~~~~~~~~~Anh 2 boys & girls: Come on in^^

Tớ chỉ muốn drop vào đây để nói với các cậu rằng tớ rất yêu các cậu :x.
Tớ yêu cái cách các cậu khóc, và khi tớ với đến ai thì người đó cũng dang tay ra nắm chặt tay tớ :)

Bố vào trong lúc cao hứng [-X Cấm đứa nào chổng mông vào cảm tình của tao [-X Chó Nam

xì pam xì pam :"> nhớ cái thời ANh 2 vs Tin thay phiên nhau dẫn đầu về số post ý nhỉ =))))

này đù má cậu Đào Hồng Ngọc hôm nay tớ gọi điện cho cậu éo được, cậu có biết tớ đã đi học dưới cái trời nắng 40 độ rồi ngồi tự hành xác 1 tiếng rưỡi trong hội trường của FTU trong khi đáng lẽ ra tớ được ngủ nướng ở nhà không hả :(((((((((((

này đù má cậu Đào Hồng Ngọc hôm nay tớ gọi điện cho cậu éo được, cậu có biết tớ đã đi học dưới cái trời nắng 40 độ rồi ngồi tự hành xác 1 tiếng rưỡi trong hội trường của FTU trong khi đáng lẽ ra tớ được ngủ nướng ở nhà không hả :(((((((((((

ô :eek: có chuyện j vại :eek: hnay học cj àh :eek:
hnay tớ zề wê, chui vào chuồng ở vs lợn h mới vác xác zề nhà ...
có thấy cậu gọi đếu đâu :)

tỉ năm mới vào HAO 1 lần :)))) ngồi đọc từng page 1 từ hồi xưa mà cười đau bụng :)))

trường đh chán đến mức mình đã đến trg` lôi sách vở ra đặt lên bàn rồi lại xếp vào xách cặp đi về chấp nhận bị ghi vào blacklist của giáo viên :) =)
bth thì có ko thik học cũng ngồi lại để buôn vs các bạn :'(
huhu nhớ ams =(

lâu lắm rồi mới lại vào HAO ... còn tưởng đã quên mất pass ... tự thấy rất tội lỗi ... nhớ cái thời nào ... :-<

Back
Bên trên