Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Toanh béo đổi mình thành Dương xinh đi rồi mình up ảnh :-"

Hay bạn nào thích xem ảnh thì bảo bạn Toanh béo gọi mình là Dương xinh hay Dương dễ thương đi rồi mình up ảnh ngay, ảnh trong tay, net trong tay, minh sợ j :-"
:))

mình đã nói rồi mà :"> mình k thể tự lứa dối bản thân, và càng k thể lừa dối những bạn trẻ của lớp Anh1 02-05 đc :">
bạn Dương yếu thì đừng ra gió mà :">

"yếu thì đừng ra gió" nghe quen quen ý nhỉ :-"

PS: Đức đâu rồi? bi kịch bênh hoạn quá nên gục rồi à? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đang ngồi đọc comments của album ảnh trên HAO của lớp mình với tuyển tập những câu bình luận lãng xẹt :)) =)) Chêt cười :))

(đây có phải một bài post làng xẹt?:-?)

Ví dụ:http://www.hn-ams.org/album/showphoto.php/photo/35138/cat/156
http://www.hn-ams.org/album/showphoto.php/photo/35120
http://www.hn-ams.org/album/showphoto.php/photo/35596/cat/156

Còn đây là cái ảnh có nhiều bl nhất :-B http://www.hn-ams.org/album/showphoto.php/photo/32143/cpage/3#poststart

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế bố có định tường thuật vụ hum qua và thông báo vụ thứ 6 ko ý nhỉ???

Khổ quá yêu cầu các bạn up ảnh đi nhớ!!! Mình chờ dài cả cổ ra rồi đấy B-) x-(

Con Minh nhợn kêu gào làm cả tối mình ko yên >:) ... nên đã up 1 cơ số ảnh hôm vừa rồi lên đấy, cả nhà vào xem đi cho ghen tị với dân chơi ở nhà ;))

Tình hình là cả nhà mình đều đg bận điều hàng và sắp xếp 1 vài cuộc chơi àn tàn phá hại vào ngày mai nên ko có thời gian săm-mờ-rai được cái j ròai :)) thôi thì đợi nốt cuộc chơi ngày mai thì Tóm 1 thể Tắt luôn vậy ng` yêu của tao nhể ;))

THÔNG BÁO

Ngày mai (thứ 6 ngày 31 tháng 8 năm 2008) tớ và Vũ xin mời các bạn đi chơi, ăn, uống và CHỤP ẢNH tại 1 góc khuất giữa lòng HN ;))

Lí do thì là ai cũng biết là cái j đấy. Buổi hôm nay cũng là tạm thời để chia tay Đức và Bảo Thư, 1 con ng` đoan chính cũng sẽ ra đi vào trung tuần đầu tháng 9. Tóm lại buổi hnay sẽ là buổi đi chơi tập thể cuối cùng của cả nhà mình để chia tay hết tất cả các thể loại, đóng màn 1 mùa hè sôi động, để lại sau lưng nhiều luyến tiếc (giả vờ thế), và sau đấy là điều hàng, lập kế hoạch đánh lẻ tiếp vài buổi nữa, để đón mùa thu 8->

Địa điểm: Nhà Hát Lớn
Thời gian: 6.30pm (cái này là chính xác tuyệt đối luôn đấy >:) ai đến muộn ko được chụp ảnh với Nhà hát lớn :)| )

PS: Thông báo này không thay cho giấy mời, mai sẽ gọi điện cho mọi ng`... :x
Ngủ ngon cả nhà :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe ảnh lớp mình thì hết chỗ nói rồi :)) miễn bình luận :)) ai trông cũng xứng tầm dân chơi HN hết =)) yêu các bạn thế :x

Mai đi chơi nhớ chụp thêm nhiều ảnh vào nhớ :D

Hừm hình như mình post bài này khi đã sang cái ngày "mai" rồi thì phải :| chiều nay cả nhà đi chơi vui vẻ!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bá cáo:

