Anh em Vườn Cười ơi !!!!!!!!!

be bét rồi , hik , có phải là vợ mình đâu cơ chứ ! :mrgreen:
Nói thế thôi , em vote rồi !

Vote rồi, thấy chưa, em vote nên chị ý mới vào được top 15 đấy, trước hôm sang TQ chị Huyền còn phone cho em nài nỉ em vote cho chị ý mà :))

Chị Hiền Hoa hậu í ạ !:eek: ồ chị đc top 15 cơ à :D mừng quá !mừng quá !Chị í cứ bảo với bạn của bạn của bạn của bạn của bạn của bạn em :D là chị ý lo lắm chị sợ ko đc top 50 cơ!
Nào ngờ :x may nhỉ !cả nhà biết hông may mà chị ý đi chùa đấy ! Chị của chị bạn bạn ông anh họ xa của bác hàng xóm nhà em bảo thế mà :D

Hé hé :))

hơ hóa ra thư kí cũ của mình được đi thi hoa hậu ah lại còn top 15 nữa chứ ,già như ngày xưa mình ko cho thôi việc vì tội ngày nào cũng đòi đi mua xăng thì.... giờ có phải là :D

Anh Tú lại thấy người sang bắt quàng làm họ rùi :)) b-)

Aha chị Huyền là em anh Gia sư của bạn thằng hàng xóm của ông anh rể con bà dì nuôi, vú nuôi ông chú bên ngoại mà. Chà chà mình cũng được mát mặt :D vote rồi,

Kể rao học trò của mình được vào top 15 cũng tự hào nhỉ, thầy nào trò nấy mà :)):-?

Ặc, bó tay, ai cũng tìm được 1 sự ràng buộc giữa sis Huyền và mình.............
Nhg Miss Huyền kể ra cũng khá xinh.............

Disagree with Thư, dù đóa là học trò cua tớ nhưng không thấy xinh, béo ú à!!

Hao hậu Việt Nam nhìn mặt nung núc như cái bánh dày...

như kiểu mặt bị ai đó ném cái bẹt 1 phát vào tường ý !

quay sang chửi rủa :D Hoa hậu người đẹp + làm nghề báo chắc có OK trước rùi ..........thế nên mới :))
Cả cô Á Hậu 1 nữa :D nhìu tiền nên mới ..........
Các bác chắc chưa đọc bài báo :Trước khi thi CK báo chí người ta đã phỏng vấn đúng HH ,Á H 1 và 2 :)) !Không dám nói bậy :D mà nghi ngờ kết quả quá :))

Hix, anh chẳng thấy hoa hậu VN xinh giề cả, mặt béo ú ra. Chắc gì đã xinh = Hoa hậu Trinidad & Tobago or Angola or Botxoana :D

Back
Bên trên