Anglo-Chinese School

chào em :))
em cấp 2 học ams ko ? em chơi thể thao ko :)) có ai chơi thể thao ko trong số nhg thằng đỗ

Chỉnh sửa lần cuối:
anh minh cu ơi em nghĩ em bắt gôn cũng dc anh ạ nói chung trong số những đứa năm nay anh có thể hi vọng bét cũng phải 1-2 đứa có thể học tập các anh môn đá bóng

hic , các anh hô hào mấy người bên ACS lên topic này được không anh, bọn em lính mới chẳng biết gì , mong các anh chỉ bảo :D

À anh Sơn đấy à. em nghe nhiều về anh rồi, mong anh có gì giúp đỡ

em quang vẫn chưa trả lời anh nhé :( anh rất là buồn nhé :( em có học cấp 2 ams ko :)) và em có chơi thể thao ko :))
@khuyến : em post ảnh lên đê để hôm đi đón anh còn biết ai là ai :))

em quang vẫn chưa trả lời anh nhé :( anh rất là buồn nhé :( em có học cấp 2 ams ko :)) và em có chơi thể thao ko :))

em có học cấp 2 anh ạ, thể thao thì em có chơi nhưng bóng đá thi không anh ạ , còn về vụ ảnh thì hiện tại chưa thể đáp ứng nhu cầu của anh được , sr sr :(

Cho hỏi có đúng là khóa năm nay học IP hết ko vậy? :D

Yên tâm đi, nếu anh ra đón thì em biết mặt anh mà em sẽ giới thiệu sau, năm nay bọn nsl em có 6 thằng từng sang bên đó rồi chắc anh nhớ mặt
@anh khoa: đúng rồi năm nay dr chim bảo gạch hết express đi học Ip em cũng ko hiểu rõ lắm anh ạ
@anh sơn: 31.10 nếu em nhớ ko lộn

Chỉnh sửa lần cuối:
@Khuyến, thằng Khoa 93 , sao lại gọi bằng anh,:))
@ anh Son : ho chi bao la khoang cuoi thang 10 dau thang 11 thoi
@ Kien : em vao web roi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Khuyến ơi, thằng Khoa là bạn tôi cùng tuổi anh em mình , sao lại gọi bằng anh,:))
@ anh Son : ho chi bao la khoang cuoi thang 10 dau thang 11 thoi anh a
@ Kien : em vao web roi anh a :D
moi nguoi chi cho em biet cach lay hinh cai logo truong minh o dau the' , de lam ava y' mah :D

việt khoa là cái cậu đeo kính đó hả. các cậu có ở trong 9 ng được gọi đầu không? sao tớ không biết mặt nhỉ
logo thì hình như cứ vào google phần images gõ the best is yet to be vào

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên