Anh 1

Bùi Thanh Tùng
(tbhnams2002)

Thành viên danh dự
A1 dau ca roi?

Dao nay to chang thay lop A1 dau ca? Sao vay? Any problem?

Đây ông tướng ạ , ông vẫn khoẻ chứ , Lưu thế nào rồi ?
Lớp mình vào đây ko nhiều đâu , nên chắc cũng ko nhiều người trả lời bài của ông đâu ...

Tùng hả? Sang đó ổn chứ? Lưu vẫn khỏe hả? "Trăm sự nhờ anh giúp cho cháu nó..." nhé... Nhập học chưa zậy? Sống ở khu nào? Bên đấy chắc nhiều dân Ams lắm.

Yen tam di Duy oi, chau no van khoe? Hom no vua ki niem san ice skating o day hang tien dao cua no :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: . Ben nay dan Ams cuc ki nhieu.

Bon tao chua bat dau nhap hoc dau. Phai cho den thang 1 da. Hien dang hoc tieng Anh. Met qua.:lol:

Tat nhien la tui tao van khoe va hoi co mot chut rac roi, nhung ma ko sao. Bon may muon hoc tu hay ho cua tieng Thai thi hoi tao. A, neu duoc viet thu cho tao:
LUU THI THU TRANG
THE CHINESE HIGH BOARDING SCHOOL
HALL C4R/01
673 BUKIT TIMAH ROAD
SINGAPORE 269735

Con bon may dung nghe thang Tung, hom di ice skating tao chi xoe mấy cú nhẹ nhàng thôi mà. ( hehe, bây giờ mới biết là dánh duoc tieng viet co dau-nhung ko quen) Co ma thang Tung bay gio rang it di han, trong kha kham hon rat nhieu.

Hà, sao chính mày lại cứ thích nói xấu nhau thế nhỉ? Lưu ơi, mày gian thật đấy nhỉ? Thôi, chẳng cần gửi mail riêng đâu, có gì thì cứ post bài lên đây cũng được, nhỉ mày nhỉ!!! Tiện thể hỏi thăm lẫn nhau luôn!!!

Kinh quá , bọn mày cứ răng với lợi sởn hết cả gai ốc . Thôi biết bọn mày vẫn khoẻ thế là tốt rồi . Học hành có gì vất vả cứ mail về cho bọn tao theo địa chỉa của lớp mình nhé !

HAPPY BIRTHDAY TO BUI TUNG !!!!!!!!!!!!
(không biết tớ chúc mừng sinh nhật Tùng ở đây có được không nhỉ........)
He, chúc "bạn " Tùng sang tuổi 17 ...hay ăn chóng nhớn , học "rỏi", đẹp zai, kiếm được nhiều em gái xinh xắn ( cái này thì em ùng hộ hai chân hai tay luôn , cấm Lưu không được chọc ngoáy nhé).Nói chung là gặp nhìu may mắn và thành công trong cuộc sống.

chao moi nguoi. Thanks alot for the wish Van. E nay DM Phuong, dia chi email cua lop minh la gi the? Ma cung chua chac to gui vao do dau. Gui the kia personal hon :D

Thu sau nay la sinh nhat tung the ma no ko cho tao post bo ảnh "tứ bình độc đáo" cua no, den la mat vui mot nua!!!

To noi truoc nhe Luu nhe. Ay post may cai anh day len thi dam bao la hang tien dao cua ay da thieu se khong con mot cai nao dau. Just a warning. :D

Bon may ui, con` nho tao la ai ko ha? Chet that, bay gio moi nho la sinh nhat cua Bui` nha` ta. Neu o nha` thi` da co qua cua Thanh Huong roi con gi`. Bon may` ben day vui ve chu? Luu va Tung` co o " cung` 1 cho" ko? Kha'c truong ah? Bon may` co phai hoc Chinese ko?

E Chim, bon to da biet la hoc truong nao dau. Phai den thang 12 moi biet truong nao minh se hoc. Con bay gio la dang hoc khoa TA day chu. Ca hoi VN hien gio thi o cung voi nhau nhung ma sau 3 thang nua thi moi dua mot noi. :D Nhung ma hien gio thi dang o Chinese High.

Chim ơi mày thế nào rồi , chat tao cũng ko gặp mày nữa . Sao mày có vấn đề gì về nơi ở à ? Thế còn Tuệ Anh thì sao , nó có nói gì với mày ko ?

Dua nao dam tung tin bay ba tao gap van de ve noi o ha? Tao dang o shared house rat ngon lanh, vui lam.
Tue tao chang co tin tuc gi ca, no o London co ma`. The Thanh Ha` thi` sao? Co thay gi ko? Noi chung tao xa bon no, biet cung chang lam gi duoc.
Thu vien truong tao ko cho load YM nen ko co nguon nao de chat ca. Ah`, co lan tao thay ma(.t may` sa'ng trung nhung goi mai ko ra, MPhuong a.
Lop minh moi thi doi tuyen quoc gia ah? Ket qua the nao?

Chỉnh sửa lần cuối:
đã thi đâu
mới chỉ thi chọn vào đội tuyển thôi nhưng khả quan lắm thì phải
lớp mình thi 7 vào cả 7 mà

Ê nhưng mà tớ thấy bảo là thi quốc gia có được vào thẳng ĐH đâu? CHúng nó thi làm gì vậy? Mà đã thi đâu nhỉ mà cả 7 đứa được vào hết?

Thi roi . Ma` thi voi ai vay? Lop khac hay truong khac? Hay trong lop voi nhau?
Lop minh` nam nay o tang 2 ah? Co thich ko? Hom vua roi di Tam Dao vui phet nhi.

Back
Bên trên