Anglo-Chinese School

Khoa nó đỗ năm ngoái rồi :))

----------

Khoa chat thuong xuyen hon di de to hoi tham kinh nghiem

Các anh vs các bạn cho em/mình hỏi với: năm nay Sing còn trường nào về nữa ko? Nếu có thì khoảng tháng mấy? À quên, mình là female nhé :D. Năm ngoái mình thi NJC nhưng trượt phỏng vấn :|. Có phải những ng` thi lần 2 thì cơ hội sẽ ít hơn ko :|.

----------

Mọi ng` đi ngủ hết rồi à? Buồn ghê. Bạn Đăng Quang ơi cho mình hỏi tẹo, đợt vừa xong bạn Huyền Trang lớp bạn có thi ko? Có đỗ ko? Năm ngoái bạn í thi Njc cùng mình, cũng trượt phỏg vấn giống mình :D. Gặp bạn í mấy lần muốn hỏi thăm nhưng ngại :-j.

Nên enjoy những ngày ở nhà, các em ạ. Và không biết đứa nào sẽ vào Hall 4 đây? Hí hí

hí hí , sơn ơi , em đừng về :)) vậy còn orientation thì sao :(( mà em về sớm thế làm j :| :)) ở lại chơi tí đã nào :))

@em hà: haha anh nghĩ là ko có chuyện giảm cơ hội đâu. nếu em giỏi thì chúng nó sẽ lấy thôi ^^

Bao giờ mọi người về?
Bọn em sang đó học khóa TA thì khi đó còn nhiều anh ở boarding school không anh?

----------

Những người dc ghi tên đỏ là những ng đỗ anh ạ, anh trông mặt có quen không =:)

e Khuyến đã viết:
Yên tâm đi, nếu anh ra đón thì em biết mặt anh mà em sẽ giới thiệu sau, năm nay bọn nsl em có 6 thằng từng sang bên đó rồi chắc anh nhớ mặt

:)) có mấy cái thằng mặt câng câng lên xong chửi bậy như ranh ko :)) những thằng đấy anh mới thích :">

được, anh nhớ mỗi thằng Dũng :)) hehe, đc đấy ^^ nói chung là em bảo chúng nó ở vietnam bay h thì tranh thủ chơi nốt với cả take up soccer đi :"> vietnam bên này dạo này soccer đang trên đà đi xuống rồi :))

mà vietnam năm nay vừa vô địch asean cup xong mới buồn chứ :)) ^^ năm sau là cần các em :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) có mấy cái thằng mặt câng câng lên xong chửi bậy như ranh ko :)) những thằng đấy anh mới thích :">

được, anh nhớ mỗi thằng Dũng :)) hehe, đc đấy ^^ nói chung là em bảo chúng nó ở vietnam bay h thì tranh thủ chơi nốt với cả take up soccer đi :"> vietnam bên này dạo này soccer đang trên đà đi xuống rồi :))

mà vietnam năm nay vừa vô địch asean cup xong mới buồn chứ :)) ^^ năm sau là cần các em :))

mặt câng câng thì ko nhưng chửi bậy như ranh thì có <<<
không ổn rồi anh ạ em chỉ biết bắt gôn thôi
anh hồi trước là dẫn nhóm của thằng dũng đi chơi à sao mà nhớ ? nhóm của em là của anh Tú anh Đạt HCM dẫn đi

Trên kia có bạn Nguyễn Khắc Tùng lớp mình :).
Các anh ơi cho em hỏi tìm analogy ở đâu ạ? Kiểu như: Sapling is to tree as cub is to bear, Frame is to building as skeleton is to body, etc.. Em cảm ơn tr' ạ.

Ảnh trên là NSL sang đây năm ngoái hả
Có ai có danh sách tên ko up lên cho mọi người xem cái nào:D
Ơ mà sao có mỗi em Quang với em Khuyến lên thôi nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
List nè mọi người :D :
1.Nguyễn Đăng Quang ( me:>) ( [email protected])
2.Nguyễn Khắc Thanh Bình ( [email protected])
3.Đỗ Ngọc Minh ( [email protected])
4.Nguyễn Khôi Tuấn ( 1994 ) ( [email protected])
5.Bùi Gia Khuyến ( [email protected])
6.Đỗ Trần Lương ( none :()
7.Uông Bảo Lâm(1995 học lớp 9:eek:) ( [email protected])
8.Nguyến Trí Dũng ( [email protected])
9.Nguyễn Đạt ( [email protected])
10.Phạm Anh Tú ( [email protected])
11.Tạ Hồng Đức Vạn( Vân :-?? ) Hạnh ( [email protected])
12.Lê Trung Hiếu ( 1994) ( [email protected])
13.Nguyến Thanh Bình ( [email protected])
14.Nguyễn Chí Đạt ( [email protected])
15.Nguyễn Khắc Tùng ( [email protected])
16.Nguyễn Khánh (1994) ( [email protected])
17.Nguyễn Lâm Anh Vũ ( [email protected])
18.Ngô Thái Sơn (1994) ( [email protected])

Chỉnh sửa lần cuối:
4 đứa 94, thế là nhiều đấy, khóa mình 5 đứa cơ mà :) . thế những đứa ko ghi năm sinh là ko biết thông tin gì ah?

Cám ơn rồi đấy :D
18 người ở HN cơ à
Email của các em nghe kêu thế

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Uông Bảo Lâm chắc là em thằng Lâm lớp mình :))

Hic ai cũng bảo sang đó để học cùng lắm là thể thao chứ nói không với dota hết
YM của em là kensh1n101 ko phải kenshin101 (đây là nick của diễn đàn)
Đỗ Trần Lương sắp có internet :))

Mọi ng ơi em hỏi 1 chút giờ chọn các môn thì như thế nào đây em muốn học Language Art - Chinese - Core Math - Additional Math - Chemistry - Biology - Societies - Computer Studies thế là 8 môn rồi nhưng vẫn bắt thêm 1 môn ngoại ngữ nữa :|

Khóa 13 sang đem laptop theo chơi CS với hội bên này.
@ Anh Sơn: sao anh lại tranh Jnr của em thế ;)) DotA với CS cạnh tranh lành mạnh mà :D

----------

@ Khuyến: ông học Chinese??? Đừng đùa =))

Ô thế em Khuyến nói được tiếng trung của à ;))
Về phải học cấp tốc mới được :))
8 môn là được rồi, lên year 5 year 6 mới cần thêm 1 môn ngoại ngữ

Back
Bên trên