t hết đạn thì đời nó bạc lắm :((

:)) Chết dở :)) 5000 viên thì nhanh hết lắm :))

Này, thế không có dưa chuột mà mang dùi trống theo có được không ? :mrgreen:

mang 1 , bạn Vân ăn 1 lần xong lại nhả ra lần sau ăn tiếp hả ? Khiếp !

mang dùi đánh trống truờng mình đi là đẹp :))

Thế thì lúc đó còn cần đến Dương làm gì nữa :))

Bùi Thế Phong đã viết:
Tại chuối của chú ăn xong chưa thấy thoả mãn nên mới phải ăn tiếp :)) :p

Bùi Thế Phong đã viết:

Hơ, ăn lần 1 xong lại nhả ra lần sau ăn tiếp thì chỉ có kẹo cao su nhỉ, nhưng thiếu là mỗi lần nhả ra để người sau ăn thì nên ngâm vào một bát ô tô nước lạnh :)) :))

Back
Bên trên