Anh Hà và anh Thành, đôi bạn thân

Anh Tran
(Anh Tran)

Anh Hà và anh Thành lâu ngày không gặp, rất vui mừng. Cả hai đều phàn nàn là không thởa mãn lắm về chuyện 'ấy', đều cho rằng nó quá nhạt nhẽo. Cả hai quyết định đổi bồ cho nhau một hôm để xem có tìm được cảm giác mơi không.
Tối hôm đó trên giường, anh Hà hỏi bồ mới: "Thế cậu nghĩ mấy con bồ của bọn mình đang làm gì bây giờ?"

;P

oh my god, ông anh họ, sao lại đem chuyện đời tư vào tâm sự thế này hehheh, tội thế. thảo nào hôm qua ngồi kể đi club có mấy anh "gay" tăm tia, hóa ra là tâm sự của chàng hôm nay mới được thổ lộ. ehhehhe

hihihi....khổ, tưởng Tuấn Anh bỏ qua ba cái chuyện lẻ tẻ này rồi mà? Vẫn băn khoăn ko giải tỏa được cơ à?

mà sao con kia, mày chưa gì đã toang toác ra thế làm tao cũng ... ko kín miệng nổi nữa hhehehehe.... :lol: :lol: :D :mrgreen: :cool: :razz: :p

hehe mấy nhóc, nói thế để anh ế vợ hả? Bố mẹ anh chỉ có một thằng con trai thôi đấy, bị gay tăm tia để mà teo à. Hehe hai em Trang và Hương lại thích làm đôi bạn thân rồi ;)

anh HuyAnh quote lại cái post của em là có ý gì thế ạ? :D

Tuấn Anh, rách, yên chấy nhớn đi anh, ít nhất mấy cô Cần Thơ, Sài Gềnh khong có zào đây đâu à. hị hị :razz: :lol: :mrgreen:

o*, the anh họ lại chưa kịp hiểu con em rồi, em anh nó hao hao giống anh, bisexual muh, chi't, anh voi em, thế lày thì chít. eheheh.

Tran Dieu Huong đã viết:
o*, the anh họ lại chưa kịp hiểu con em rồi, em anh nó hao hao giống anh, bisexual muh, chi't, anh voi em, thế lày thì chít. eheheh.

:shock: hóa ra hai anh em nhà này... :lol: :D :D sợ qué ;) Nhưng mà công nhận chị Hương dũng cảm nhờ dám thừa nhận ;) Phục sát đất :D chứ chả như ai mang tiếng đàn ông con trai muh lị gan chuột ;) :D Anyway thì vẫn hãi hai anh em nhà này :shock:

Chán chẳng buồn nói. Cả thế giới mà bisexual như con em mình thì mình chắc cũng ế vợ thật. Cũng may là chỉ co mỗi nó với em Trang và em Thủy. Tránh gặp mấy nhóc này là hơn. Bisexual là cái bọn giống nào chúng nó cũng chơi, kinh lắm ;)

uh, giống như anh í, đừng tự mạt sát mình thế, tội lém anh họ ơi, gớm mấy anh giai trong này chắc cũng qua tay anh TA rồi, viếc gì mà phải ném đá giấu tay thế hả anh TA, đừng xấu hổ thế nhá. :) hehheheh (kinh quá hahhha)
Anh họ kêu là "Bisexual là cái giống nào nó cũng chơi", ehhhehe, lại cứ toàn kinh nghiệm bản thân đem ra dọa thiên hạ thế này có mà chít.
Thủy ơi, hãi thì tránh xa 3 mét nhá, ehhhee, next target gonna be you....(chả biết target của thằng anh hay con em nữa, xử lí tuốt ehhheeh)

Anh Tran đã viết:
Chán chẳng buồn nói. Cả thế giới mà bisexual như con em mình thì mình chắc cũng ế vợ thật. Cũng may là chỉ co mỗi nó với em Trang và em Thủy. Tránh gặp mấy nhóc này là hơn. Bisexual là cái bọn giống nào chúng nó cũng chơi, kinh lắm ;)

Ơ cái anh này nói cái gì mà lạ nhở. Ai bisexual nhở :rolleyes: Ông anh này toàn nói vớ va vớ vẩn. Đúng là phải tránh hai anh em nhà này ra ko lại bị mang tiếng lây thì khổ :lol: Mà này anh ế thì thôi đi nha lại còn lôi cả cái con này vào. Nó mới có gần 20 thôi nhà chưa ế như anh đâu :p :mad:

Chỉnh sửa lần cuối:
Híc chẳng còn gì để nói ngoài mấy cái chuyện gay và .... này à ...
Chán chết !

Back
Bên trên