~~~~~~~~~Anh 2 boys & girls: Come on in^^

Mẹ các cậu, hết ngày áo dài rồi đến ngày thả bóng, nhớ vl =( Đêm MI12 có ai định đi không =(

Từ tháng 10 đến tháng 5 không sang được trang mới :| hừ hừ hừ :|
Mình đang bị tự kỉ. Hôm nay trời mưa rất to. Mình bị ngã xe và về nhà lúc 11h tối. Chả ai cần biết. Hahaha. Mình cảm giác như mình invisible. Vào đây cho ấm lòng một chút rồi lại đi ra. Hihihi.

Đang ngồi đọc cái thread trên voz, tự nhiên nhớ đến HAO :( Nhớ hồi tối nào cũng lên HAO spam tùm lum lên, quên cả làm bài tập :( :">

Đùa chứ Facebook làm sao bằng được HAO, hồi xưa mà dùng Facebook thì bây giờ chẳng có vài trăm trang kỉ niệm để thỉnh thoảng đọc lại :-<

Hihi haha

Các bạn trẻ về nhà thế nào rồi:x Tụ tập gì không? Năm nay lớp mình có làm trò gì ko? Đóng cửa, tắt đèn, nhảy nhót?

Làm mấy post cho những tâm tình của anh em L1 chưa bao giờ dám thổ lộ :x

Nhớ lại chuyện 3 năm trước, bài thi Lý điểm 10 của thằng bạn ngồi cùng bạn bị các bạn cuỗm mất. Dự đã có điều chẳng lành. Quả thật, điều gì đến cũng phải đến. Sau cái ngày định mệnh đó, biết bao các bạn A2 vồ vập hết mấy cậu đẹp trai lớp mình...
Chỉ trách ông trời không cho chúng ta học cùng lớp với nhau dài lâu làm tình duyên lỡ dở, cái nỗi lo mất đồ cũng vơi bớt... Nên thôi thì, tình cũng đã lấy rồi, bạn nào cầm bài thi dạo nọ cũng nên xuất đầu lộ diện để ôn lại kỉ niệm xưa đi chứ nhỉ?
=))

bạn Dũng ơi ngày xưa mình ko lấy cái bài đó cơ mà có bạn nào L1 còn tình duyên lỡ dở mà muốn nối tiếp dây tơ hồng thì mình xin chịu trách nhiệm=))

Mà đùa bạn nói thế chứ cứ làm như mấy bạn L1 ko vồ vập lại mấy bạn A2=)

Nói đi phải nói lại công bằng, nói chung là các bạn lao vào nhau:">

----------

Anh 2 - topic hot nhất khóa

tiếc quá hem tik like đc:">
Bạn Trịnh làm mod bảo giờ thế:D topic nào nữa? Chúc mừng bạn trẻ nhá:D

Back
Bên trên