Thành lập Băng Đảng Hải Ngoại (^)

thành phần:
Đại ca của băng đảng: Zz :dazzler:
Băng Đảng Trưởng: :cool:
Bí Thư băng đảng: Bảo Thư B-)
Chủ tịch băng đảng: Minh Mỹ :-B
Giám đốc băng đảng: Đức :drummer:
Còn Chi Mai* là chị Hai của băng đảng. ;;)
Kiên* là "anh chàng làm thơ của băng đảng". 8->

(^) Còn có thể gọi là Hợp Tác Xã Hải Ngoại với Đại ca Hợp tác xã, HTX trưởng, Bí thư HTX, Chủ tịch HTX, Giám đốc HTX, chị Hai HTX và "anh chàng làm thơ của HTX" ;))
*Những người này được kết án vắng mặt.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tại sao bọn mày toàn là đại ca với cả chủ tịch giám đốc vân vân mà tao lại "xem ra" có vẻ chân lon ton là sao >:p ???

Không thèm =;

Tao sẽ tự ra lập môn hộ riêng một mình, chẳng hạn như "Mặt trận dân tộc Hải Ngoại thống nhất", mọi chức danh bên trên là của tao 8->

Và sẽ có mật khẩu, đương nhiên là mình tao biết

Bọn mày muốn xin vào băng đảng sẽ phải hỏi ý kiến tao ;))

Hè hè, hello from LA. Đồng bọn của băng đảng vẫn khỏe chứ b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự nhiên nhớ ra là, hồi xưa có một hôm, cô Oanh dạy Sử đang dạy thấy Hoàng Dương nói chuyện bèn gọi lên hỏi là:
- Hoàng Dương, ai là người đã lấy nỏ thần của An Dương Vương? /:)

Hoàng Dương ngơ ngác đáp 8->:
- Thưa cô không phải con ạ:-s. Con thề với cô là không bao giờ con ăn cắp:-s.

Cô Oanh bực quá gọi cho cô Hạnh đến xử lý tình trạng xuống cấp của HD X:)
- Đấy chị thấy không, lớp trưởng mà còn không biết ai là người lấy cắp nỏ thần của An Dương Vương, thế có tệ không cơ chứ!:-w

Cô Hạnh ôn tồn :-B (rất không hợp phong cách bình thường:-??):
- Thế à? Thế có chết không cơ chứ! Lớp trưởng ai lại thế bao giờ. [-( Thôi em bảo anh Vương cứ từ từ rồi hôm thứ hai tới sinh hoạt lớp chị sẽ hỏi lại bọn nó xem đứa nào nghịch thế chứ! :-w

Nhớ quá phải không ;)) Nhớ bình thường ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Được :p chuyện của bố hơi bị hay đấy :)) Mà hôm vừa rồi cả nhà đi chơi thôi k thăm được cô à?

Dạo này bà con bận rộn học hành (hay chơi bời?) mà chẳng thấy lên thế này, lên đây nói chuyện cho tớ nghe với ^^

ừ, mọi ng` đi = sạch đến nơi rồi =((
ôi, cuộc đời :))
8->
:((
:((

Thế thì bọn mình lấy nơi này làm chỗ gặp nhau nói chuyện đi, tớ rất nhớ tất cả mọi người... ^^

Lấy luôn! Hôm qua đến nhà cô Thoa và bà già để chào cùng HD và cháu Hằng ;)) Cũng vui lắm nhé! Nhà cô Thoa có ảnh cô đi Châu Âu (quay và chụp ngày hội gay Amsterdam chẳng hạn) :)) và nho rất ngon và clip mà ai đó hét lên "Người đẹp Thoa leo lên đi!" ;;)

Nhà bà già có máy ảnh Nikon xịn lắm do bà già vưà đi Mỹ du lịch về ;;) Cô chụp một đống ảnh cho mình, HD và cháu Hằng :)) và cứ tự khen đẹp (nhưng công nhận là đẹp thật!) :D

Back
Bên trên